Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
หน้าแรก

เว็บวัยรุ่น เพื่อวัยรุ่น ต้องเว็ปนี้เลย ♥Ŝëŧßÿłลิŋม่Ő™♥ ประกาศ>>กรุณาทำการยืนยันตนหลังจากที่สมัคสมาชิคเสร็ดสิ้นแล้ว

You are not connected. Please login or register

เมื่อเด็กอายุ 13 มาลักหลับผม

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Administrators

Administrators
Admin
Admin

ผมมีเรื่องหนึ่งมาเล่าให้ฟัง มันเป็นอดีตส่วนหนึ่งของผม ซึ่งมันสุดจะเหลือเชื่อเลยสำหรับตัวผม เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อ ตอนผมอายุประมาณ 38 ผมได้พาเมียและลูกแฝดของผม ไปเที่ยวต่างจังหวัดช่วงตรุษจีน บังเอิญในระหว่างขากลับนั้น ได้พบกับครอบครัวหนึ่งรถเสียข้างทาง ผมจึงเข้าไปช่วยเหลือจนรถใช้งานได้ จากนั้นก็กะว่าจะเดินทางต่อ ครอบครัวนั้นได้ คะยั้นคะยอขอร้องให้ผมแวะไปเที่ยวบ้านเขาก่อน ซึ่งมันเป็นทางผ่านพอดี ผมเลยไม่ปฏิเสธ คืนนั้นผมกับภรรยาและลูกๆ ได้รับการเลี้ยงดูปูเสื่ออย่างดี จนไม่สามารถขับรถกลับได้ ก็เลยตามเลยจึงอาศัยนอนกับครอบครัวนั้นเลย ครอบครัวนั้นมี นายศร เป็นหัวหน้าครอบครัว อายุประมาณ 33 กว่าๆ แฟนเขาชื่อจีน แก่กว่าเขา 3 ปี มีลูก 3 คนเป็นหญิงหมด คนโตอายุย่าง15 ชื่อเซร่า คนนี้เป็นลูกครึ่งอเมริกันจากแฟนเก่าจีนเขา ถัดมาเป็นคือน้องป๊อป กับน้องเฟริน์ อายุ13 และ11 ตามลำดับ คืนแรกนายศรได้ตั้งวงเหล้ากัน โดยมีหนูป๊อปเป็นเด็กชงเหล้าให้ แล้วก็ชงอร่อยเสียด้วย เล่นเอาทุกคนดื่ม จนหมดไป 3 ขวด ท้ายสุดก็พับคาวงหมด เหลือแต่หนูป๊อปกับผม เป็นชุดสุดท้ายที่ยังไม่นอน แถมผมยังมีอาการแปลกๆ อีกคือมีอาการอยากนอนกับเมียเสียอีก ความรู้สึกนี้มันมากแบบไม่เคยเป็นมาก่อน ผมอดกลั้นไม่ไหวจึงบอกให้หนูป๊อปเฝ้าดู พ่อแม่เขาไปก่อน ส่วนผมจะอุ้มภรรยาผมไปนอน หนูป๊อปตอบรับว่า ค่ะ เดี๋ยวหนูจัดการเก็บของและดูทางนี้ให้เอง จากนั้น ผมก็อุ้มภรรยาผมไปอย่างทุลักทุเล เพราะเธอตัวใหญ่กว่าผมมาก เธอสูง 170 