Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
หน้าแรก

เว็บวัยรุ่น เพื่อวัยรุ่น ต้องเว็ปนี้เลย ♥Ŝëŧßÿłลิŋม่Ő™♥ ประกาศ>>กรุณาทำการยืนยันตนหลังจากที่สมัคสมาชิคเสร็ดสิ้นแล้ว

You are not connected. Please login or register

ทุกคนรับผมร่วมด้วย

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Administrators

Administrators
Admin
Admin

ผมชื่อภากรลูกชายคนเดียวอายุเข้าสิบเจ็ด บ้านเรามีกันสามคนบ้านเดี่ยวหลังเล็กชั้นเดียวสามห้องนอนสองห้องน้ำอยู่ในหมู่บ้านจัดสรรเล็กๆเดิมทีเราอยู่ต่างจังหวัดกับปู่ย่า พ่อกับแม่ย้ายมาได้สิบปีแล้วๆผมย้ายตามมาเรียนอยู่ด้วยเมื่อสองปีกว่านี่เอง พ่อแม่ผมอายุแค่สี่สิบแม่ยังดูสาวอ่อนกว่าวัยเพราะแต่งงานมีผมตั้งแต่รุ่นจนบางทีผมแอบชอบแม่อย่างที่ไม่ควรหรือเก็บเอามาฝันจะว่าไปอาจเพราะผมห่างไม่สนใจสนิทกับแม่มากนัก พ่อกับผมสนิทกันเพราะพ่อไปหาผมที่ต่างจังหวัดแทบทุกสัปดาห์ส่วนแม่นานๆทีเลยดูห่างเหินไปนิด ข้างบ้านเรามีบ้านแบบเรามีผัวเมียหนุ่มสาววัยคงประมาณสามสิบมาเช่าอยู่ดูว่าเป็นคนมีฐานะมีการงานดี เป็นคนมาจากต่างจังหวัด เขาชื่อพี่ไก่และพี่เล็กๆรูปร่างหน้าตาสวยดี ทั้งสองทักทายกับแม่และพ่อผมทุกวันจนเราสนิทกัน ปีกว่าผ่านไปพี่ไก่และเล็กสนิทกับเรามากเข้าออกบ้านเราอย่างกันเอง เรามักชวนเขามากินข้าวกับเราประจำทุกสัปดาห์ๆละหนหรือสองหน ระยะหลังเกือบปีมานี่บ่อยหน่อยอะไรไม่ว่าผมเห็นแม่ดูสดใสร่าเริงกว่าแต่ก่อน หลังจากสนิทกับคนทั้งสอง ผมไม่คิดอะไรทั้งสองเป็นคนดีสำคัญรูปหล่อและสวยพูดสนุกเป็นกันเอง ผมไปเรียนเช้ากลับเย็นหรือค่ำดึกแล้วแต่วันไหนมีเรียนกวดวิชา
จนคืนนั้นผมควรกลับบ้านดึกแต่วันนั้นกลับก่อนผิดเวลา ผมเข้าทางหลังบ้านมีกุญแจเปิดประตูได้ ผมมองซ้ายขวาเห็นแสงออกจากหน้าต่างห้องพ่อผมลองเดินไปดูปกติห้องพ่อจะปิดม่านสนิทแต่วันนี้มันแง้มเป็นช่องแสงรอดได้ ผมเลยมองลอดเข้าไปดู ผมต้องผงะที่ได้เห็นแม่ยืนแก้ผ้าเปลือยหมดตัวขาวนวลยืนหันหลังให้หน้าต่างหันหน้าเข้าเตียงที่ผมงงคือมี่พี่ไก่นั่งที่เตียงแม่แอ่นหน้าเด้งหลัวส่ายเอวใส่หน้าพี่ไก่ที่นั่งเปลือยอยู่เช่นกันมือพี่ไก่ลูบไร้คลำขาอ่อนก้นสะโพกแม่ ไม่เท่านั้นพ่อยืนกอดพี่เล็กที่เกือบเปลือยมีแค่ยกทรงติดอยู่ร่างเธอสวยสมส่วยไม่แพ้แม่ผม พ่อทั้งกอดจูบซุกไซร้เธอไปทั่วมือพ่อจับนมเธอบีบนวด ผมเคยแอบไปมีประสบการณ์เรื่องผู้หญิงกับเพื่อนๆก็แค่น้อยนิดเอาแค่พอรู้ แต่ที่เห็นมันน่าตื่นเต้นกว่ามาก แน่นอนผมรู้แบบนี้พ่อแม่ผมต้องเล่นอย่างที่เขาเรียกว่า swinging (แลกคู่นอน)กับเพื่อนบ้าน แต่เป็นเรื่องที่ผมไม่อยากเชื่อ แม่ทิ้งตัวคุกเข่าลงนอนคว่ำที่ขอบเตียงผมเห็นแต่ก้นแม่ คุณพระช่วยพี่ไก่ควยแข็งโด่ทั้งใหญ่ยาวพลิกตัวขึ้นยอนคว่ำทับร่างแม่ข้างหลังผมรู้เขาต้องร่วมเพศเสพสังวาสกับแม่เป็นแน่แท้แล้วก็จริงเข้าเริ่มโยกกระเด้าเหมือนหมาเย็ดกันข้างหลังแม่เสียงพ่อขำบอก “ชอบจังนะท่านี้” พี่ไก่พูด “รอเดี๋ยวนะพี่ก้อยกำลังจะเข้าแล้ว”(ก้อยชื่อแม่ผม)แม่หัวเราะร้อง “อุยๆบ้าจังอย่าผิดรูนะไก่”ทั้งสองหัวเราะแล้วแม่ร้องโอ้ย!เข้าแล้ว พี่ไก่เริ่มกระเด้า พ่อพาพี่เล็กที่สาวกว่าแม่ขึ้นเตียงนอนหงายผมได้เห็นระว่างขาเธอใต้ท้องน้อยที่มีขนหมอยดำๆไม่หนาทึกมากนักพ่อผมควยแข็งดูไม่ใหญ่เท่าพี่ไก่ พ่อจับสองขาเธอกางออกพ่อเข้าอยู่ในระหว่างขาที่อ้ารับพ่อเอามือจับลูบหีเธอแล้วบอก “เราอย่าไปสนใจเขาเลยเอากันบ้างดีกว่า” พี่เล็กบอก “ก็รออยู่ช้าอยู่ทำไม”พี่ไก่ขำทั้งที่ซอยเย็ดแม่เขาบอกพ่อ “เล็กใจร้อนเครื่องติดเร็วพี่ก็รู้อย่าให้เสียอารมณ์”ทุกคนหัวเราะแม่ก็ด้วยแต่มีเสียงสั่นๆ พ่อทิ้งตัวลงทับพี่เล็กออกเสียง ดัง “อึบนี่แน่เป็นไงเล็ก”พี่เล็กร้อง “ว้าย!ทำอะไรไม่บอกให้ตั้งตัว”ทุกคนหัวเราะกันอีก พี่ไก่กระเด้าแม่ไม่หยุดแม่ก็ครางระงมพร่ำว่าดีๆ ส่วนพ่อซอยกระแทกเย็ดพี่เล็กตูดกระดกขึ้นลงเสียงดัง พับๆ ทั้งสองคู่เล่นอย่างสนุกเสียงครางของสองสาวดังระงม ผมคิดว่าคงไม่ใช่ครั้งแรกแล้วแบบนี้ดูคุ้นเคยกันดีแบบไม่เกรงใจว่าเมียผัวใคร ผมทนไม่ได้งัดเอาไอ้หนูของผมที่แข็งตุงกางเกงออกมาจัดการด้วยมือ พ่อถลกปลิ้นยกทรงพี่เล็กขึ้นแล้วก้มหน้าซุกดูดนม ผมไม่เห็นนมเต้าพี่เล็กชัดนักเพราะแม่และพี่ไกเย็ดกันบังมุมผมอยู่ บังเอิญผมขยับถูกกระถางต้นไม้ล้มทำให้เสียงดังผมตกใจ ผมรีบหลบออกจากบ้านก่อนทันทีเกรงทุกคนจะเห็นผมๆกลับเข้าบ้านอีกทีหลังจากนั้นอีกชั่วโมงเป็นเวลาปกติที่ผมกลับ บ้างเงียบปิดไฟเกมส์น้ำกามคงเสร็จกันไปแล้ว ผมอาบน้ำจัดการกับตัวผมพอดีแม่ออกมาทัก “กลับมาแล้วเหรอมาตั้งแต่เมื่อไร”ผมบอก “พึ่งกลับมา”แม่ยิ้มๆมองๆผมไม่ว่าอะไร
