Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
หน้าแรก

เว็บวัยรุ่น เพื่อวัยรุ่น ต้องเว็ปนี้เลย ♥Ŝëŧßÿłลิŋม่Ő™♥ ประกาศ>>กรุณาทำการยืนยันตนหลังจากที่สมัคสมาชิคเสร็ดสิ้นแล้ว

You are not connected. Please login or register

เรื่อง พาหลานไปหาหมอ

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Administrators

Administrators
Admin
Admin

เรื่องนี้เกิดขึ้นโดยไม่ได้ตั้งใจหลอกครับแต่หลักจากเกิดเรื่องแล้วทุกครั้ง ก็จะเป็นการตั้งใจทำ ผมและภรรยาอาศัยอยู่ในตัวเมืองของจังหวัดแห่งหนึ่งทางอีสานตอนบน แฟนผมมีน้องสาว1คน แล้วน้องสาวแฟนก็มีลูกสาว1คน เรียนอยู่ ม.1 โรงเรียนในจังหวัด น้องเมียผมต้องไปทำงานที่กรุงเทพเพื่อหาเงินส่งเสียลูกสาวเรียน เลยต้องเอาลูกสาวมาฝากไว้ที่บ้านผมเพื่อให้ดูแลให้ ปกติผมก็ไม่ค่อยชอบยุ่งหรือสุงสิงกำใครหลอกครับเลิกงาน ก็กลับบ้านอาบน้ำกินข้าวแล้วก็เข้าห้องนอนดูทีวี เล่นเน็ตตามประสาผมเลยไม่ค่อยได้สนใจหลานสาวสักเท่าไหร่ เพราะยังเด็กอยู่ วันๆนึ่งแทบจะไม่ได้คุยกันด้วยซ้ำ ส่วนภรรยาผมเขาก็เข้าใจเพราะว่าเขารู้นิสัยผมดีเพราะตอนเราอยู่ด้วยกันสองคน ผมชอบทำตัวอิสระอยู่ในบ้านผมก็จะใส่แต่กางเกงในเดินในบ้าน เข้าห้องน้ำก็ไม่ค่อยจะปิดประตู จะนอนตรงไหนก็นอน จะเอากันตรงไหนกับแฟนก็ไม่สนเพราะอยู่ในบ้านตัวเอง จะหยอกกับแฟนจับนู่นจับนี้ก็ไม่ได้สนใจอะไรไม่ต้องกลัวคนอื่นมาเห็น จึงทำให้ผมขาดอิสระไป ผมก็เลยไม่ค่อยชอบใจเท่าไหร่ที่หลานมาอยู่ด้วย หลักจากหลานสาวแฟนมาอยู่ได้ประมาณสองเดือนเรื่องจึงเกิดขึ้น ลืมไปว่าหลานแฟนชื่อกิ๊ป วันนั้นเป็นวันอาทิตย์ผมหยุดงานอยู่บ้าน แฟนผมไปเข้าเวร ปกติวันหยุดผมจะจตื่นสายประมาณ10โมงโน่นแหละ แต่แฟนผมมาปลุกตอนเช้าบอกว่าสายๆให้พาหลานไปหาหมอหน่อยแล้วกัน หลานไม่สบายสงสัยจะเป็นไข้ ยิ่งทำให้ผมไม่พอใจที่ต้องตื่นแต่เช้าซึ่งเป็นวันหยุดแท้ๆ เพราะคลีนิคหมอจะเปิดครึ่งวัน ผมก็ต้องรีบรุกออกมาอาบน้ำแต่งตัวขับรถพากิ๊ปไปหาหมอ พอถึงคลีนิคหมอคนเยอะมากกิ๊ปดูท่าทางจะเพรียมากเดินลงรถไม่ไหวผมต้องพยุงพา ไปนั่งรอช่วงที่ผมพยุงกิ๊ปด้วยความไม่ตั้งใจทำให้แขนของผมไปสัมผัสกับหน้าอก ของกิ๊ป มั้นเป็นนิ่มๆถึงจะไม่ใหญ่มากเพราะยังเด็กอยู่แต่ผมก็รู้สึกได้ว่านั่นมันนม นี่หว่าผมก็เริ่มมีความรู้สึกแปลกๆตรงเป้ากางเกงผมแล้วว่ามันรับรู้ถึงสิ่ง ที่แปลกๆใหม่ๆขึ้นมาหลักจากถูกสัมผัส พอหลังจากผมพากิ๊ปไปตรวจเสร็จหมอก็ให้น้ำเกลือเพราะเธออ่อนเพรียมากเนื่อง จากเป็นไข้หวัดแล้วก็ทานอาหารไม่ได้เนื่องจากเจ็บคอ แล้วหมอก็ให้น้ำเกลือแล้วฉีดยาให้หมอบอกให้กลับไปแล้วให้เช็ดตัวให้บ่อยๆตัว