Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
หน้าแรก

เว็บวัยรุ่น เพื่อวัยรุ่น ต้องเว็ปนี้เลย ♥Ŝëŧßÿłลิŋม่Ő™♥ ประกาศ>>กรุณาทำการยืนยันตนหลังจากที่สมัคสมาชิคเสร็ดสิ้นแล้ว

You are not connected. Please login or register

เจ้านายคับ สุดยอด

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Administrators

Administrators
Admin
Admin

ส้มหล่น
ผมเป็นคนต่างจังหวัดที่เข้ามาศึกษาและทำงานใน กทม. ผมอาจเป็นคนที่โชคดีที่เรียนจบแล้ว ก็ได้งานทำทันที ผมทำงานในออฟฟิศ แถวสีลม ซึ่งเป็นสำนักงานของบริษัทใน กทม. ส่วนตัวโรงงานอยู่ต่างจังหวัดผมตอนนี้อยู่ในช่วงทดลองงานจึงต้องทำตัวดีเพื่อที่จะได้บรรจุและจะต้องทำทุกอย่างในแผนกคอมพิวเตอร์ที่ผมอยู่ โดยมีคุณ จารุวรรณ สาวสวยอายุ 28 ปี เป็นผู้จัดการ ผมไม่แปลกใจเลยที่เธออายุยังน้อยแต่ก็ได้เป็นผู้จัดการ เพราะเธอเก่งมากแถมจบมาจากต่างประเทศด้วย“สันติ ท่านผู้จัดการเรียกเธอจ๊ะ” แม่เลขาหน้าห้องบอกผมขณะที่ผมกำลังคิดอะไรเพลินๆ“ขอบคุณครับ” ผมตอบรับเมื่อถึงหน้าห้องก็ได้เคาะประตูเบาๆ เป็นการขออนุญาตและเปิดเข้าไปด้วยความประหม่า“เชิญนั่งคุณสันติ” เธอกล่าวสั้นๆ ตามแบบคนเป็นเจ้านายทั่วไป“ขอบคุณครับ ผู้จัดการมีอะไรให้ผมรับใช้ครับ” ผมถามเธอในขณะเงยหน้าขึ้นมาจากกองเอกสาร“เธอมาทำงานกี่วันแล้ว” เธอถามซึ่งทำให้ผมคิดว่าผมไปทำอะไรผิดหรือทำอะไรเสียหาย“อาทิตย์หน้าครบกำหนดทดลองงาน มีอะไรผิดพลาดมิทราบครับ” ผมเป็นฝ่ายถามเธอบ้าง“ไม่มีอะไรหรอก แต่ตรงกันข้าม เธอทำงานดีมากและมีความชำนาญดี ทางบริษัทจึงอยากจะบรรจุเธอเป็นลูกจ้างประจำ พอใจไหม” เธอร่ายมาซะยาว“ขอบคุณครับ” ผมซ่อนความดีใจไว้แทบแย่“เอาละ ฉันมีเรื่องบอกเธอแค่นี้ เออ…แล้วอย่าลืมรักษาความดีไว้ล่ะ งานยิ่งหายากๆ อยู่”ผมรับคำเธอและเดินออกมา วันนั้นเป็นวันที่ผมมีความสุขมาก กลับมานั่งทำงานจนลืมเวลา ไม่นานก็ได้เวลากลับบ้าน ผมมักจะออกช้ากว่าทุกคนเพราะคนตอนนี้เยอะมาก และเมื่อผมมาถึงลิฟท์ก็พบกับคุณ จารุวรรณ อีก“อ้าว…สันติ เพิ่งกลับเหรอ” เธอถามเมื่อผมเดินมาถึง“พอดีติดงานนิดหน่อย เลยกะจะทำให้เสร็จครับ” ผมโกหกเธอเมื่อลิฟท์มาถึงเราเดินเข้าข้างในซึ่งไม่มีคนอยู่ คงจะกลับกันหมดแล้ว ตามธรรมดาตึกนี้มีหลายบริษัท คนจะมากเวลาเลิกงาน“ชั้นไหนครับคุณ จารุวรรณ” ผมถามถึงชั้นที่เธอต้องการ“ชั้น 2 จ๊ะ” เธอบอกด้วยน้ำเสียงอ่อนโยนผิดกลับตอนกลางวัน“ครับ” ผมรับคำสั้นๆ และกดชั้นนั้น“นี่! ใจคอเธอจะไม่ช่วยสุภาพสตรีถือของหน่อยเหรอ” เธอต่อว่าขณะที่ลิฟท์เคลื่อนตัวออก“ขอโทษครับ ผม…ขอโทษ” ผมตกใจรีบรับแฟ้มกับกระเป๋าเอกสารมาถืออย่างตะกุกตะกัก“ไม่เป็นไร แต่ทำไมดูเธอกลัวฉันเหลือเกิน” เธอหยุดมองหน้าและพูดต่อ“ทำไมหน้าตาฉันมันหน้ากลัวนักเหรอ”“มิได้ครับ ผมเพียงแต่คิดว่าเป็นลูกน้องก็ต้องมีความนอบน้อมครับ” ผมตอบจากใจจริง“เธอนี่แปลกนะ เออ…แล้ววันนี้จะไปฉลองความสำเร็จกันที่ไหนละ”“ยังไม่แน่ครับ เพราะคงต้องรอให้เงินเดือนออกก่อนครับ”“ ฉันพอจะเข้าใจ เอาอย่างนี้แล้วกันนะ วันนี้ฉันเลี้ยงเธอเอง อีกอย่างพรุ่งนี้ก็วันหยุด ขอให้เธอเที่ยวเป็นเพื่อนฉันก็แล้วกัน”
เธอชวนแกมขอร้อง เพราะเธอบอกว่าตามธรรมดาแล้ว เธอจะเที่ยวคนเดียวในวันหยุดสุดสัปดาห์เป็นประจำ ในขณะที่เธอขับรถมาส่ง เรานัดเจอกันที่หน้าโรงแรม เธอบอกว่าจะกลับไปอาบน้ำก่อนแล้วมาเจอกัน
ผมรีบกลับมาอาบน้ำและแต่งตัวไปตามนัดเมื่อถึงหน้าโรงแรม ไม่นานเธอก็มาในชุดตามสมัยนิยมสุดเซ็กซี่ ถ้าใครเห็นเธอตอนนี้จะต้องบอกว่าเธออายุไม่เกิน 22 เป็นแน่“ไงสันติ มารอนานหรือยังจ๊ะ”“ไม่นานหรอกครับ ผมเพิ่งมาถึง”เมื่อเข้าไปนั่งข้างในคลับที่เป็นแบบรับเฉพาะสมาชิกเท่านั้นที่จะเข้าได้เธอสั้งอาหารและเครื่องดื่มพร้อมชวนคุยเรื่องต่างๆ อย่างเป็นกันเอง ผมจึงรู้เรื่องส่วนตัวของเธอมากพอสมควร เรานั่งดื่มกันจนเหล้าอย่างดีหมด สังเกตเห็นว่าเธอเริ่มมีอาการเมาจึงคิดชวนเธอกลับ เธอจึงให้ ผมเป็นคนขับรถของเธอไปส่งเธอที่คอนโดฯ
ถึงคอนโดฯก็ต้องเป็นหน้าที่ของผมที่จะต้องนำเธอขึ้นห้องของเธอเพราะเธอเมาจนประคองตัวเองไม่ไหว ผมจึงต้องพยุงเธอไป“สันติฉันขอโทษที่ทำให้เธอเดือดร้อน”“มิได้ครับ ผมต่างหากที่ทำให้คุณเป็นแบบนี้”
ผมนำเธอมาวางไว้ที่โซฟายาวและไปหาน้ำและผ้ามาเช็ดหน้าเธอเพื่อจะได้สร่างเมา แต่เมื่อกับมา เธอหลับเสียแล้ว คงจะเมามากจริงๆ แต่ภาพที่นอนทำให้ผมเกิดมีปฏิกิริยาขึ้นมา ผมยืนดูเรือนร่างที่นูนเด่นของเธอทั้งข้างล่างและข้างบน แล้วก็นั่งลงเช็ดหน้าและแขนให้เธอ ตาผมมันอดไม่ได้ที่จะชำเลืองดูส่วนล่างที่อวบใหญ่นอกผ้า คิดว่าข้างในจะเป็นอย่างไร“คุณจารุวรรณครับ คุณครับ” ผมเรียกเธอ แต่เธอหลับไม่ตอบผมจึงรวบรวมความกล้าค่อยๆ เปิดกระโปรงตัวยาวของเธอมาเรื่อยๆ จนถึงเอว ผมตกใจมากเมื่อมองเห็นของเธอซึ่งอวบเป็นพลูใหญ่ จึงคิดว่ากลิ่นจะเป็นอย่างไร ผมจึงก้มลงดมก็ได้กลิ่นหอมจางๆ เมื่อจมูกฝังลงไปตรงกลางรอยแยกเธอคงจะรู้สึกอะไรสังอย่างเป็นแน่เพราะเธอได้ขยับสะโพกขึ้นลงผมหยุดทำชั่วครู่และวใช้มือล้วงเข้าไปภายในจึงได้รู้ว่าของเธอมีหญ้าขึ้นปกคลุมหนาแน่น ผมใช้นิ้วแหย่เข้าออกจนมีเสียงครางออกมาเบาๆ แล้วผมก็ค่อยๆ ดึงกางเกงในตัวน้อยออกช้าๆ ซึ่งก็ไม่ยากเย็นโดยอาศัยจังหวะการส่ายสะโพกขึ้นลง เมื่อมันหลุดพ้นผมก็ใช้ลิ้นและปากลงไปควานหาความหวามจากเธอยิ่งทำให้เธอครางเสียงดังกว่าเก่าอีก“อืมม์…ม์ อูยย์…ย์ ย์”เสียงครางของเธอทำให้ผมมีอารมณ์จนต้องจับขาข้างหนึ่งของเธอขึ้นไปพาดไว้บนพนักพิงอีกข้างจับห้อยลงมาเพื่อเปิดทางให้ผมได้ใช้ลิ้นอย่างสะดวก ไม่นานเธอก็เอามือจับผมของผมดึงบางครั้งกดเข้าหาเนินอวบและพูดขึ้นว่า“สันติ เธอจะ จะทำอะไร ฉัน อูยย์…ย์” เธอถามแต่มือกลับกดหัวผมแน่น“อย่า อย่านะ ฉันเสียว อูยย์…ย์”“ผมจะทำให้คุณมีความสุขครับ” ผมเงยขึ้นมาบอกและละเลงลิ้นต่ออย่างเมามันส์“ไม่นะ ไม่ อย่าทำฉัน ฉันกลัว” เธอร้องห้ามแต่สะโพกกลับส่ายไม่หยุดผมไม่สนใจคำขอของเธอ ยังคงใช้ลิ้นต่อไป บางครั้งดูดเม็ดติ่งเนื้อสีชมพูเบาๆ จนเธอครางออกมาอีก ผมเอื้อมมือไปปลดกระดุมเสื้อและยกทรงของเธอออกแล้วใช้มือบีบและเขี่ยตรงยอดปลาย
“โอ๊ยย…ย ฉัน ฉันเสียว สันติ”“อย่า อย่าเขี่ย อย่างนั้น อูยย์…ย์”เธอร้องลั่น มันทำให้ผมต้องขึ้นมาเอาปากประกบปากเอาลิ้นลิ้นมาพันกัน ส่วนข้างล่างผมงัดเอาเจ้ามังกรถูไถและเขี่ยปากเนินเพื่อเพิ่มความกระสันต์ สักพักก็เปลี่ยนมาดูดยอดอกของเธอแทน“สันติ อย่า อย่าทำอย่างนั้น อย่าดูด โอ๊ยยย”โอ๊ย…ย ฉัน ฉันเสียวเหลือเกินทำอะไรก็ทำเถอะ”ผมปลุกอารมณ์จนเธอยอมให้ผมทำกับเธอได้ เมื่อเธอยกสะโพกแอ่นขึ้นผมจึงกดมังกรเข้าเนินของเธอ“โอ๊ย เบาๆ ฉันเจ็บ อูยย์” เธอบอกพร้อมขยับหนีผมหยุดชั่วครู่แล้วดูดหน้าอกเพื่อคลายความเจ็บ ไม่นานเธอกอดผมแน่นสะโพกส่ายเป็นวงกลมผมจึงควงมังกรแทงสวนทางกับเธอเป็นการควานภายใน เธอถึงกับครางออกมาเร่งให้ผมทำอย่างแรง“สันติ เร่ง แร่งแรง แรงเลยจ๊ะ”“ซี้ด…ด ฉัน ฉันจวน จวนแล้ว โอ๊ย…ย..