Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
หน้าแรก

เว็บวัยรุ่น เพื่อวัยรุ่น ต้องเว็ปนี้เลย ♥Ŝëŧßÿłลิŋม่Ő™♥ ประกาศ>>กรุณาทำการยืนยันตนหลังจากที่สมัคสมาชิคเสร็ดสิ้นแล้ว

You are not connected. Please login or register

หยก เด็กพาณิชย์

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Administrators

Administrators
Admin
Admin

ผมชื่อต้นครับ ผมมีเรื่องราวมาเล่าให้เพื่อนๆ ฟังกัน มันเป็นเรื่องจริงครับ ผมเรียนอยู่ที่โรงเรียนพาณิชย์แห่งหนึ่งย่านฝั่งธนฯ ตอนนั้นผมเรียนอยู่ปวช.3 แล้วครับ ผมเป็นคนสงขลาครับผมมาเรียนที่นี่เลยต้องอยู่หอพัก ผมจัดว่าเป็นคนที่หน้าตาดีนะ ไม่หล่อมากหรอก เรื่องเกิดเมื่อตอนที่สอบวันสุดท้ายวันนั้น ผมกับเอกนัดกันว่าสอบเสร็จจะไปกินเหล้ากันที่ห้องผม พอสอบเสร็จผมก็กลับไปก่อน ไปจัดแจงของให้เรียบร้อย ส่วนเอกกำลังคุยกับอาจารย์เรื่องเกรดของเขา เพราะว่าเขาดูเหมือนว่าอาจจะตกถึง 2 วิชา ได้ความว่าตอน 3 โมงเย็นให้มาสอบซ่อมกับอาจารย์วิชาแรก ส่วนตอน 5 โมงต้องสอบของอาจารย์อีกท่านนึง เขาเลยให้แฟนที่จะมาห้องผมด้วยไปเดินเที่ยวก่อน แล้วประมาณ 6 โมงค่อยเข้าไป ประมาณ 6 โมงเย็นได้แฟนเขาก็เข้ามาที่ห้องผม เธอชื่อว่าหยกครับ หยกเป็นผิว ขาว หมวย สูง 162 ได้มั้งครับ ที่สำคัญหยกเป็นคนที่หุ่นดีมากเลย หยกเข้าที่ห้องผมตอนนั้นผมกำลังอาบน้ำอยู่ เลยนุ่งผ้าขาวม้าออกมาเปิดห้องให้ หยกถามผมว่าเอกยังไม่มาอีกเหรอ ผมก็ตอบไปว่ายังเลย หยกก็เลยเช็คมือถือดู แบตมือถือหยกหมด ส่วนของผมก็หมดเหมือนกัน ผมขอตัวไปแต่งตัวแล้วก็กลับมานั่งคุยกับหยก เรานั่งคุยไปเรื่อยเปื่อยคุยไปคุยมา แล้วผมก็เห็นว่าเอกมันยังไม่มาซักที ก็เลยเล่นไพ่กัน โดยที่ถ้าใครแพ้ต้องถอดเสื้อผ้าทีละชิ้น หยกก็ดัน OK กับผมด้วย ผมเลยลุกไปล็อกห้องไว้ก่อน ผมเล่นไปเรื่อยๆ เป็นฝ่ายผมต้องถอดเสียเป็นส่วนใหญ่ ผมถอดจนเหลือแต่กางเกงในแล้ว ส่วนหยกน่ะเหลือบรากับแพนดี้ ผมขอบรรยายไปทีละขั้นๆ เลยแล้วกัน ผมมองดูหน้าอกที่อิ่มจนเต็มบราของหยกมันขาวมาก นวลๆ อยู่ในบราที่เป็นซีทรู จนเกือบมองหัวนมได้ หน้าท้องที่แบนราบไม่มีไขมันเลย ขาว ดูสะอาดบ่งบอกว่าหยกเป็นคนที่รักษาผิวพรรณมากๆ แพนดี้ของเธอเป็นซีทรูสีเข้าชุดกับบราของเธอเลย บางมากบางกว่าบราอีก