Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
หน้าแรก

เว็บวัยรุ่น เพื่อวัยรุ่น ต้องเว็ปนี้เลย ♥Ŝëŧßÿłลิŋม่Ő™♥ ประกาศ>>กรุณาทำการยืนยันตนหลังจากที่สมัคสมาชิคเสร็ดสิ้นแล้ว

You are not connected. Please login or register

เรื่องของ ม.3

2 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

1นี เรื่องของ ม.3 Sun Sep 20, 2009 9:27 pm

Administrators

Administrators
Admin
Admin

นี่เป็นประสบการณ์จริงของผมนะครับ ตอนนั้นผมเรียนชั้นม.3 ที่โรงเรียนสหศึกษาแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ ผมเอง ก็มีคนมาชอบเยอะพอสมควร และส่วนใหญ่ก็จะเป็นรุ่นพี่
อาจเป็นเพราะผมตัวสูง (178 ซม.) และผมก็เป็นนักฟุตบอล โรงเรียนด้วยครับ ผมมีเพื่อนสนิทในกลุ่ม 9 คน มีผู้หญิง 4 คนครับ หน้าตาดีทั้ง 4 คนเลย
แต่จะมีคนนึงชื่อฝน เป็นคนที่ลุยๆ หน้าตาเหมือนเด็กญี่ปุ่นไม่ค่อยจะยอมคน ที่สำคัญบ้านรวยมากครับ อีกคนชื่อเอ คนนี้เค้าชอบผมครับ เพื่อนๆ รู้กันหมด
อีกสองคนคือพิมกับกิ๊บครับ เราเป็นเพื่อนกันมา 3 ปีแล้วครับ เข้าเรื่องดีกว่าครับ ฝนกับผมจะเล่นกันบ่อยครับ ชอบพูดเรื่องทะลึ่งๆ บางทีตัวผมเองก็หวิวๆ
เพราะแต่ละครั้งที่เธอพูดเล่นเอาผมเสียว แต่ดูเธอแล้วเธอคงไม่ได้คิดอะไร บางวันผมเก็บเอามานึกแล้วชักเว่าไปด้วย วันนึงผมอมลูกอมแล้วฝนมาขอ ผมบอกว่าหมดแล้ว
ฝนบอกว่าเอาในปากก็ได้ ผมก็ถามว่ากล้ากินเหรอ ฝนบอกว่ากล้าแต่เธอก็ทำหน้าแหยๆ ผมรู้ว่าเธอไม่กินหรอกครับ จนมาวันนึงฝนมาขอผมอีก ผมเลยบอกว่าอยากกินมาเอาในปากผม
ฝนก็บอกว่าได้ ผมก็บอกเธอว่าเธอไม่กล้าหรอก เธอบอกว่าท้าใช่ไหม (ใครๆ ก็รู้ว่าฝนไม่ชอบให้ใครท้าครับ) ฝนถามผมว่าเมื่อไหร่ว่ามา ถ้าไม่กล้าอย่ามาท้าไม่ชอบ
ในใจผมชักหวั่นๆ แล้วครับ เพื่อนผมก็ท้าทั้งๆ ที่อยากแต่ไม่กล้าพูด วันนั้นทำเอาผมไม่เป็นอันเรียนเลยครับ ลืมบอกไปครับว่าตัวผมเองยังไม่แฟน เพราะไม่มีใครกล้ามาจีบแบบจริงๆ
จังๆ เพราะกลัวโดนเล่นงาน ทุกๆ เย็นเพื่อนๆ ทั้งห้องจะมาเล่นกันหน้าระเบียงห้อง ห้องอื่นเค้ากลับกันหมด ก็จะเหลือแต่ห้องผมนี้แหละครับที่อยู่จนเย็น
ห้องเราอยู่ชั้น 4 ครับ ไม่ค่อยมีคนพลุกพล่าน และเย็นวันนั้นแหละครับ ฝนกับเพื่อนอีกคนชื่อพิม (ฝนกับพิมสนิทกันมาก) อยู่ทำเวรที่ห้อง ผมกับเพื่อนอีก 3 คนก็เล่นๆ กัน
(ที่จริงแล้วคืออยู่รอ) จนฝนทำเวรเสร็จผมเลยถามว่า ฝนเราท้าเธอวันนี้จะได้รู้กัน ผมเห็นหน้าฝนแล้วดูเธอไม่ค่อยอยากจะทำ แต่เธอคงกลัวเสียฟอร์มมั้งครับ

