Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
หน้าแรก

เว็บวัยรุ่น เพื่อวัยรุ่น ต้องเว็ปนี้เลย ♥Ŝëŧßÿłลิŋม่Ő™♥ ประกาศ>>กรุณาทำการยืนยันตนหลังจากที่สมัคสมาชิคเสร็ดสิ้นแล้ว

You are not connected. Please login or register

รวบหมู่

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

1แบร่ๆๆๆ รวบหมู่ Sun Sep 20, 2009 11:17 pm

Administrators

Administrators
Admin
Admin

สวัสดีครับผมชื่อ โยชวัช ใครเรียกว่า โย ผมมีเรื่องนี้เขียนจากเรื่องจริงของผมเอง ผมมีเพื่อนคือ ช้าง ไอ้ขาว มัน 3 คนเป็นคนเรียกได้ว่ากามมาก เเต่ผมไม่เท่าไรกับเรื่องเเบบนี้เพราะเคยได้กับเเฟนทีเดียวก็ไม่มันเเล้วเลยไม่ทำอีก ก็เลิกกันไปเเล้ว ทั้ง 3 คนนี้มันไม่มีคนชอบเป็นหลักเเหล่งชอบได้หมดเอาไม่ซำหน้าเเต่ผมไม่ค่อยรู้ว่ามันทำไรบ้างนักหรอก เเต่ในวันนั้น ผมชอบ มิ้นที่สุด มิ้นมีเพื่อนติดอีก 2 คนคือ เเนน ตอง ทั้ง3 นี้ทุกอย่างเเจ๋วหมดเเต่ออกดีกันคนละอย่าง มิ้นเเจ๋วด้านความขาว ตองก็ความอึ๋ม เเนนความสวย ช้างมันก็ชอบอยู่ด้วยมันชอบทั้งหมดเลยตะหากละ ช้างมันก็วางเเผน จัดงานปาตี้วันเกิด(ใครวะ) มาเเล้วชวน เเนน มิ้น ตอง เเละ ญ อีกสองคนคือน้องของเเนน ชื่อ เเนท นัด ทั้งสองคนอายุน้อยกว่าเเนน 1 นึงเเต่สวยขาวพอพอกับ มิ้นเลยละ เเต่เตี้ยกว่าหน่อยนึง ช้างมันลงทุนที่สุด บ้านมันโคตรตาระ รวย เเต่พ่อเเม่มันทำงานต่างจังหวัดบ่อย เลยอยู่กับน้า เเต่น้าไปหายายวันหยุด เข้าทางมันเลย สรุปงานนี้มี ผมโย ช้าง ขาว ญ ก็ เเนท นัด เเนน ตอง มิ้น สรุป ญ เยอะกว่าอะ เเต่ เเนน เคยเสร็จไอ้ช้างเเล้ว เเต่ตองกับ เเนท นัด ยังมันเลยกะรวบเอา 3 คนเเต่มันไม่เอามิ้นบอกว่าให้ผมเพราะมิ้นชอบทำตัวเเบบ เด็ก เต้นเอยเล่นเอยมันเลยไม่ชอบ ขาวมันบอกจะเอา อีนัดเพราะเคยเห็นตอยเข้าห้องนำมันบอกรู้สึกชอบมาก โอเค ครบตรงละพอถึงเวลาไอ้ช้างเจ้าของงานวันเกิด สั้งพิซซ่า ไอ้ห่าช้างมึงสั่งพิซซ่าไมวะ มันบอกว่าไม่ชอบเค้กวะ เออ เรื่องมึง ทั้งกลุ่มผมชอบ กินโค้กเป็ปซี่มากช้างมันเลยหาเอายาปลุก....มาจากไหนไม่รู้มันเเบ่งให้ผมครึ่งซองเเต่ไอ้ช้างมันใช้กันอีกครึ่งซองกับไอ้ขาว ผมรู้ว่าของมันดี เเนน ถึงได้เสร็จมันคนรวยมันหาได้ทุกอย่างจริงๆ ผมก็ใส่ในนำส้มมิรินด้าเพราะมันซ่าทำให้รสไม่เปลี่ยน เเปปเดียวเพียงสองเเก้วผมยัดไปหมดเลยกะพนันทุกอย่างไว้กับนำส้มขวดเดียว เรีบยวุธ อารมมิ้นเริ่มขึ้นเริ่มเอามือมาจับของผมมั้งเเกล้งมั้ง ในที่สุด ตอง มันสั่งไอ้ขาวเปิดหนัง....ดูกันดูได้นิดเดียวไอ้ช้างจับตองเอามันตรงโซฟานะเเหละส่วน นัดไม่ค่อยเงี่ยนขาวเลยจับไปในห้องนำส่วนผมไอ้ช้างบอกกูให้ห้องกูไปเลย ขอบคุณไอ้ช้างครั้งเเรกที่ขอบใจมันเเบบสุดซึ้ง ผมพามิ้นไปนอนเเตมิ้นก็ไม่ได้เป็นไรมากนัก เลยไม่รู้จะอรัมบทขอเอายังไงดี มองอยู่นาน มิ้นบอกว่า โยอยากอยู่ใช้ไม หือ? ผมก็พยักหน้า เเล้วมิ้นก็เริ่มก่อนเอามือรูดกระโปงออกผมก็ทนไม่ไหวเเล้วถอดเสื้อเเล้วก็พุ่งไปจับขามิ้นเเยกออก ยัดไปไม่ยั้งคำห้ามของมิ้น อ้า...อาอาอาอา โยพอพอก่อน โอ้ย โยโยพอก่อนผมก็รู้ว่าทำไรอยู่ยัดไม่ยั้งมือ ได้ยินเสียงตองดังมาไกลมาควรสงสัยช้างกะลังมัน เเปปเดียวของผมเองมิ้นก็บอก โยเราขอบ้างดิ เเล้วก็เริ่มสอยด้วยเองเเล้วก็อมดูดอยู่จนเเตกไปหลายหนพอควรทีเดียวผมทำจนนำไม่มีจะเเตกเเล้ว เลยออกจากห้องพร้อมสภาพของมิ้นที่เลือดออกจากหอยนิดหน่อย ออกมาก็พบตองยืนยิ้มกับไอ้ช้างอยู่ส่วนไอ้ขาวปลอบนัดเพราะทันร้องไห้อยู่ส่วนมิ้นก็ไม่ได้สติเลย คิดว่างานวันเกิดอารมนี้ของผมคงจบหลายเเบบทีเดียวส่วนไอ้เอาเเนน กับ ตองพร้อมกันอีกรอบส่วนผมไม่ไหวเเล้วละ................

https://nu-2.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]