ผมมองเห็นขนของเธอลางๆ แต่รู้แค่ว่ามันสั้นเหมือนเธอคอยเล็มอยู่ตลอด เรียวขาเธอขาวเนียนน่าฟัดดี ผมเลยแกล้งชมไปว่า ไม่นึกว่าหยกจะดูดีขนาดนี้นะ หยกเองก็ชมกลับมาทำผมน้ำเงี่ยนแทบทะลักเลยว่า ของต้นเองก็ใหญ่มากเลยนะ ใหญ่กว่าของเอกอีก ตอนนั้นควยผมแข็งตัวแล้ว มันดันกางเกงในผมจนโป่งออกมามากๆ เลย ผมก็เลยบอกว่าเรามาเล่นอีก 2 ตาพอนะ เป็นสรรค์มีใจ ผมชนะทั้ง 2 ตาเลย หยกนั่งอยู่ข้างหน้าผมในสภาพที่เปลือยเปล่า ไม่มีอะไรปิดบังเลย หยกหน้าแดงอายๆ ส่วนผมก็ใจเต้นรัวเลย แบบว่ามันอยากมากๆ อยากที่จะเป็นผัวของเธออีกคนจัง หยกนั่งนิ่งเลย แล้วก็พูดออกมากเบาๆ ว่า มัวจ้องอยู่ได้ เขินนะ ผมแทบไม่เชื่อหูตัวเอง ว่าหยกพูดเชิญชวนผมเลยหรือเนี่ย ผมก็เลยบอกว่าเอกคงไม่มาแล้วล่ะ ผมลุกขึ้นถอดกางเกงในออก แล้วเดินเข้าไปหาหยก ผมอุ้มหยกขึ้นไปที่เตียงนอน ผมวางหยกลงอย่างเบาๆ แล้วขึ้นคร่อมเธอทันที ผมบอกกับหยกว่า ผมวันนี้ต้นขอนะ พูดจบหยกก็ตอบออกมาเบาๆ ว่า นึกว่าจะไม่พูดซะแล้ว ผมยิ่งเงี่ยนเข้าไปใหญ่เลย เธอพูดเชิญชวนผมได้อย่างดีเยี่ยม ผมบรรจงเลียที่หัวนมของเธอก่อน ผมเลียตรงปลายๆ ลิ้น นมของเธอขาวเนียนมากเลย หัวนมก็สวย เป็นสีออกน้ำตาลอมชมพูเลย คือบอกได้ว่าถ้าใครเห็นก็ต้องเงี่ยนกันทั้งนั้นหละ ผมตวัดไปมาที่หัวนมเธอเบาๆ มือขวาผมคลึงนมอีกข้างนึงของเธอเบาๆ ส่วนมือซ้ายผมใช้มันเขี่ยที่รูสวาทของเธอ เป็นการเล้าโลมเธอก่อนที่จะเดินเครื่อง ผมเลียไปสักพักผมเริ่มได้ยินเธอหายใจแผ่วๆ เป็นดังขึ้นถี่ขึ้นเรื่อยๆ ตัวเธอเริ่มเกร็ง ผมเห็นขนตามตัวของเธอลุกไปทั้งตัว เธอหลับตา แล้วครางด้วยความเสียวออกมาเบาๆ แต่ว่าปลุกความต้องการของผมให้ซ่านขึ้นมาได้อย่างดีทีเดียว ผมเลียเธอจากนมลงมากเรื่อยๆ มาหยุดที่จิ๋มของเธอ ผมเห็นจิ๋มที่เป็นสีชมพูของเธอมันปิดชิดกันดีมากๆ ขนของเธอก็ไม่รุงรัง ผมไชลิ้นเข้าไปในร่องของเธอ แล้วตวัดไปมา มือของผมก็ไม่อยู่เปล่านะ มือขวาก็ค่อยบรรจงเขี่ยไปที่ติ่งของเธอเรื่อยๆ มือซ้ายก็คลึงนมของเธอต่อไป คราวนี้เธอหายใจดังขึ้นถี่ขึ้นกว่าเดิมอีก แถมเริ่มขยับแขน ขยับขา เอวเธอยกขึ้นลง บิดซ้ายบิดขวาบ้าง ตามความเสียวซ่านของเธอ ผมเห็นดังนั้นผมเลยรู้ว่ามาถูกทางแล้ว ผมก็ลุกขึ้นเอาควยผมใส่เข้าไปในจิ๋มของเธอ ผมใส่ไปเธอร้อง อ้า.. เบาๆ ผมก็ค่อยๆ ดันเข้าไปเรื่อยๆ จนมิดด้ามเลย ตอนดันผมสังเกตที่สีหน้าของเธอ ดูแล้วเธอคงเสียวมากๆ เลย ข้างในจิ๋มของเธอตอดผมบ้างเรื่อยๆ แต่ที่สำคัญคือ จิ๋มของเธอน่ะคับมากๆ เลย อุ่นๆ ดีด้วย ผมเริ่มต้นดันเข้าดันออกช้าๆ ก่อน แล้วก็โน้มตัวไปหาเธอ เราจูบกันอย่างเมามัน มือของเธอโอบหลังผมไว้แล้วลูบไปลูบมา ส่วนผมก็ขยับซอยแบบช้าๆ ก่อนเป็นการอุ่นเครื่อง
ผมซอยเธอไปเรื่อยๆ จนผมเริ่มๆ เสียวขึ้นมาบ้างแล้ว ผมก็เปลี่ยนท่าให้เธอคุกเข่าหันหลัง ผมใส่ควยเข้าไปคราวนี้มันยิ่งฟิตกว่าเดิมอีก เสียวมากๆ ครับ เธอเองก็คงเหมือนกัน เธอซี้ดออกมาเบาๆ ตอนที่ผมใส่เข้าไป ผมก็ค่อยๆ บรรจงดันเข้าไปจนสุดแล้วเริ่มซอยอีกครั้ง คราวนี้ผมซอยเร็วกว่าเดิม แต่ละครั้งที่ผมดันเข้าออก ผมรู้สึกได้เลยว่าควยผมมันสีไปทั้งจิ๋มของหยกเลย มันเสียวมากๆ ครับ หยกเองก็คงเสียวไม่น้อยเหมือนกัน เพราะเธอครางดังขึ้น แถมหายใจถี่กว่าเดิมเสียอีก ผมเอามือของเธอมาด้านหลังแล้วผมก็จับมือเธอไว้ เพื่อเป็นการเพิ่มความลึกของควยที่เข้าไป เธอร้องดังกว่าเดิม ใบหน้าของเธอบ่งบอกถึงความเสียวสุข อย่างที่เธอไม่เคยรู้สึกมากก่อน เธอพูดไปครางไปว่า "ต้น..อา.. ของต้นนี่ใหญ่จัง.." ผมก็บอกกลับไป "จิ๋มหยกก็ฟิตดีมากๆ เลย ขมิบทุกวันเลยเหรอ" หยกพยักหน้า ผมไม่รู้ว่าที่เธอพยักหน้านี่มันเป็นเพราะว่าเธอต้องการตอบว่าใช่ หรือว่าเป็นเพราะว่าผมกำลังเอาเธออยู่กันแน่ นมทั้ง 2 เต้าของเธอเด้งกระทบตัวไปตามที่ผมกระแทกตัวเธอ ผมเปลี่ยนท่าเป็นให้เธอขย่มผม พอเธอขึ้นคร่อมได้เท่านั้น เธอก็ขย่มทันทีเลย แล้วยิ่งที่ห้องผมเป็นที่นอนสปริงด้วย เรื่องการขย่มนี่ยิ่งมันเข้าไปใหญ่เลย นมเธอเด้งขึ้นลงเสียงดังแป๊ะๆ ดูเธอเสียวมาก ครางดังมากเลยคราวนี้ ผมเองก็เหมือนกันครับเสียวสุด เธอขย่มไปเรื่อยจนผมทนไม่ไหวแล้ว ผมเลยฉีดเข้าไปในตัวเธอเลย เธอพุบลงมาซบตัวผมทันที เราสองคนหายใจหอบแห่กๆ เลย ผมชมว่าหยกนี่เด็ดมากเลย หยกเองก็บอกว่าต้นทนมากเลย หยกเสียวที่สุดเลย เธอนอนซบอกผมทั้งๆ ที่ควยผมยังคาอยู่ที่จิ๋มของเธอ ผมโอบกอดเธอไว้ แล้วบอกว่าถ้าต้นได้เป็นผัวหยกจริงๆ ก็ดีสิ หยกก็ตอบกลับมาว่าก็เป็นอยู่นี่แล้วไง เธอบอกว่าเอกไม่ทนมากขนาดนี้ แถมไม่เคยทำเธอถึงแบบนี้มาก่อน เธอลุกขึ้น ผมเห็นน้ำที่ผมฉีดเข้าไปไหลย้อยออกจากจิ๋มของเธอ ผมเลยถามหยกไปว่าแล้วหยกกับเอกนี่ครั้งสุดท้ายเมื่อไร หยกบอกว่าเกือบเดือนแล้ว เอกไม่ว่างไปทำงาน ส่วนหยกก็ไม่ว่างเหมือนกันเลย ผมสงสัยมากว่าทำไมวันนี้หยกถึงได้ให้ต้นเอา ผมถามไป เธอตอบแบบอายๆ ว่า ตอนเธอเข้าห้องน้ำ มีกระเทยกลุ่มนึงพูดถึงต้นว่า ต้นน่ะควยใหญ่มาก แถมเอานานด้วย หยกเลยเกิดอารมณ์อย่างว่าขึ้นมาตัดสินใจนั่งรถมา ตอนแรกก็กะว่าจะกลับบ้าน แต่พอใกล้ถึงห้องของต้นก็นึกได้ เลยลงรถแล้วมาหาต้น ส่วนเรื่องเอกน่ะ จริงๆ แล้วเอกให้หยกโทรมาบอกต้นว่าเขามาไม่ได้ วันอังคารหน้าเขาถึงจะมา พอเข้ามาเห็นต้นเพิ่งอาบน้ำเสร็จก็เลยตัดสินใจไม่บอกดีกว่า ผมเลยบอกว่าวันนี้หยกนอนค้างที่ห้องต้นนะ แล้วต้นจะทำอย่างเมื่อกี้ให้ทั้งคืนเลย หยกหน้าแดงแล้วพยักหน้า แต่บอกว่าคราวนี้ถ้าจะปล่อยเข้าไปอีกต้องไปซื้อยาคุมมาให้ก่อนนะ เพราะว่าหยกกลัวจะท้องขึ้นมา ผมนอนกอดหยกไว้ มือขวาผมก็คลึงนมหยกไปพลางๆ ผมชักจะอยากอีกแล้ว แต่ตอนนี้ผมต้องรีบวิ่งไปปากซอยซื้อยาคุมก่อน แล้ววันนั้นเราก็เอากันยันเช้าเลย วันรุ่งขึ้นเอกมันมาถามผมว่าเมื่อวานหยกไม่ได้กลับบ้าน ผมพอจะรู้มั้ยว่าหยกไปไหน ผมก็บอกไปว่าอยู่บ้านกูทั้งคืนเลย เอกก็หัวเราะ มันคงคิดว่าผมล้อเล่นมั้ง แต่ว่าผมบอกความจริง มันคงไม่รู้หรอกว่าเมื่อวานนี้ผมฟาดเมียมันยันเช้าเลย พอประกาศผลสอบหยกก็มาหาผมอีกครั้งนึง คราวนี้ผมเอาเธอบนดาดฟ้าหอพักเลยครับ มันดีเพราะว่าคราวนี้เธอมาที่ห้องผม 4 วันติดๆ มาตั้งแต่ 8-9 โมงเลยเพราะว่าผมบอกไปว่าจะได้อยู่ด้วยกันนานๆ เราเอากันทั้งวันเลยครับ แต่เสียดายที่ไม่ได้ค้างคืน ไม่งั้นล่ะก้อได้มันกันทั้งคืนแน่ พอเข้ามหาลัยหยกมาห้องผมแทบทุกวันหลังเลิกเรียน เพราะเราต่อมหาลัยที่เดียวกันแถบๆ บางแคครับ ส่วนเอกหยกก็บอกเลิกกันไปด้วยดีเพราะว่าเอกมันต้องไปเรียนที่ขอนแก่น หยกก็ย้ายมาอยู่กับผมที่ห้องแล้ว ปัจจุบันหยกท้องแล้วครับ ท้อง4 เดือนได้ แต่โชคดีที่เรียนจบรับปริญญาแล้วครับ เรียกว่าหยกไปรับทั้งๆ ที่ท้องเริ่มๆ ป่องแล้ว ผมก็คอยดูแลอย่างดีเลย ตอนที่เธอท้องผมก็ไม่ได้อดเสียวนะครับ หยกอนุญาตให้ผมไปเที่ยวผู้หญิงข้างนอกได้อาทิตย์ละครั้งน่ะ ผมก็ต้องป้องกันตัวอย่างเต็มที่ บางครั้งที่ผมไม่ได้ไปเที่ยวเธอก็อมให้ผมจนแตกคาปากเลยครับ

https://nu-2.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]