Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
หน้าแรก

เว็บวัยรุ่น เพื่อวัยรุ่น ต้องเว็ปนี้เลย ♥Ŝëŧßÿłลิŋม่Ő™♥ ประกาศ>>กรุณาทำการยืนยันตนหลังจากที่สมัคสมาชิคเสร็ดสิ้นแล้ว

You are not connected. Please login or register

แบบนี้ผมชอบรับได้

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Administrators

Administrators
Admin
Admin

ผมชื่อเอกครอบครัวผมมีแค่สามคน เดิมทีเราอยู่บ้านเดียวกับคุณตาคุณยายและญาติ แต่พอผมสามขวบพ่อมีฐานะก็ย้ายออกมาอยู่บ้านตัวเอง ผู้หญิงที่ผมเรียกว่าแม่จริงๆไม่ใช่แม่ที่ให้กำเนิดผม เธอเป็นแม่เลี้ยงๆผมมาตั้งแต่ผมพอจะจำความได้ แม่แท้ๆผมเสียไปตั้งแต่ผมได้ขวบกว่า แม่นุชเป็นน้องสาวแม่ผม พ่อเลยเอามาเป็นเมียเธอไม่มีลูกจึงรักผมมาก ทั้งพ่อและแม่ผมเป็นคนหัวสมัยใหม่มีฐานะดีเราเป็นกันเองมากเหมือนกับเพื่อนมากกว่า ตั้งแต่เล็กผมแก้ผ้าอาบน้ำกับทั้งสองประจำจนเคยชินอะไรก็เห็นกันหมด แต่แม่มักจะใสชุดชั้นในลงอาบน้ำกับผมและพ่อๆแม่สอนผมว่าเรื่องอะไรๆในบ้านเราไม่ให้ไปพูดนอกบ้าน ผมเป็นคนไม่พูดมากเรื่องในบ้านผมไม่เคยแพร่งพรายให้คนนอกรู้โดยเฉพาะเรื่องเราเล่นน้ำกันมนห้องน้ำ ผมนอนห้องเดียวกับพ่อแม่ตั้งแต่แบเบาะ บ่อบครั้งที่ผมตื่นกลางดึกแล้วเห็นพ่อนอนทับขย่มบนตัวแม่ผมก็สงสัยมันแปลกแต่ไม่พูดทั้งสองก็รู้ว่าผมนอนดูก็ไม่ว่าอะไร ผมไม่เห็นอะไรมากแค่เห็นพ่อเอาผ้าห่มคลุมปิดโยกตัวขย่มขึ้นๆลงๆบางทีสองขาแม่กางชูพาดบ่ามันดูแปลก ผมไม่รู้ประสาอะไรแต่เมื่อผมโตขึ้นก็เริ่มรู้ว่าที่พ่อทำอย่างนั้นกับแม่คือการหาความสุขโดยการร่วมเพศกัน ผมเรียนรู้จากหนังโป้ที่พ่อมักจะเอามาให้ดูและสอนให้ผมรู้จักอะไรเป็นอะไร เราไม่มีอะไรปิดบังกัน ผมแยกห้องนอนจากพ่อแม่เมื่อสิบสามพ่อบอกผมโตแล้วชอบนอนขวางเตียงควรมีห้องและอะไรเป็นส่วนตัวได้แล้ว แต่แม่อยากให้ผมนอนด้วย ผมรู้สึกแปลกทั้งสองไม่รู้สึกอะไรที่ผมนอนดูแต่ก็จริงผมควรมีห้องเป็นส่วนตัวได้แล้ว ผมก็ชอบเพราะผมเริ่มแตกเนื้อหนุ่มอยากเป็นอิสระบ้างสนใจเพศตรงข้ามอยากเห็นอยากทำอะไรแบบที่ในหนังหรือดูพ่อทำกับแม่แบบจะๆอีกแต่ก็ไม่มีโอกาส แม่ไม่ค่อยอาบน้ำกับผมอีกเหมือนแต่ก่อนบอกผมโตแล้ว