เช้าขึ้นเป็นวันอาทิตย์แต่ผมออกไปนอกบ้านกลับมาก็บ่าย เห็นพี่ไก่กับพี่เล็กออกจากบ้านผมทั้งสองยิ้มๆทักทายผม พ่อคงชวนมากินข้าวเที่ยง ผมออกมากวาดรอบบ้านดูจะจัดกระถางที่ล้มเมื่อคืนก็หายไปแล้ว พ่อเห็นผมเลยถาม “เมื่อคืนกลับกี่ทุ่ม”ผมบอก “ก็ดึกตามปกติ” พ่อกอดไหล่ผม “ไม่ใช่หัวค่ำเหรอ” ผมอึกอักยิ้มแหยงๆพ่อบอกให้ผมตามเข้าบ้านเรานั่งคุยกันตามปกติแต่พ่อยิ้มๆถาม “เป็นไงกลับตั้งแต่หัวค่ำเห็นหมดแล้วสิ”ผมแสยะยิ้ม “เห็นอะไรเหรอ”พ่อยิ้มขำ “จะเห็นอะไรก็เถอะเรารู้ไม่ได้ว่าอะไรกรก็โตแล้ว”พ่อใช้คำว่าเราแสดงว่าทุกคนผมอึกอักพูดไม่เต็มปาก “ผมขอโทษเออ..พ่อรู้ได้ไง” พ่อขำบอก “ก็กรทำอะไรเลอะไว้ข้างห้องหละ”จริงผมลืมไปผมสะอึกพูดไม่ออกพ่อพูด “จะต้องขอโทษทำไมบอกแล้วไม่ว่าอะไรคุยกันได้เรื่องแค่นี้กรโตแล้ว”ผมสบายใจเลยถาม “ทำไมเป็นอย่างนั้นนานหรือยัง”พ่อยิ้มอย่างสบายใจว่า “ดีถามมาก็จะบอกก็นานพอควร ทำไงได้พ่อกับแม่อยู่กันมาตั้งแต่อายุยี่สิบกว่านี่ก็เท่าไรแล้วมีเบื่อบ้างเป็นธรรมดาพ่อมีทางออกแต่แม่สิลำบาก พอดีเห็นไก่เขามองๆชอบแม่พ่อก็ชอบเล็กทั้งคู่เป็นคนดีเราเลยตกลงกันได้” ผมบอก “ครับผมเข้าใจก็ดีน่าสนุก”พ่อยิ้มขำ “ใช่เรามีความสุขกันดี”ผมหลุดปากไปว่า “แล้วผมหละ”พ่อยิ้มจับแขนผม “เราก็คิดอยู่เหมือนกันกรอยากสนุกด้วยไมหละ”ผมสะดุ้งเฮือก “อุย!เขาจะเอาผมเหรอแล้วแม่จะว่าไง”พ่อบอก “ก็แม่นั่นแหละเป็นคนบอกเราๆก็อยากรู้กรจะเอายังไง”ผมงงหลุดปาก แม่เหรอ! พ่อพยักหน้าว่า “แม่ยังแจ๋วนะสนใจไหม”ผมตกใจพ่อพูดถูกใจดำผมกุกกักว่า “จะได้ไงแม่นะ”พ่อขำเอามือจับยีหัวผม “ได้สิบนเตียงมีแต่หญิงชายไม่มีแม่ลูกหรือผัวเมียดูอย่างพ่อกับไก่สิยังเล็กอีกคนแม่ไม่ต้องพูดถึง”ผมกระสับกระส่ายพ่อเลยบอก “รู้นะมองแม่อยู่เหมือนกันจะเป็นไรไปพ่อไม่หวงอย่าคิดมากหรือจะเล็กก็ได้ไก่ไม่ว่า”ผมก้มหน้าพูดเบาๆไม่เต็มปาก “จะดีเหรอแล้วแม่จะว่าไง”พ่อบอกทันที “จะว่าไงไม่น่ามีปัญหา”พอดีแม่เดินมาถาม “สองคนคุยอะไรกัน”พ่อบอก “ก็คุยเรื่องที่ผู้ชายเขาคุยกัน”แม่ยิ้มบอก “เข้าใจหละถ้างั้นแม่ก็ไม่เกี่ยว”แม่เดินผ่าพ่อจับชายกระโปรงแม่เปิดทำให้ผมเห็นกางเกงในสีขาวขาอ่อนข้างในขาวนวลกับแก้มก้นทำเอาผมตะลึง แม่หันหน้ามายิ้มอายๆให้ผมแต่พูดดุใส่พ่อ “ทะลึ่ง”แล้วเดินไปพ่อขำผมพูดไม่ออก พ่อบอกผม “เตรียมตัวไว้คืนนี้อย่าทำผนังบ้านเลอะอีกหละ”พ่อขำแล้วลุกเดินไปผมงงๆนั่งครู่แล้วออกไปหาเพื่อนตามนัด
ตกหัวค่ำนั้นพี่ไก่กับพี่เล็กมากินข้าวบ้านเรา ดูเขาคุยกันสนุกทักทายผมตามปกติแม่ก็ยิ้มแย้มแจ่มใสแต่ผมอึกอักนิดๆจนพี่เล็กถาม “เป็นไรไปกรดูท่าไม่สนุกกันเราเลย”ผมยิ้มๆพูดไม่ออกแต่แม่พูดแทน “เดี๋ยวก็สนุกเอง”ทุกคนขำผมยิ้มแหยงๆในโต๊ะอาหารทุกคนพูดคุยแฝงด้วยเรื่องเพศทะลึ่งๆผมเคยได้ยินบ่อยๆแต่คราวนี้เหมือนจะทำให้ผมรู้สึกคึกคักแม้แต่แม่ผมก็พูดเฮฮาตลกลามกแบบผมไม่เคยเห็นแม่พูดมาก่อน กินอาหารเสร็จเรานั่งคุยดูโทรทัศน์ผมก็บริการเครื่องดื่มอยู่แม่ก็ชวนพี่เล็กลุกไปผมเห็นว่าเข้าไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าซึ่งปกติผมไม่เคยเห็นพี่เล็กทำแบบนี้ พี่ไก่เริ่มคุยกระเซ้าแหย่ถามผมว่า “เคยเที่ยวผู้หญิงหรือยัง”ผมยิ้มๆพยักหน้า “ก็แค่ลองดู”พี่ไกบอก “ไม่ต้องทำเขินอาย กรชอบพี่อ้อยหรือชอบพี่เล็กก็ตามสบายไม่ต้องห่วงเรา” ใช่ผมเขินๆจนงงพูดสั้นๆ “แม่เหรอ..”พี่ไก่บอก “พี่พัน(พ่อผม)บอกแล้วไม่ใช่เหรอไม่มีแม่หรือผัวเมีย” พี่ไกยิ้มขำผมคิดว่าพ่อคงบอกแกหมดล้าที่คุยกับผมตอนบ่าย พอดีสองสาวออกมาในชุดนอนทำเอาผมแปลกใจพ่อกับพี่ไก่ยิ้มชอบใจตบมือบอก “เฮ!สาวๆออกมาแล้ววันนี้สวยจัง”พี่ไก่ถามผม “เป็นไงชอบไมกร”ผมยิ้มๆบอก “ก็สวยดีเห็นทุกวัน” พี่ไก่ขำบอก “ใช่เห็นพี่อ้อยทุกวันแต่วันนี้จะเห็นอย่างที่ไม่เคยเห็น” แม่พูดติดตลก “กรเคยเห็นแล้วย่ะเมื่อคืน” ทุกคนขำเหมือนไม่มีอะไรแต่ผมเขินๆพี่ไก่บอก “เออก็จริงหรือไงกรเอาสิเลือกเลยชอบใคร”ผมยิ้มแหยงๆพี่เล็กพูดกระเซ้า “จะทำไรก็ทำไม่มีใครว่า”แม่บอก “พี่รู้ว่าควรทำอะไร”แม่มาที่เก้าอี้นวมที่ผมนั่งแม่นั่งที่เท้าแขนมือลูบหัวทุกคนบอก “บอก “เฮๆเอาเลย”แม่ยิ้มจับผมเงยหน้าแล้วแม่ก้มหน้าลงประกบจูบสอดลิ้นเข้าปากผมๆไม่เคยแบบนี้มาก่อนผมเกือบสำลักนี่ไม่ใช่จูบของแม่ลูก ทุกคนตบมือเฮฮาชอบใจเมื่อเห็นผมตอบรับจูบแม่ๆทำตาโตงงๆแล้วยิ้มบอก “ทำได้ดี”แล้วแม่จูบผมอีกที่นี้ผมใจกล้าไหนๆก็แบบนี้แล้วผมลองเอามือวางลูบขาอ่อนเหนือเข่าแม่ๆไม่ว่าอะไร แต่ทุกคนที่นั่งดูกลับออกเสียงเชียร์ “เอาเลยล้วงเลยกร” แม่หยุดจูบหันมองสามคนแม่พูดเสียงอย่างเขินอาย “บ้าจริงพวกนี้” ทุกคนไม่สนใจหัวเราะกันแม่หน้างอๆค้อนใส่ แต่ไม่ปัดมือผมกลับโอบหัวผมเข้าซบข้างตัวใกล้ใต้ราวนมแล้วคลุกหน้าจูบหัวผมๆได้ทีสอดมือลึกเข้าในชายชุดนอนแม่ลูบไร้จนสุดโคนขาแม่ๆไม่ว่าอะไรเสียงเชียร์ยังดัง เอาเลยๆ ผมเงยหน้ามองแม่ๆพยักหน้าให้ผมๆเลยสอดมือลึกเข้าไปสัมผัสจับขอบกางเกงในแม่เป็นครั้งแรกแม่ยิ้มก้มจูบหน้าผากผมๆเลยจับลูบโคนขาผมจะล้วงลึกไปกว่านั้นก็ไม่ได้เพราะแม่นั่งที่วางแขน เหมือนแม่รู้เลยลุกยืน พี่ไก่เข้ายืนข้างโอบไหล่แม่ๆหันหน้าให้เขาๆประกบจูบดูดปากกันมืออีกข้างพี่ไก่จับอกเต้านมแม่ลูบคลึงเบาๆต่อหน้าผม ใจผมระทึกมือแม่ถลกชุดนอนขึ้นให้ผมเห็นขาอ่อนเหมือนจะบอกว่าให้ผมลูบล้วง ผมไม่รอช้าสอดมือลูบขาอ่อนที่ผิวนุ่มเนียนจนสุดโคนขาแล้วลูบจับเป้ากางเกงสัมผัสหีแม่เป็นครั้งแรกและคนที่สองที่ผมได้จับหีมันนุ่มอุ่นมืออย่างบอกไม่ถูก แม่ยังจูบกับพี่ไก่แต่แอ่นหีให้ผมจับอย่างหน้าด้านผมลูบคลึงบีบนวดอย่างไม่เกรงใจ พี่ไก่บอกแม่ “พี่เข้าห้องขึ้นเตียงดีกว่า ผมว่ากรอยากทำอะไรกับพี่มากกว่านี้จะได้ถนัด” แม่ยิ้มให้ผมแล้วจับผมยืนขึ้นแม่บอก “ไปกับแม่นะ”ผมพยักหน้าพี่ไก่ปล่อยแม่ พ่อบอก “ได้เวลาเราไปกันทุกเถอะ”แม่จุงมือผมเข้าห้องนอนทุกคนก็เข้าไปด้วย พ่อยืนกอดจูบลูบไร้กับพี่เล็ก แม่ขึ้นเตียงนอนหงายพี่ไก่เข้านอนประกบแม่ข้างซ้ายแล้วจูบปากจับนม พี่ไกบอกให้ผมเข้านอนประกบข้างขวาแล้วบอกผม “จับนมพี่อ้อยสิ”แม่หลับตาเคลิ้ม ผมเอามือสั่นๆลองประกบจับเต้านมแม่มันใหญ่กว่าผ่ามือผมแต่นุ่มๆตึงมือยังไงบอกไม่ถูกผมลองบีบนวดพี่ไก่จูบเคล้าทั่วใบหน้าแม่แล้วหันบอกผม “ถอดกางเกงสิไม่ต้องอาย”ผมเงอะงะถอดเสื้อกางเกงทันทีควยผมแข็งโด่ แม้ลืมตามองทำปากจู๋ร้อง อู่ฮู้!