กว่าๆ ส่วนผมแค่ 153 เอง ไม่รู้ว่าไปจีบ กันได้อย่างไร พออุ้มไปถึงเตียงนอน ผมอดกลั้นไม่ไหว กระชากเธอมาตรงมุมขอบเตียง ปล่อยให้ขาเธอห้อยลงมา เลิกกระโปรงเธอขึ้น ถอดกางเกงในของเธอออก ส่วนของผมมันเป็นกางเกงบอลเลยง่ายหน่อย ผมถอดทีเดียวทั้งกางเกงใน แล้วเดินโท่งๆ มาที่เธอ เอาน้ำลายผมชโลมไอ้หนูผมแล้วใส่เข้ารูเธอเลย ผมกระแทกเธออย่างเร็วและแรงมากอย่างไม่เคยเป็น ผมทำอยู่นานจนน้ำผมออก จากนั้นก็ถอนตัวพลิกมานอนหอบแฮ่กๆ ข้างภรรยาผม ดีนะที่ลูกๆ ผมนอนอีกห้องหนึ่ง ไม่อย่างงั้นผมดูไม่จืดแน่ นอนกันสองคนผัวเมียโป๊แต่ช่วงล่าง จากนั้นก็วูบไป จนมารู้สึกว่ามีอะไรมายุกยิกแถวหน้าขา ผมเลยค่อยๆ หรี่ตาดูปรากฏว่าเป็นหนูป๊อป เธอกำลังอมไอ้หนูผมอย่างเมามัน และไอ้หนูของผมรู้สึกจะชอบเธอมาก เลยแข็งเป็นไอติมแท่งให้เธอดูดอย่างไม่เกรงใจ ผมเลยจนผมเสียววูบๆ และตื่นเต้นมาก แต่ผมก็สะกดใจนอนหลับตาแอ่น ไอ้หนูให้เธออมอย่างเดียว ไม่กล้าส่งเสียงหรือลืมตาตื่นกลัวว่าเธอจะตกใจเตลิดหนีไป หนูป๊อปเธออมและรูดปากเธอเข้าออก อยู่พักหนึ่ง เธอก็ถอนปากออก และเงียบหายไป จนผมนึกว่าเธอคงเลิกเล่นกับไอ้หนูผมแล้ว กะว่าจะลืมตาขึ้นก็รู้สึกว่า มีอะไรหยุ่นๆ เปียกๆ มาคลุมที่ไอ้หนูผม ผมหรี่ตาดูเห็นเธอไปเอาถุงยางสีแดงแจ๊ด มาสวมให้ไอ้หนูผม จากนั้นเธอก็อมต่อ ทำเอาอยากจะคลั่งเสียให้ได้ หนูป๊อปเธออมและรูดเล่นอยู่พักหนึ่ง เธอก็ถอนปากออก จากนั้นที่เตียงนอนก็มีอาการยวบยาบ ผมหรี่ตาดูอีก แทบคลั่งครับ เด็กสาวอายุ13 แก้ผ้ามาลักหลับผม หนูป๊อปครับเธอโป๊ครับ นมเป็นกระเปาะ หัวนมยังเป็น เม็ดเล็กๆ กำลังนั่งคร่อมไอ้หนูผมอยู่ ผมแทบลืมตาเลยครับ ดีนะที่เธอไม่สังเกตเห็น หนูป๊อปเธอเอาน้ำมันพืชมาชโลมที่ ไอ้หนูผมครับ จากนั้นก็คุกเข่าคร่อมตัวผม เอามือจับไอ้หนูผมจ่อตรงรูน้อยๆ ที่ไม่มีขนของเธอ แล้วกดตัวเองลงมา ผมเหลือบดูเธอเห็นเธอหลับตาปี๋เลยครับ ขยุกขยิกจนหัวผมเข้าไปจนได้ จากนั้นเธอก็ซู้ดปากครองออกมาว่า "อูย..ย...