ผมอายุจะสิบเจ็ดเริ่มเที่ยวผู้หญิงเป็นครั้งแรกพ่อก็รู้ไม่ว่าอะไรเราไม่เคยมีอะไรปิดบังกัน แม่รู้ก็ไม่ว่าอะไรยังถามว่า เที่ยวกี่ครั้งบ่อยไม ผมบอกตรงๆ ก็ชอบสองเดือนสามครั้ง แม่ทำหน้าตื่นแล้วว่า “เออ! ช่างเถอะคงติดใจมันเป็นธรรมชาติมนุษย์แต่ต้องป้องกันระวังด้วย” ผมรับปากพ่อเลยพูดว่า “ถ้ากลัวเอกจะเป็นไรเราก็จัดหาให้สิจะได้ปลอดภัย” แม่เขินอายอึกอักพูดเสียงดุ “พ่อลูกเข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ย”พ่อขำท่าทางแม่ จากวันนั้นเพียงสัปดาห์กว่า มีผู้หญิงคนหนึ่งย้ายมาอยู่ด้วยบ้านเราใหญ่มีห้องว่างให้เธออยู่ ผมเคยรู้จัก ผมเรียกเธอว่า น้าพลอย เธออายุอ่อนกว่าแม่สี่ห้ารูปร่างหน้าตาดีเป็นคนใช้เก่าของคุณตาอยู่กับแม่มานานเมื่อสิบกว่าปีที่แล้วตอนผมเด็กๆเธอรู้จักเคยอยู่กับแม่แท้ๆของผมๆซะอีกไม่รู้จักแม่แท้ๆของตัวเอง น้าพลอยเคยเลี้ยงดูแลผมระยะหนึ่ง เธอมีลูกสาวด้วยชื่อ แมว ดูสวยน่ารัก อ่อนกว่าผมเกือบสามปี เรามีห้องพอให้สองแม่ลูกแยกอยู่กันคนละห้อง ผมจำความได้เราเคยเล่นด้วยกัน แต่น้าพลอยย้ายออกไปเพราะสามีได้งานอื่นทำที่อื่น สี่ห้าวันหลังจากพลอยและแมวมาอยู่ด้วยเป็นบ่ายวันเสาร์ ผมมีโอกาสถามเรื่องสองคนนี้กับแม่ๆบอก “ผัวพลอยตายมาเกือบสามปีกว่าแล้วตอนนี้ลำบากไม่มีงานไม่มีที่อยู่แมวก็กำลังเรียนแม่เลยเอามาช่วยดูแลบ้านอีกอย่างสงสารแมวมันเราเลยส่งเสียให้เรียนต่อ” ผมว่า “บ้านเราไม่เคยมีคนรับใช้ดูแลบ้าน”พ่อเลยบอก “ไม่ได้เอามาดูแลบ้านอย่างเดียวเอามาดูแลเอกด้วย” ผมงงถามว่า “เอามาดูแลอะไรผม”พ่อขำบอก “ไม่ได้ดูแลอะไรแค่เอาให้เอกแก้ขัดจะได้ไม่ไปเสี่ยงเที่ยวผู้หญิงไงพลอยก็รูปร่างน่าตาดียังไม่แก่คงเข้าใจ”แม่ย้ำ “พอใจไมเป็นข้อตกลง”ผมยิ้มกระหยิ่มใจเข้าใจทุกอย่าง ผมตอบรับทันที “ถ้าได้จริงก็ตกลงผมพอใจ แต่น้าพลอยจะว่าไง”แม่บอก “พลอยมันเป็นม่ายตกลงกับแม่แล้วเรื่องนี้ถึงมา”ผมถาม “แล้วแมวหละ”พ่อขำแม่ทำหน้าตื่นว่า “อะไรนี่จะเอาทั้งแม่ลูกเลยหรือไง”ผมไม่พูดอะไรแม่อมยิ้มพูดเปิดทางว่า “คืนนี้จะให้พลอยขึ้นไปหาก็คุยกันเองก็แล้วกัน”ผมไม่รู้ว่าพ่อกับแม่พูดเล่นหรือจริงเพราะทั้งสองชอบพูดหยอกล้อผมประจำ แต่เย็นนั้นผมเห็นและคุยกับพลอยตามปกติ แต่เธอมองๆยิ้มให้ผมอย่างเขินๆ