ผมยิ้มเขินๆพ่อเห็นก็พูด “อือใหญ่ดีจัง”พี่เล็กพูด “อะไรนั่นทั้งใหญ่ยาว”พี่ไก่ว่า “เล็กเธออยากลองไมหละ”พี่เล็กอมยิ้มบอก “ของพี่อ้อยเขา”ผมรู้ทันทีว่าทุกคนจ่องจะให้ผมเอากับแม่ๆก็ดูท่าเต็มใจ พี่ไก่บอก “ตามสบายเลยนะ”แล้วแกก็ถอยตัวลงไปหาพ่อกับพี่เล็ก แม่จับผมหันหน้าเข้าหาจูบเคล้าทั่วใบหน้าผมพร่ำบอก “อย่าไปสนใจเขาสนใจเรื่องของเราดีกว่า”แม่ประกบจูบดูดปากลิ้นผมๆจับนมแม่บีบคลึงแล้วแม่บอก “อยากเห็นหีแม่ไมถอดกางเกงในแม่สิ”ผมอึกอักลังเลแม่เลยบอก “รออะไรไม่เงี่ยนเหรอ”ผมเลยถลกเปิดชุดนอนแม่ขึ้นถึงเอวตาผมเบิ่งโตเมื่อเห็นจาขาวแม่ชัดๆเป้ากางเกงในที่นูนกางเกงรัดจนเป็นร่องแม่บอก “ถอดสิ” มือผมสั่นจับเอวกางเกงในแม่แล้วรุดลง ตาผมรุกพอโตเมื่อกางเกงในแม่หลุดพ้นโหนกหีแม่ปรากฏเป็นเนินใหญ่ขนหมอยดกดำทึบแต่พอเห็นร่องผ่าหีตรงใต้ระหว่างขา ผมไม่เคยเห็นอย่างนี้มาก่อนดูน่ากลัว ผมหันไปมองพี่เล็กที่กำลังถูกพ่อและพี่ไก่คลุกเคล้าโลมไร้อยู่ที่พื้นพรมและกำลังเริ่มถอดชุดนอนออก แม่จับผมหันหน้ากลับแล้วพูด “แม่บอกแล้วไงอย่าไปสนใจคนอื่น กรไม่เงี่ยนหรือไงควยแข็งแบบนี้”ผมบอเสียงสั่น “เงี่ยนครับ”แม่พูดอย่างหงุดหงิด “เงี่ยนแล้วจะเย็ดแม่หรือเย็ดเล็กก็บอกมา”ผมบอกอย่างเกรงๆ “เย็ดแม่ครับ”แม่ยิ้มออกบอก “ต้องอย่างนี้แม่ก็เงี่ยนเข้ามาเย็ดสิ”แม่กางขาออกจับผมเข้านอนทาบในระหว่างขาที่อ้ารับ ผมเอามือลูบจับหีแม่แล้วผมบอก “หีอวบใหญ่นุ่มมือขนหมอยดกจัง” แม่ยิ้มว่า “เอาเถอะแล้วจะดีเอง”ผมเอามือแหวกขนหมอยแหกหีแม่จนเห็นเม็ดเสียแล้วรูหีเปิดผมเอาหัวควยถูในร่องแม่หลับตากัดฟันซี๊ดปากผมกดหัวควยมุดดันเข้ารูหีแม่สะดุ้งเกรงขาร้องโอย! ผมหยุดชะงักถาม “แม่เจ็บเหรอ” ผมเองเจ็บควยไม่นึกว่าหีรูแม่จะคับแน่แบบนี้ยิ่งกว่าอีตัวที่ผมเคยเที่ยวมา หีแม่อุ่นๆตอดขมิบรัดควยผม แม่กลับบอก “อย่าหยุดสิทำดีแล้ว”ผมทนเจ็บควยเริ่มโยกกระเด้าซอยเสียงแม่ครางโอยๆซี๊ดๆแต่ผมได้ยินอีกเสียงร้องดังลั่น โอ้ยๆแล้วมีเสียงอึกอัก ผมหันไปดูพี่เล็กร่างเปลือยนอนหงายถูกพ่อเย็ดโดยมีพี่ไก่นั่งข้างที่หัวเธอเอาควยยัดใส่ปากให้เธอดูดอม