เธอพูดขึ้นมาว่าความจริงมันก็ไม่ใช่เรื่องดีเลยนะ แต่เราไม่คิดอะไรเราคิดแค่เพื่อน เรื่องที่ เกิดขึ้นวันนี้ก็จบแค่วันนี้นะ ผมตอบตกลงและสัญญา เพื่อนผมต่างอิจฉากันใหญ่
เพราะฝนเป็นผู้หญิงที่ค่อนข้างเพอร์เฟก ครับ เพื่อนผมอีก 3 คนและพิมจัดการดูต้นทาง เพราะจะมีภารโรงขึ้นมาทำความสะอาด รอจนภารโรงไป เราเดินกันมาที่ มุมหลังห้อง
ฝนบอกว่าเอาจริงเหรอ ผมบอกว่าแน่นอน ผมอ้าปากออกมาแล้วถามฝนว่า ลูกอมอันนี้ใช่ไหมที่อยากกิน ฝนมองหน้าผมแบบกลัวๆ ผมก็ไม่เคย ฝนก็ไม่เคย ผมก็เลยเอามือลูบหัวเธอแล้วยิ้มๆ
แล้วผมก็จัดการประกบปากฝน เชื่อมั้ย ครับปากฝนนิ่มมาก ผมดันลิ้นเข้าไปฝนก็ตอบกลับด้วยดี เราเล่นลิ้นกันสักพักฝนก็ผลักผมออก ผมก้มลงมาถามว่าเป็นอะไร รึเปล่า
ฝนไม่มองหน้าผม ผมเลยใช้มือจับหน้าฝนขึ้นมา หน้าฝนแดงมากน่ารักมากครับ เพราะฝนเหมือนเด็กญี่ปุ่น ตัวฝนร้อนไปหมด จนกลิ่นน้ำหอมที่เธอฉีดซึ่งเป็นกลิ่นที่ผมชอบคือ PoLo Sport
ลอยออกมา ฝนบอกผมว่างั้นเรากลับ ก่อนนะ พิมเดินมาหาฝนแล้วลงไปข้างล่าง ผมมีอาการเริ่มชอบฝนแล้วครับ และผมก็คิดว่าตัวผมเองชอบฝนมานานแล้วด้วย
ผมเดินมานั่งที่โต๊ะ ผมก็เห็นฝนเดินมากับเพื่อนอีก 3-4 คน พวกนั้นคงยังไม่รู้ ฝนจะมานั่งที่โต๊ะ พอเห็นผมฝนเลยหยุด แล้วเดินไปที่ล้างหน้า ผมเลยเดินตามไป
ที่ล้างหน้าจะมี 2 ฝั่ง ผมเลยไปอีกฝั่งเพื่อที่ว่าพอฝนเงยหน้าขึ้นมาจะเจอผม ตอนนั้นประมาณ 5 โมงกว่าๆ แล้วครับ แปลกมากเพราะปกติจะมีคนมารับฝนตอน 4 โมงครึ่ง
ไม่ก็ 5 โมง แต่นี้จะ 6 โมงแล้ว ตอนฝนล้างหน้าผมก็ล้างด้วย ฝนคงรู้ว่าผมมา เธอล้างหน้านานมาก ผมเลยพูดว่าเชื่อในตัวเราสิ เราสัญญาว่าจะ ไม่ไปพูดต่อ
เธอเลยเงยหน้าขึ้นมาบอกว่าแน่นะ ผมก็ยิ้มแล้วก็สาดน้ำใส่เธอ แล้วเรานั่งคุยกันไปเรื่อยๆ จน 6 โมงกว่า ก็มีคนมารับฝน พอผมกลับถึงบ้านผมมีความสุขมากอย่างบอกไม่ถูก
อยากจะโทรไปหาฝนแต่ก็ไม่กล้า เพราะที่บ้านฝนดุ ได้แต่รอว่าเมื่อไหร่จะพรุ่งนี้เราจะได้เจอกัน พอรุ่งขึ้นเราก็สนิทกันมากขึ้น ผมมานั่งเป็นเพื่อนฝนทุกเย็น จนคนอื่นรู้ว่าเรา คบกัน

https://nu-2.forumth.com

2นี Re: เรื่องของ ม.3 Sun Sep 20, 2009 10:34 pm

dogpvpza123

มือใหม่หัดจับกระบี่
มือใหม่หัดจับกระบี่

อิอิ สนุกๆกกกกกกกกกก

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]