คืนนั้นเราเข้านอนเกือบห้าทุ่มอยู่มีคนมาเคาะประตูห้องผมๆเปิดรับน้าพลอยนั้นเองเธอมาในเสื้อนอนลายดอกคอกระเช้าใส่ผ้าถุงนี่แสดงว่าที่ความหมายขอพ่อผมเข้าใจไม่ผิดแม่ก็ไม่ได้พูดเล่นผมก็ตื่นเต้นดีใจถ้าเป็นแบบนี้ผมรับได้ พลอยรีบเข้าห้องผมๆปิดประตูเธอมองรอบห้องแล้วนั่งห่อตัวที่เตียงผมตามไปนั่งข้างด้วยใจระทึกอึกอักพูดอะไรไม่ออก พลอยดูประหม่าก้มหน้าแล้วพูดเสียงอ่อยๆ “คุณเอกรู้ใช่มั๊ยน้ามาหาทำไม” ผมบอก “รู้ครับแม่บอกแล้วแต่นึกว่าแม่พูดเล่น” เธอสั่นหัวก้มหน้างอตัว ผมเลยลองโอบไหล่ลูบหลังเธอๆนั่งนิ่งเฉยผมถามเพราะรู้สึกได้จากการสัมผัส “น้าไม่ใส่เสื้อในเหรอ”เธอสั่นหน้าพูด “จะใส่มาทำไม”แล้วเธอหันหน้ามาหาผมยืดตัวขึ้นเป็นสัญญาณว่าเริ่มกันได้แล้ว ผมเลยจับชายเสื้อเธอถลกขึ้นจนเต้านมทั้งสองของเธอเด่งออกมา ผมจ่องมองตาโตมันยังเต่งตึงเป็นเต้าไม่หย่อนยานฐานปานรอบหัวนมไม่ใหญ่หัวนมสีคล้ำ ผิวเธอไม่ขาวผ่องออกดำแดง ผมก้มหน้าลงซุกไซร้ร่องอกสองเต้าอย่างไม่เกรงใจเธอสะดุ้งสุดหายใจเข้าเฮือกใหญ่เมื่อมือผมจับสองเต้าเธอที่เต่งตึงบีบคลึงปากขบดูดหัวนม เธอเอนตัวลงพลิกขยับตัวขึ้นนอนบนเตียงไม่ถอดเสื้อแต่ยังเปิดเต้านม ผมผละมือจากเต้านมมากระตุกดึงปมผ้าถุงที่เอวเธอให้หลุดหลวมแล้วสอดมือเข้าไปลูบหน้าท้องล้วงลงลึกถึงระหว่างขาจุดสำคัญของสงวนของเธอขยับขากางออกผมชะงักมือมันรู้สึกสากๆเลยลุกนั่งถลกรุดผ้าถุงเธอลงผมต้องตะลึงขนหมอยเธอดกดำดูน่ากลัวเป็นแผงแพจากใต้ท้องน้องเป็นแนวสามเหลี่ยมปลายหายลงไปในร่องขาแทบมองไม่เห็นร่องผ่าแต่มีเนื้อชิ้นเล็กๆสีคล้ำแลบออกมาพอมองเห็น ผมยังใหม่ผ่านผู้หญิงมาแค่สามคนไม่เคยเจอใครขนดกขนาดนี้ก็ตกใจ แต่พอเห็นร่องผ่าที่มีติ่งเนื้อเป็นแคมในแลบออกมา มือผมสั่นๆลงลูบขนหมอยเอามือแหวกแหกร่องพูกลีบที่อวบนูนเอานิ้วแหย่งลงในร่องที่แฉะเป็นมันเขี่ยขยี้ติ่งเนื้อแคมในที่อ่อนนุ่มแล้วเอานิ้แบะเปิดร่องหีเอาเซาะแยงเข้าในรูช่องคลอดจนเธอยกมือสองข้างปิดหน้าร้องคราง ฮืดๆซี๊ดปากเหมือนกินพริกเผ็ดมาทั้งกำมือ เธอขยับส่ายเอวเหมือนกระเด้า ผู้หญิงที่ผมเที่ยวมืออาชีพไม่มีอาการแบบนี้ ผมรีบถอดกางเกงแล้วเข้านอนทับบนร่างเธอ ผมบอก “น้าพลอยผมขอเย็ดหีน้านะ”เธอพยักหน้าบอก “เอาสิที่น้ามาก็จะให้เธอเย็ด” ผมจับสองเข่าเธอยกตั้งและกางออกจนร่องหีเปิดอ้าผมจับควยที่แข็งจ่อยัดอัดเข้าไปในรูหีเธอๆสะดุ้งร้อง โอ้ย! ผงกยกหัวขึ้นจ่องมองผมตาโต ผมไม่สนใจเริ่มโยกกระเด้าเย็ดหีเธอทั้งเสียวมันส์สนุกตื่นเต้นกว่าเย็ดอีตัวหลายเท่านัก