จะได้หายร้อนแล้วไข้ก็จะลดลงเอง จากนั้นผมก็พากิ๊ปกลับมาถึงบ้านนอนพักได้ซักประมาณเที่ยงน้ำเกลือก็หมด ผมเลยถอดน้ำเกลือให้กิ๊ปหาข้าวให้กินแล้วก็ให้กินยา แล้วกิ๊ปก็นอนหลับประมาณบ่ายแก่ๆ กิ๊ปก็ตื่นขึ้นมาอีกรอบผมถามว่าเป็นไงบ้างเอบอกว่าค่อยยังชั่วแล้วแต่ยัง มึนๆหัวอยู่แต่รุกไม่ไหว ผมจึงบอกให้นอนต่อ แต่แกบอกว่าอยากเช็ดตัวเพราะตัวร้อนและเหนียวด้วยผมก็เลยเอาผ้าชุบน้ำมาให้ ผมดูเธอเช็ดเก้ๆกังๆผมเลยบอกว่าให้ลุงเช็ดให้ไหมกิ๊ปมองหน้าผมอยู่ครู่หนึ่ง แล้วก็ยิ้มบอกผมว่าลุงไม่รังเกียจหรือผมบอกว่าไม่หลอกเช็ดตัวเฉยๆจะรังเกียจ ทำไมเพราะกิ๊ปไม่สบายก็ต้องเช็ดให้ กิ๊ปพยักหน้าแล้วบอกว่างั้นก็รบกวนลุงเช็ดให้กิ๊ปหน่อยนะค่ะ ผมเลยบอกให้กิ๊ปถอดเสื้อกับกางเกงออกกิ๊ปก็ทำตามตอนที่กิ๊ปถอดเสื้อออกภาพ ที่มองเห็นนมขาวจั๊วหัวนมสีชมพูขนาดกำลังพอดีผมตลึงอยู่พักหนึ่งจนกิ๊ปบอก ให้ผมเช็ดตัวให้ได้แล้วผมบอกให้กิ๊ปนั่งเอนตัวเพื่อที่จะเช็ดได้ถนัด ผมเอาผ้าค่อยๆเช็ดตามหน้าเลื่อยลงมาตามคอ มืออีกข้างก็พยุงกิ๊ปไว้ให้เช็ดได้ถนัด จากนั้นก็เลื่อนลงมาถึงนมเป้าหมายแรกผมเช็ดวนเวียนอยู่ตรงฐานมันเลื่อยไปตาม ร่องนมผมรองทำเป็นเผลอเอมนิ้วไปเกี่ยวหัวนมของกิ๊ปตอบสนองทันที่หัวนมชูชัน ขึ้นมาทันที่ สังเกตุเห็นว่ากิ๊ปขนรุกเป็นตุ่มอย่างเห็นได้ชัดจากนั้นผมก็ให้กิ๊ปนอนลาบ กับพื้นผมเช็ดลงไปตามท้องน้อยส่วนมืออีกข้างผมครึงและบี้หัวนมอยู่ส่วนกิ๊ป ไม่ต้องบอกครัวหลับตามปี่กลืนน้ำลายอึกๆหลายครั้งคงเพราะความเสียว ผมบอกกิ๊ปว่าเดี๋ยวลงจะถอดกางเกงเช็ดให้ด้วยน่ะกิ๊ปไม่ตอบได้แต่พยักหน้าแต่ ก็ยังไม่ลืมตาม ผมก็ถอดกางเกงกิบออกพร้อมกันทั้งกางเกงในและกางเกงที่เธอใส่นอน ภาพที่ผมเห็นทำให้ควยผมตื่นเต้นมากเสียวแป๊บที่หัวควยอย่างมาก เพราะหีของกิ๊ปสวยมากยังปิดสนิดขาวปนชมพูขนขึ้นเป็นไรขาวๆอยู่เลยผมเลื่อน ผ้าลงมาเช็ดที่หีของกิ๊ปและตามง่ามขา ผมรองเอามือไปเขี่ยเม็ดระมุดเล็กๆของเธอดูว่ากิ๊ปจะทำไงบ้างพอผมเอานิ้วก้อย รองเขี่ยดูกิ๊ปรีบหนีบขาเข้าหากันแล้วแอ่นขึ้นขึ้นมาตามมือผมๆมองไปที่กิ๊ป หลับตามแล้วก็เริ่มครางในลำคอ อืมๆๆตลอดเวลาแล้วเธอก็ไม่คิดห้ามผมเลย ผมได้ใจรีบก้มลงไปเลียที่เม็ดแตดของเธอทันทีเมื่อลิ้มผมสัมผัสโดนเม็ดเธอ เท่านั้นกิ๊ปถึงกับร้องออกมาว่าลุงทำอะไรน่ะกิ๊ปเสียวเหลือเกินกิ๊ปปวดฉี่ แล้วน่ะผมเลยบอกกิ๊ปถี่ออกมาเลยผมทั้งเรียหนักขึ้เลื่อยๆแล้วก็ใช้นิ้วกลาง แยงเข้าออกรูหีกิ๊ปตลอดเวลาพอผมทำได้ซักพักกิ๊ปก็รอ้งลั่นไม่เป็นภาษาเลย แล้วก็เอามือมาจิ๊กที่หลังผมกับหัวผมอย่างแรงแล้วก็ร้องโอ้ยปี่แตกแล้วกิ๊ปก