แม่ตีแขนผมแล้วพูดดุเสียงกระเส่า “บอกว่าอย่าสนใจคนอื่นเย็ดแม่ไปกำลังมันเสียว”ผมเลยตั้งหน้าตั้งตาเย็ดแม่อย่างที่ฝันไว้ แม่จับชุดนอนถลกออกทางหัว นมเต้าแม่ออกเป็นอิสระทั้งขาวผ่องเป็นเต้าตั้งชูตระหง่านหัวนมคล้ำนิด ผมเอามือจับบีบในทันทีแม่ดึงผมโน้มลงให้คลุกหน้าไซร้ดูดหัวนม แม่ครางบอก เอาแรงๆ ควยผมกระแทกเย็ดหีอย่างเต็มที่แม่หลับตาเคลิ้มทั้งครางหอบหายใจแรงขัดร้องดิ้นส่ายสะบัดเหมือนปลาถูกทุบหัว ผมรู้แม่ไม่เสแส้งแม่ไม่ใช่อีตัวที่จะต้องทำอย่างนั้นนี่แม่กำลังเสี่ยวเงี่ยนสุดๆของจริงแม่ดิ้นจนควยผมเกือบหลุดจากหีก็หลายที ผมโยกส่ายกระเด้าซอยช้าเร็วหนักแรงสลับกันเต้านมแม่สั่นกระเพื่อมตามแรงกระแทกผมต้องจับบีบก้มดูดไว้ จนแม่ร้องครางว่า “อะไรจะปานนี้เงี่ยนสุขที่สุดเลย”ผมพอใจที่ได้ยินเร่งเย็ดซอยจนแม่กรีดเสียงร้องอึดใจเกร็งหน้าท้องขากระตุกแล้วหยุดนิ่ง ผมกระแทกเย็ดควยเข้าแรงสุดๆหลายทีแม่ไม่บ่นแต่บอก “แตกในเลยแม่รออยู่”ไม่กี่ทีน้ำกามผมก็แตกพุ่งใส่ในรูหีแม่ๆจับผมกอดจูบดูดปากอย่างสุดซึ้งแล้วบอกผม “แม่มีความสุขที่สุดเลยวันนี้” ผมพูดไม่ออกหอบเหนื่อยลงนอนข้างแม่ ไม่มีน้ำกามไหลออกจากหีแม่สักหยด ผมหันไปดูพ่อกำลังโยกกระเด้าพี่เล็กแต่พี่ไก่นั่งข้างลุกมาหาเราบนเตียงควยแกยังแข็ง พี่ไก่ยิ้มให้ผมแล้วบอกแม่ “พี่ผมเงี่ยนขอเย็ดพี่ทีก่อนได้ไม”แม่มองผมเหมือนจะถามว่าผมจะให้ไมผมพยักหน้าแม่ยิ้มพี่ไก่ก็ยิ้มพอใจแต่พี่ไก่จับให้แม่นอนคว่ำก้งโค้งแล้วแหกร่องตูดขาวแม่ๆไม่ว่าอะไรผมรุกนั่งดูพี่ไก่เอานิ้วแยงรูตูดแม่ๆเม้มปากแน่นจากนั้นพี่ไก่เอาควยจ่อที่รูหีแม่จากข้างหลังแล้วค่อยๆกดกระเด้าเข้าไป แม่ร้องโอยๆพี่ไก่จับสะโพกเอวก้นแม่โยกเย็ด ผมเอามือช้อนจับนมแม่ที่ห้อยสั่นตามแรงกระเด้าของพี่ไก่แม่สั่นหน้าสะบัดหัวผมถาม “แม่เป็นไงบ้าง” แม่บอก “ไม่เป็นไรแค่เสียวรอบสอง”พี่ไก่บอก “พี่อ้อยชอบแบบนี้เอาได้หลายที”แม่พยักหน้า พี่ไก่บอก “กรจะเอาพี่เล็กก็ได้นะเดี๋ยวคุณพ่อก็เสร็จต่อได้เลย” ผมหันไปดูพ่อกำลังจะหลั่งเร่งซอยเย็ดมือขย่ำเต้านมพี่เล็กที่ไม่ใหญ่คงขนาด ๓๒ แต่ของแม่ต้อง ๓๖ไม่หนี