ผมทิ้งตัวลงทับเธอๆผวาโอบกอดผมและจูบดูดปากสอดลิ้นอันเร้าร้อนเข้าปากผมๆไม่เคยก็แทบสำลักแต่รู้สึกได้อารมณ์และอบอุ่นเลยโต้ตอบเธอไปบ้างทั้งควยผมกระแทกเย็ดหีเธอไม่หยุดยั้ง เธอร้องครางหอบหายใจแรงแต่เด้งแอ่นกระเด้าหีสู้อย่างไม่อาย มือผมจับนมเธอบีบขย้ำอย่างสนุกมือทั้งที่เธอยังไม่ถอดเสื้อแต่ถลกให้ผมบีบดูดเล่น ผมก้มมองดูควยที่เข้าออกรูหีเธอมีคราบน้ำขาวไหลทะลักออกมาผมไม่เคยเห็น ผมถาม “น้าเสร็จแล้วเหรอ”เธอครางบอก “ยังๆเย็ดแรงๆน้าเงี่ยนไม่โดนเย็ดมานานแล้ว”ผมถามเธอ “ให้ผมน้ำแตกในนะ”เธอพยักหน้าบอก “ได้เลยน้าไม่ท้อง” ผมเย็ดเธอช้าบ้างเร็วบ้างทั้งโยกส่ายจนเธอร้องบอก “ตายแล้วทำไมทำแบบนี้น้าเงี่ยนเสียวนะ”ผมไม่สนเล่นไปเลื่อยจนเธอร่างเกร็งกระตุกกรีดเสียงร้อง ผมกระแทกควยใส่เธอแรงๆอีกหลายทีนับไม่ทันจนน้ำแตกใส่หีเธอๆนอนหอบหายใจระทวย ผมถามเธอ “น้าทำไมมาให้ผมเย็ด”เธอพูดเสียงหอบ “คุณนุชบอกขอให้น้ามานอนกับคุณเอกแลกกับคุณเอกจะได้ไม่เสี่ยงไปเที่ยวผู้หญิง” ผมเลยบอก “มีน้าทั้งคนอย่างนี้ผมไม่เที่ยวแล้ว”เธอไม่พูดอะไรผมเลยบอก “ให้ผมเอาอีกนะ”เธอมองผม “จะไหวเหรอ”ผมบอก “เอาได้ทั้งคืนถ้าน้าไม่ว่า”เธอพูดเหมือนบ่น “จะว่าอะไรถ้ามีแรงเย็ดกันมันดีออกจะตาย” ผมถาม “แมวนอนคนเดียวคืนนี้คงไม่เป็นไรเธอบอก “แมวนอนคนละห้องเธอก็รู้น้าขึ้นมาทำไร” ผมเริ่มเข้าใจทั้งแม่ลูกรู้กันดี ผมรู้สึกเขินนิดๆเพราะผมชอบแมวเด็กสาวแต่ไม่พูด ผมจับเธอถอดเสื้อออกตอนนี้เธอนอนเปลือยทั้งร่างให้ผมได้เห็นทุกอย่างๆชัดเจนผิวเธอขาวแดงไม่ขาวผ่องมากเรียกว่าสวยดูดใจ เธอเมินหน้าหนีเพราะอายทั้งที่เพิ่งปี้กันไปหยกๆผมเริ่มลูบโลมไร้เล่นไปทั่วร่างเธอทุกสัดส่วนที่ผมอยากจับบีบไม่ทันไรผมก็ขึ้นขี่นอนทับเย็ดเธออีกคืนนั้นผมเอาเธอไปสามทีจนเธอหลับคาควยผมก่อนฟ้าสางผมแถมอีกทีเธอถึงเดินเซๆออกไป เช้าผมเจอแม่ๆลูบยีหัวผมถาม “เป็นไงพอใจไมเมื่อคืน”ผมได้แต่ยิ้มพยักหน้า แม่ถาม “คุยขอแมวหรือเปล่า”ผมสั่นหน้าว่า “ยังไม่พูด”แม่ก็ขำว่า “ใจเย็นๆ” พ่อบอก “อยากลองบ้าง”แม่ค้อนตีพ่อเบาๆแล้วว่า “ถ้าฉันอยากลองบ้างหละ”พ่อบอก “ก็คุยกันแล้วนี่นาเมื่อคืน” แม่อมยิ้มแล้วเดินหนี คืนนั้นน้าพลอยขึ้นมานอนกับผมอีกทั้งคืน...

https://nu-2.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]