เข้าง่าย กว่าเมื่อกี้เยอะเลย.." จากนั้นหนูป๊อปก็เสียหลักครับ เลยทำให้ไอ้หนูผมพุ่งพรวดเข้ารูเธอจนมิดด้ามครับ เธอสะดุ้งน้ำตาเล็ด ครางอ๋อยเลยครับ ก็ไอ้หนูผมมันตั้ง 6 นิ้วกว่าๆ แน่ะ แม่ไอ้หนูยังอ๋อยๆ แล้วนับประสาอะไรกับเด็กแหละครับ ตอนนี้ลำเนื้อตลอดทั้งลำของผม ถูกรัดจนคับติ้วด้วยรูของหนูป๊อป รับรู้ถึงการขมิบอย่างแรงและถี่ไม่เป็นจังหวะของเด็กสาว ถึงตอนนี้ผมทนไม่ได้แล้ว ต้องยอมร่วมด้วยช่วยกันกับหนูป๊อปจนได้
ผมจึงเอามือจับล๊อคที่เอวเด็กไว้ก่อน แล้วลืมตาขึ้นบอกหนูป๊อปว่า "ให้ลุงช่วยดีกว่านะ เดี๋ยวของลุงหัก" หนูป๊อป ที่หน้าแดงอยู่แล้วก็ยิ่งแดงเข้าไปอีก จะขยับลุกหนีไปไหนก็ไม่ได้ หน้าขาเธอชิดสนิทติดกับหน้าขาผม แถมยังโดนผม ล็อดตัวไว้อีก ผมจึงจับเอวเธอโยกไปมากับโหนกของผม จนเธอสูดปากร้อง โอ๊ย..โอ๊ย.. บอกผมตลอดว่า "อย่าโยก.. ลุงจ๋า.. ลุงจ๋าอย่าโยก หนูปวดฉี่ จนจะราดแล้ว" ผมเลยบอกว่า "ให้มันราดไปเลย ลุงไม่ว่าหรอก" ผมโยกเร็วขึ้น..เร็วขึ้น.. ถี่ขึ้นจนหนูป๊อปเริ่มเกร็งและขมิบลำเนื้อของผมแรงขึ้น ท้ายที่สุดหนูป๊อปก็ร้องกริ๊ดยาว ตัวแข็งเกร็งนิ่ง ขมิบลำของผมวูบๆ ผมเลยหยุดนิ่งก่อน กลัวว่าเธอหัวใจวายตายเสียก่อน ผมจะซวยหนักกว่านี้ พอหนูป๊อปเริ่มคลายตัวลง เธอก็ฟุบลงที่หน้าอกผม แล้วพูดว่า "ทำไมลุงไม่เอาของลุงเข้าออกเหมือนของคนอื่นละค่ะ หนูเคยเห็นแต่เขาเอาเข้าเอาออกกัน แล้วก็ฟุบแน่นิ่งไป แต่ลุงโยกไปมาอย่างเดียว" ผมเลยตอบกลับไปว่า "ลุงเหนื่อยจ๊ะ ไหนจะต้องขับรถ แถมยังมาเอาเมียอีกเมื่อกี๊ ลุงเลยไม่มี แรงเอาหนูไงจ๊ะ แต่ว่าตอนนี้ลุงหายเหนื่อยแล้ว ลุงขอเอาหนูต่อนะ เมื่อกี๊หนูน้ำออกแล้ว แต่ลุงยังไม่ออกเลย" คือว่าของผม มันยังแข็งอยู่ครับ ผมเลยพลิกตัวขึ้นโดยอุ้มหนูป๊อปติดขึ้นมาด้วย เอามือช้อนขาทั้งสองข้างของหนูป๊อปมาไว้ที่แขนผม และให้หนูป๊อปโอบคอผมไว้ จากนั้นผมเริ่มกระเด้าเอวผมเข้าออกรูเธอช้าๆ ส่วนปากผมก็เม้มดูดนมน้อยๆ จนเธอเริ่มซู้ดปาก ครางไปเรื่อยๆ จนเสียงครางเธอเริ่มดังขึ้น