ย”ผมเร่งตามคำขอเพื่อให้เธอเสร็จ ไม่นานเธอคงเสร็จเพราะเธอเอามือมากอดผมแน่นมาก ภายในดอดผมเป็นระยะๆ ผมยังไม่เสร็จจึงซอยอย่างถี่จนเมื่อย ผมหยุดแล้วชักออกมาขอเปลี่ยนท่ากับเธอ“ผมว่าเราเปลี่ยนท่าดีกว่านะครับ ผมจะทำให้คุณเห็นสวรรค์อีกครั้งครับ”“ตามใจเธอสิ ฉัน ฉันเหนื่อยเหลือเกิน”
ได้ผลครับเธออนุญาต ผมจับเธอลุกขึ้นคว่ำหน้ากับพนักพิงหันบั้นท้ายมาอวดเนินพลูที่แดงมากคงเป็นเพราะโดนกระแทก ผมจึงเอาใจเธอด้วยการลิ้นเลียชำระคราบน้ำรักของเธออกเธอโดนผมทำท่านี้ ความกระสันต์รัญจวนกลับมาอีกครั้งแอ่นตัวไปมาขาแยกถ่างออกผมต้องจุดอารมณ์ของเธอให้เต็มที่เพื่อจะได้เสร็จพร้อมผมในคราวนี้
“สัน สันติขา ฉัน ฉันเสียวอีกแล้วจ๊ะ”“จะ จะทนไม่ได้แล้ว อูยย์…ย์”“ได้โปรดเถอะ ใจ ใจจะขาดแล้ว”เธอครางเสียงดังขึ้นเรื่อยๆ ผมคิดว่าต้องหยุดเสียงเธอก่อนจึงจับให้เธอหันมาทางผมและจับมังกรยัดใส่ปากให้เธอดูดเสีย แต่เธอไม่ได้ดูดอย่างเดียวเอามือรูดหนังมังกรเข้าออก ลิ้นเลียรอบๆ หัวจนผมต้องแอ่นตัวด้วยความเสียวผมยังคงให้เธอดูดอยู่อย่างนั้น จนผมรู้สึกว่าทนไม่ไหวแล้วกลัวมันจะไหลใส่ปากเธอแทนที่จะหลั่งไหลในที่ทางของมัน ผมเลยดึงออกมานั่งลงข้างเธอแล้วจับเธอขึ้นมานั่งทับมังกรซึ่งมันรู้ดีว่าถ้ำของเธออยู่ตรงไหน เธอขย่มจนตึงหน้าขาไปหมด“ดี ดีจริงๆ ครับ โอ๊ย อาว์…ว์”“ฉัน ฉันก็เสียวจังเลย”“ผมจะ จะทนไม่ไหวแล้ว ออกพร้อมกันนะ”“จ๊ะ ด…ได้ ฉันไม่ไหว ไหวแล้ว โอ๊ย”เธอขย่มจนเสร็จไปอีกครั้ง ผมก็ตามเธอไปติดๆ เธอนั่งทับมังกรอยู่อย่างนั้น ซบหน้าลงมาเราทั้งสองกอดกันจนหายเหนื่อยจึงอุ้มเธอเข้าห้องน้ำทั้งๆ ที่ยังไม่ได้เอาออกเธออายผมมาก แต่เราก็เริ่มกันใหม่ด้วยบทบาทที่ร้อนแรงอย่างเมามันส์อีกหลายยกจนสว่าง
คิดดูสิว่าพรุ่งนี้เป็นวันหยุด อะไรจะเกิดขึ้น

https://nu-2.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]