Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
หน้าแรก

เว็บวัยรุ่น เพื่อวัยรุ่น ต้องเว็ปนี้เลย ♥Ŝëŧßÿłลิŋม่Ő™♥ ประกาศ>>กรุณาทำการยืนยันตนหลังจากที่สมัคสมาชิคเสร็ดสิ้นแล้ว

You are not connected. Please login or register

อย่างนี้ต้องเจอ...

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Administrators

Administrators
Admin
Admin

หวัดดีครับเพื่อน ๆ เรื่องนี้เป็นเรื่องจิงที่เกิดขึ้นกะตัวผมเอง ตอนเรียนมหาลัย ที่เชียงใหม่ ประสบการณ์กับสาวอีกคนหนึ่งที่ผ่านเข้ามาในชิวิตผม เธอชื่อ วิน ครับ เรื่องมีอยู่ว่า วินเป็นผู้หญิงที่หน้าตาดี เลยทีเดียว ผิวขาวเนียน รูปร่างได้สัดส่วน ไม่อวบมาก แต่เนื้อ นม ไข่ ใช้ได้เลย แต่ติดที่ตรงนิสัยเธอ ช่างกวนประสาท พวกเพื่อน ๆ และรุ่นพี่ผม จึงทำให้รู้สึกหมั่นไส้ แต่ผมอ่ะ ไม่เท่าไหร่ ผมจึงรับอาสา เข้าไปตีสนิท และ รับหน้าที่ช่วยสั่งสอนให้เธอรู้สำหนึก ผมจึงค่อย ๆ ตีสนิทกับเธอ จนเธอ ไว้วางใจผม และก็เริ่มคุ้นเคยกัน แต่ นิสัยของวินก็ยังกวนประสาทเหมือนเดิม จนวันหนึ่ง เรานัดกันไปเที่ยว แล้วก็มอมเหล้า วินจนเมา จนวินควบคุมตัวเองไม่ได้ ผมก็เลยวางแผน อาสาไปส่งเธอที่หอพักเอง แต่ผมไม่ได้พาเธอไปหอของวิน ผมพาวินไปเข้าม่านรูด พอถึงม่านรูด วินยังไม่ได้สติ ผมก็อุ้มเธอไปนอนลงบนเตียง แล้วก็บรรจงจูบปากวิน ตอนแรกเธอบิดหน้าหนี และขัดขืน เล็กน้อย แต่ผมก็ไม่ละความพยายาม ผมเลยตามไปจูบปากต่อ ซักพัก เธอเริ่มเกิดอารมวินก็จูบตอบผม แล้วก็แลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม ผมก็ไซร้คอลงมาเรื่อย ๆ จนมาถึง หัวนม ผมเลิกเสื้อของ วินขึ้นไปกองอยู่ที่คอแล้วก็ปลดตะขอยกทรง ออก แล้วก็เม้มดูดที่เต้านม อืมม.....อาส์ วินครางพร้อมแอ่นนมเข้าใส่หน้าผม ผมทั้งดูดทั้งเลียที่เต้านม ส่วนมือก็เลื่อนลงไปปลด กระโปรงที่เธอใส่ออก จนเหลื่อแต่กางเกงในลายลูกไม้ มือก็ลูบลงไปตามร่องเสียว เบา ๆ วินแอ่นเนินเนื้อตามการเคลื่อนไหวนิ้วมือ ผมแหวกกางเกงในไปไว้อีกข้าง แล้ว เอานิ้วสอดเข้าไปในรูหีของวิน ซึ่งตอนนี้เริ่มมีน้ำฉ่ำเยิ้ม วินแอ่หีสวนนิ้วผมทันที แล้วก็ครางออก มา อย่างไม่เป็นภาษา ซีดด....อูยย....อาส์ เสียว บอม อย่าหยู่นะ เราเสียว..ผมชักนิ้วออก แล้วก็ดึงกางเกงในออก แล้วก็เลื่อนหน้าลงมา เพื่อดอมดมกลิ่นสาว ของวิน มันช่างเย้ายวลจิง ๆ ควยผมเริ่มแข็งจนแทบระเบิด แล้ว แต่ผมก็ต้องลิ้มรสชาต ความสาวของวินต่อไป ผมจึงแลบลิ้นเลียไปตามร่อง เสียวของวิน วินแอ่นเนินหีเข้าหาปากและลิ้นของผม แล้วก็โอบรัดหัวผมไว้แน่น พร้อมครางออกมาเหมือนใจจะขาด โอ้วว....ซีดดด ....อาส์ ด้วยความเสียว ผมลิ้มรสความสาวอย่างไม่ลังเกียจ ซักพัก ผมจึงจับขาวินแยกออก แล้วก็ดันควยผม เข้าไป หีวินทั้งคับและตอดหัวควยผมมาก กว่าจะเข้าสุดก็ลำบากเหมือนกัน ทั้งๆ ที่มีน้ำฉ่ำเยิ้มแล้ว ผมดันควยเข้าไปในรูหีวินจนสุด หีวินทั้งตอด ทั้งรัดแน่นควยมา จนน้ำแทบแตก แต่ผมก็ต้องกลั้นเอาไว้ ผมเริ่มซอยควยเข้า ๆ ออก ๆ อย่างช้า ๆ โอวว...จากท่าเบสิกก่อน แล้วก็เริ่มซอยเร็วขึ้น "อาซ์......ซี้ดดด...โอวว...อาส์...ซีด.."วินครางพร้อมแอ่นหีรับกับการกระแทกของมผ เสียงหน้าขากระทบกันดัง พับ ๆๆๆๆ เตียงดังเอียด อาด แล้วก็เปลี่ยนท่า เป็นท่าหมา "อาส์ .....ไม่ไหวแล้ว ......วินเสียว ....น้ำจะแตกแล้ว ..อาร์"วินร้องลั่นบอกผมแล้วก็เกร็งต้วมือกำผ้าปูที่นอนจนยับยู่ยี่ไปหมดแล้วก็ฟุบลงไปที่เตียง ส่วนผมก็ไม่แพ้กัน หีวินตอดรัดผมแน่จนทนไม่ไหวจึงพ่นน้ำใส่ในต้วเธอจนหมด แล้วก็ฟุบลงไปบนแผ่นหลังเธอ แล้วเราก็ต่อกันอีก 2 ยก แล้วก็เผลอหลับไปจนถึงเช้า หลังจากนั้น เราก็แอบได้เสียกัน นาน ๆ ครั้งเพราะต่างคนต่างก็มีแฟนเป็นของตัวเอง จนผมเรียนจบ แล้วก็ไม่ได้เจอกันอีกเลย ถือว่าได้สั้งสอนวินแทนรุ่นพี่แล้วครับ ....จบ

https://nu-2.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]