ผมจึงให้เธอเบาเสียงลง เดี๋ยวทุกคนเขาจะตื่นมาเห็นกัน หนูป๊อปบอกว่า "ไม่มีใครตื่นง่ายหรอกค่ะ หนูเอายานอนหลับให้ทุกคนกินหมดแล้ว เว้นแต่ของลุง หนูเอายาของพ่อหนูให้ลุงกิน" ผมตกใจ ถามกลับไปว่า "ยาอะไรลูก" หนูป๊อปตอบว่า "ไม่รู้ค่ะ เห็นพ่อหนู แอบใส่ให้พี่เซร่าเขา ตอนแม่ไม่อยู่ จากนั้นพี่เซร่าก็ มานอนให้พ่อหนูเอาไอ้นั่นเข้าออกในตัวพี่เซร่าเขา จากนั้นหนูเห็นพี่เซร่าแอบไปให้พ่อหนูทำเกือบทุกครั้ง เวลาแม่เข้าไป ตัวจังหวัดคนเดียว หนูสงสัยแต่ไม่กล้าถาม กลัวคุณพ่อตี พอได้โอกาสเลยเอาใช้กับลุงดู" ผมได้ยินดังนั้นจึงถามกลับอีกว่า "แล้วตัวหนูเคยให้ใครทำแบบนี้มาก่อนเหรอ ถึงได้เก่งขนาดนี้ ลุงเกือบโดนหนูลักหลับเสียแล้ว" หนูป๊อปตอบว่า "หนูเพิ่ง ลองกับลุงเป็นคนแรกค่ะ ที่หนูทำไป หนูลองเลียนแบบพี่เซร่าค่ะ เพราะทุกครั้งหนูจะแอบดูพ่อกับพี่เซร่าตลอดเลย" ผมได้ยิน อย่างนั้น เกิดอาการคึกสุดๆ จึงเริ่มกระเด้าแรงขึ้น เร็วขึ้น จนผมเกือบน้ำแตก เนี่ยขนาดเอาเมียมาก่อน ยังเต็มกลั้นขนาดนี้ ถ้ามายกแรกผมขายหน้าแน่ๆ แต่ว่าคืนนี้คงมีแรงต่อหลายยกแน่ โดนเด็กเอายาปลุกเซ็กซ์มาใส่ในเหล้า มิน่าถึงได้เสี้ยนผิดปกติ ผมกระเด้าแรงๆ จนน้ำใกล้ออก เลยหยุดแล้วอุ้มหนูป๊อปไปนอนที่เตียง จับเธอนอนหงายตรงขอบเตียง จับขาแยกชี้ฟ้า มองดูไอ้หนูของผมวิ่งเข้าออกรูหนูป๊อป จนแตดเธอ ครูดเข้าออกตามท่อนเนื้อของผม สุดท้ายผมก็ชักท่อนลำผมออก มาดึงถุงยางออกแล้วเสียบเข้าไปใหม่ ทีนี้ผมคุกเข่าเอามือจับเอวเธอไว้ เร่งตัวเองเต็มสปีด กระแทกท่อนเนื้อผมอย่างเร็ว จนหนูป๊อปกระเด้งไปมา ร้องคราง โอ๊ย..โอ๊ย..โอ๊ย.. ผมกระแทกแรงขึ้น จนมีเสียงหน้าขากระทบกันดังป้าบ..ป้าบ.! ตลอดเวลา ในที่สุดผมกลั้นไม่ไหวแล้ว กระชากตัวเองเข้าออกยาวๆ จนเกือบหลุดได้ 5-6 ที ก็ปล่อยน้ำรักใส่ในรูหนูป๊อป 3 ปึ้ดใหญ่ ส่วนหนูป๊อปก็สะดุ้งร้องกรี๊ดสุดตัว ผวาขึ้นมากอดผมแน่น ขมิบรูเธอรัดท่อนเนื้อผมตุบๆ จนผมเข่าอ่อน ล้มนอนทับ ตัวเธอบนเตียง หายใจหอบหนักๆ อย่างไม่เคยเป็นมาก่อน เวลาผ่านไปได้สักพัก หลังจากที่ไอ้หนูผมอ่อนตัวสงบนิ่งในรู หนูป๊อปพักหนึ่ง ก็เกิดแข็งตัวกะตุกๆ จนคับแน่นท้องน้อยหนูป๊อป จนเธอร้องคราง..