ระตุก5-6ครั้งแล้วก็นิ่งหอมหมายใจแรงมากผมก็เลยชักนิ้วออกมามีน้ำสีขาวปนสี ชมพูคงเป็นเลือดพรมหมจรรย์ของกิ๊ปแน่เลย ผมก็ถามกิ๊ปว่าเป็นไงบ้างเธอบอกว่าเสียวมากเลยไม่เคยเสียวแบบนี้มาก่อนลุงทำ อะไรกิ๊ปหรือค่ะ ผมก็ไม่ตอบมีแต่บอกเธอว่าเดี๋ยวลุงเช็ดตัวต่อให้น่ะผมเสียดายที่เยื่อ พรหมจรรย์ของเธอไม่ได้ขาดด้วยควยผมกับขาดด้วยนิ้ว แต่ผมก็ต้องทำต่อเพราะตัวผมยังไม่เสร็จ ผมก้มลงไม่ดูดเรียและครึงนมของกิ๊ปต่อ ส่วนกิ๊ปก็ถามว่าลุงจะทำอะไรหรือค่ะผมตอบว่าก็ทำให้กิ๊ปเสียวอีกรอบซิ เธอมองหน้าผมแล้วบอกว่ากิ๊ปเหนื่อยแล้วง่วงนอนด้วยผมบอกว่าเดี๋ยวซิลุงขอ เวลาแป๊ปเดียว ผมก้มลงไปดูดนมต่อแล้วก็ครึงนมกิ๊ปก็เริ่มครางออกมาด้วยความเสียว มือผมอีกข้างก็ครึงและบี้ที่เม็ดแตดของเธอๆร้องบอกให้ผมช่วยทีเพราะมันเสียว ทนไม่ไหวแล้วผมรุกขึ้นถอดกางเกงควยผมดีดดึงแข็งเป็นลำทันทีผมรีบแซกเข้าไป หว่างขาของเธอทันที่จับควยถูตามร่องหีเพื่อให้มันลื่นผมจับควบยัดเข้าไปในรู หีกิ๊ปร้องโอ้ยเจ็บลุงอย่าทำแรงซิกิ๊ปเจ็บนะผมยังควยเข้าได้แค่หัวต้องเอา ออกผมมองไปเห็นขวดออยวางอยู่ที่โต๊ะผมเลยหยิบมาทาที่ควยผมกับปากรูหีของกิ๊ป ซะมนแผล็บเลย ผมยัดควยเข้าอีกทีคาวนี้เข้าได้แต่กิ๊ปซิครับร้องครวนครางใหญ่เลยว่าทั้ง เสียวทั้งเจ็บแน่นหน้าอกหายใจไม่ค่อยออกผมจึงต้องก้มลงไปไซ้ที่ซอกคอและบี้ หัวนมเธอก็เพื่อให้เธอคารยความเจ็บจากนั้นกิ๊ปก็เริ่มผอ่นครายผมก็เริ่มโยก เข้าออกช้าๆๆเก็บครางแรงขึ้นมือสองข้างจิกกางหลังผมแน่นแสบมากกิ๊ปได้แต่ ร้องครวญครางไม่หยุดผมก็โยกไปเลื่อยๆหีกิ๊ปบีบรัดควยผมแน่นมาก แล้วตอดรัดจนผมทนไม่ไหวซอยเร็วขึ้นกิ๊ปก็เกร่งตัวแล้วบอกว่าเธอฉี่ออกอีก แล้วผมก็เร่งเครื่องเสร็จตามแธอไปติดๆผมรู้สึกได้ว่าน้ำผมออกเยอะมากเหมือน ว่ามันจะออกมาหมดทั้งตัวเลยแล้วจากนั้นผมก็ค่อยๆดึงควยออกมาน้ำทะรักออกมา เต็มพื้นมีเลือดปนออกมานิดๆ กิ๊ปนอนหลับตาผมก้มลงไปหอมแก้มพร้อมถามว่ากิ๊ปเสียวไหมเธอบอกว่าเสียวเหมือน ใจจะขาดเลย แต่ตอนนี้กิ๊ปเจ็บหว่างขามากผมบอกกิ๊ปให้รุกขึ้นไปร้างคราบออกแต่กิ๊ปรุกไม่ ไหวผมต้องอุ้มเธอเข้าห้องน้ำล้างหีล้างตัวแล้วอุ้มเธอไปนอนที่ห้อง ตอนผมล้างหีให้กิ๊ปเธอบอกว่าแสบมากผมต้องปลอบเธอว่าไม่เป็นไรหลอกอีกวันสอง วันก็หาย แล้วลุงจะพากิ๊ปเล่นเสียวอีกน่ะ หลักจากวันนั้นผมกับกิ๊ปซึ่งไม่ค่อยได้คุยกันกับสนิทสมนกันและเอากันแทบทุก วัน เพราะตอนกลางคืนเมียผมหลับผมก็แอบย่องมาเอากับกิ๊ป บางคืนผมต้องเอาเมียแล้วมาต่อกับกิ๊ปอีกรอบ ทุกวันนี้กิ๊ปเก่งมากเลยครับ

https://nu-2.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]