ในที่สุดพ่อกับพี่เล็กก็เสร็จไปพี่ไกยังเย็ดแม่อยู่ไม่เท่าไรน้ำก็แตกผมไม่รู้แม่เสร็จหรือเปล่าพี่ไก่ลงจากตัวแม่ พี่เล็กเอากรดาษชำระเช็ดหีแล้วเดินมาที่เตียงแม่นอนหงายให้พี่เล็กเอากระดาษชำระเช็ดหีให้ พี่เล็กรูปร่างผอมบางกว่าแม่ ผมเอามือลูบสะโพกโคนจาเธอๆหันมาดูผมแล้วบอก “กรควยแข็งเร็วจังอยากเย็ดพี่ไม” ผมบอก “อยากครับ”เธอนอนหงายกางขาให้ทันทีแม่บอกผม “เอาสิกร”ผมมองพี่ไก่ๆพยักหน้าว่า “เอาเลย” ผมโดดเข้าใส่แล้วเริ่มเย็ดหีพี่เล็ก มือผมก็จับเต้านมที่เต่งตึงเป็นไตเล็กกว่าของแม่ หีเธอก็เล็กตามชื่อเธอไม่มีเนื้ออวบมากอย่างของแม่แต่ผมไม่เจ็บควยตงเพราะพ่อพึ่งเย็ดเธอมา เธอร้องครางโอยๆว่าควยใหญ่ดีจัง ผมบอก “หีพี่ก็เย็ดมัน”เธอแกล้งถาม “ของพี่กับพี่อ้อยใครดีกว่ากัน”ผมไม่กล้าบอกแต่พูดไปว่า “แม่ขนดกพี่ขนน้อย”เธอครางขำเราเย็ดกันจนผมเสร็จ ผมนอนพักพี่ไก่บอกขอแม่เย็ดอีกแม่ก็ยอมพ่อนั่งดูพี่เล็กขำบอก “พี่พันอย่างมากก็สองทีแล้วทิ้งห่างด้วย”พ่อบอก “ตามสบายใครจะทำไรก็ทำ” พี่ไก่เย็ดแม่เสร็จทั้งสองก็สลบหลับส่วนผมอยากเอาแม่แต่ต้องหันมาเอาพี่เล็กอีกทีส่วนพ่อถอนตัวขอนอนหลับ เช้าผมตื่นก่อนใคร ทุกคนนอนห่มผ้าพ่อกับพี่ไก่นอนที่พื้น ผมเปิดผ้าห่มแม่ๆยังเปลือย ผมขึ้นนอนทาบทับบนตัวแม่ๆรู้สึกตัวถามเสียงงัวเงีย อะไรเหรอ ผมบอก “ผมเงี่ยนอยากปี้เม่ครับ”แม่พยักหน้าไม่ว่าอะไรกางขาให้ ผมไม่ต้องมีลีลาอะไรกอดแม่แน่นจับควยที่แข็งจ่อเย็ดเข้ารูหีแม่แล้วโยกซอยกระเด้าจนเตียงสั่นแม่คราวฮือๆ พี่เล็กตื่นมาเห็นเธอพูด “อุยตายเอาแต่เช้าเลย” แม่บอก “ไม่เป็นไรเงี่ยนเสียวดี” พี่เล็กบอก “นานแล้วไม่เคยเอาตอนเช้าหนูอยากเอาบ้าง” แม่ถามผม “ไหวไมกร”ผมบอก “ไหวครับแต่ขอเสร็จกับแม่ก่อน”แม่ยิ้มชอบใจเราเย็ดกันจนเสร็จ ผมนอนพักครู่หนึ่งพี่เล็กจับควยผมถอกเท่านั้นผมวัยรุ่นแรงดีควยก็แข็งอีกทำเอาเธอตกใจรีบพลิกตัวนอนหงายให้ผมขึ้นนอนทับแล้วเริ่มเย็ดกันแม่ลงจากเตียงไปอาบน้ำทำกิจส่วนตัว ปล่อยให้พี่เล็กครางร้องด้วยความเสียวกบผมเราสนุกกันจนเสร็จ จากนั้นทีละคนตื่นไปทำกิจส่วนตัวไปทำงาน...

https://nu-2.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]