อูย..ย..ขึ้นมา ส่วนผมก็มีอารมณ์ขึ้นมาอีก จึงเริ่มขยับไอ้หนูของผมต่อช้าๆ หนูป๊อปก็ร้องเสียงหลงบอกผมว่า "ลุงจ๋า..หนูไม่ไหวแล้ว หยุดก่อนได้ไหมค่ะ แสบจิ๋ม เหลือเกินลุง" ผมตอบกลับไปว่า "ลูกเอ๋ย..ใช่ว่าลุงอยากทำต่อนะ แต่ไอ้หนูมันแข็งจนปวดอย่างนี้ ถ้าไม่เริ่มต่อใหม่ เดี๋ยวของลุงไม่ยอมอ่อนลง ลุงบอกพ่อหนูนะว่าหนูเอายาพ่อหนูให้ลุงกิน" พูดไปซอยไปเหลือบมองจิ๋มหนูป๊อป เห็นเลือดเริ่ม ซึมออกซิบๆ ก็สงสารไม่รู้จะทำอย่างไรดี
นึกขึ้นได้เลยถามหนูป๊อปว่า "หนูเอายานอนหลับให้ใครกินบ้างล่ะ" หนูป๊อปตอบว่า "ทุกคนเลยค่ะ ก่อนหนูมาหาลุง หนูก็แอบผสมในเหล้าให้พ่อกับแม่กินอีกคนละ 2 เม็ด ส่วนป้า(เมียผม)กับพี่เซร่า หนูแอบใส่ตั้งแต่แรกแล้วคนละ 2 เม็ดค่ะ" มิน่าเล่าเมียผมถึงได้สลบไสลอย่างนี้ "เออ..หนูบอกว่า พ่อหนูกับพี่เซร่าชอบทำแบบนี้กันใช่ไหม งั้นลุงขอไปทำกับพี่สาวหนู ได้ไหมล่ะ ไม่อย่างนั้นลุงจะทำกับหนูต่อ จนกว่าของลุงจะหมดฤทธิ์ยา กี่รอบก็ไม่รู้" ผมขู่ทับ หนูป๊อปลังเลแป๊บหนึ่งก็ ตอบตกลง ผมจึงให้พาที่ห้องนอนหนูเซร่า โดยไม่ลืมแวะหาม(แบก)เอาสองผัวเมียนั้น ไปส่งที่ห้องนอนเขาด้วย จะได้ห่างๆ ห้องนอนหนูเซร่าเขาหน่อย ผมจะได้เอาหนูเซร่าถนัดๆ ไม่ต้องระแวงมากนัก เมื่อถึงห้องนอนหนูเซร่า ผมก็จัดการล็อดประตู เปิดไฟในห้อง เห็นหนูเซร่าสวมชุดคลุมนอนสบาย มีแอร์เย็นๆ พัดมาเอื่อยๆ ผมจึงเดินเข้าไปดึงชุดคลุมเธอออก แม่เจ้าโว๊ย เธอสมัยไหม่ซะด้วย ข้างในไม่ใส่อะไรเลย ผิวหนูเซร่าช่างขาวเนียนอมชมพู สมเป็นลูกครึ่งฝรั่งปนจีนจริงๆ นมก็เต่งตึง เต็มไม้เต็มมือเหลือเกิน มองลงมาตรงนั้นก็อูมฟุก มีขนหมอยอ่อนนุ่มขึ้นบางๆ พอมองเห็นร่องกลีบเลือนลาง ผมกลืนน้ำลาย เอื้อกใหญ่ๆ มือไม้สั่นไปหมด ค่อยๆ จับก้นเธอยกเอาหมอนใบเล็กข้างเธอมารองหนุนไว้ แยกขาเธอออกเห็นกลีบแย้มๆ ของเธอ สีชมพูระเรื่อ มีรอยคล้ำนิดๆ ถ้าไม่สังเกตดีๆ ก็ไม่รู้ว่าเคยโดนเอามาแล้ว ผมก้มลงดูดเลียละเลียดลิ้นกับแตด หนูเซร่าอยู่นาน จนหนูเซร่ากระตุกแล้วกระตุกอีก น้ำรักเธอช่างหอมหวานเหลือเกิน เมื่อผมเห็นว่ารูจิ๋มของเธอ ชุ่มไปด้วย น้ำลายผมผสมกับน้ำรักเธอแล้ว จึงไม่รอช้า ขยับตัวขึ้นคร่อมตัวเธอ เอามือจับไอ้หนูจ่อเข้ารูเธอ ผมค่อยขยับแซะไปเรื่อยๆ จนปลายหัวเข้าไปได้แล้ว เห็นหนูเซร่านอนกัดฟันแน่น ส่วนรูเธอนั้นก็ขมิบแน่น จนผมไม่สามารถเข้าไปได้อีก ผมจึงเอามือ มาขยำบีบเต้านมเธอเบาๆ และเม้มปากอมหัวนมเธอ สลับไปมาทั้งสองข้าง จนเธอครางออกมา จากนั้นหนูเซร่าก็ค่อย คลายอาการขมิบลง ผมจึงตัดสินใจกระแทกเข้าไปทีเดียวจนมิดด้าม หนูเซร่าสะดุ้งจะพลิกตัว แต่ติดที่ตัวผมจึงไปไม่ได้ รูหนูเซร่าขมิบรัดไอ้หนูผมตุบๆ แต่ก็ไม่แน่นจนคับติ้วเหมือนหนูป๊อป ผมจึงค่อยหายใจสะดวกหน่อย ผมค่อยสาวไอ้หนูผม เข้าออกยาวๆ ช้าๆ ไปเรื่อยๆ จนสักพักรูของหนูเซร่าก็เริ่มขมิบถี่เข้าๆ และเธอก็หน้าแดงกล่ำ หัวนมแข็งชูชัน ล่อตาผมเหลือเกิน ผมจึงสปีดตัวเองอย่างแรงและเร็ว จนเสียงหน้าขาผมกระทบจิ๋มเธอดังตลอดเวลา สุดท้ายผมเสร็จ อัดไอ้หนูผมเเนบแน่นสนิทกับจิ๋มเธอ ผมกระตุกตัวเองวูบๆ แต่น้ำผมออกน้อยมากแทบไม่มีเลย ผมปล่อยให้ไอ้หนูผมอ่อนคารู ได้แป๊บเดียวมันก็เริ่มแข็งขึ้นมาอีก ผมจึงเปลี่ยนท่าบ้าง มีทั้งตะแคงข้าง แทงข้างหลังบ้าง ท้ายสุดก็ได้เปิดบริสุทธิ์รูตูด หนูเซร่า ผมก็อาศัยน้ำมันพืชที่หนูป๊อปทิ้งไว้ให้นั่นแหละเป็นตัวช่วย ลื่นดีจริงๆ แต่เหม็นหืนหน่อยนะ ผมยอมรับว่าผม ไม่เคยมีความสุขอย่างนี้มาก่อนเลย แล้ววันหลังผมจะเล่าเหตูการณ์ต่อจากคืนนั้นให้ฟัง เพราะหลังจากคืนนั้น นายศรก็มีธุระ ด่วนที่ต่างจังหวัด 2 วัน ได้ขอร้องให้ผมและครอบครัวอยู่ต่ออีก 3 วัน เป็นเพื่อนเมียและลูกเขา คุณคิดดูเองสิว่า ใน3 วันที่อยู่ต่อนั้น ผมทำอะไรบ้าง

https://nu-2.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]