Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
หน้าแรก

เว็บวัยรุ่น เพื่อวัยรุ่น ต้องเว็ปนี้เลย ♥Ŝëŧßÿłลิŋม่Ő™♥ ประกาศ>>กรุณาทำการยืนยันตนหลังจากที่สมัคสมาชิคเสร็ดสิ้นแล้ว

You are not connected. Please login or register

ทหารหนุ่มรุมเสียบ3

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Administrators

Administrators
Admin
Admin

อานพเดินมาเอามือสอดมาที่ก้นผมแล้วบีบนวด ตอนนี้ผมอยู่ในสภาพนอนหงายเปลือยกาย กางขาอยู่ มีน้ำไหลอยู่ที่รูก้น อานพจับขาผมยกขึ้นแล้วใช้ลิ้นไซ้ เลียที่ร่องก้น ทำผมเสียวจน***แข็งอีกรอบ อานพขอเข้าข้างหลังผมต่อทันที

อากฤษบอกว่า "งั้นให้อานพ กับอาโอ๊ตช่วยละกันนะ เด๋วอาขอตัวไปล้างตัวก่อน" อานพถอดเสื้อผ้าตัวเองออก โอ้โห ผมน้ำลายไหลเลยครับ อานพมีกล้ามหน้าท้อง หน้าอกแน่นๆ ผิวขาว มีกล้ามแขน ก้นและท่อนขาแน่นมาก
อานพหน้าตาน่ารัก หน้าเด็กมาก เหมือนเด็กตี๋ๆ ตาชั้นเดียว ผิวขาวๆ คิ้วหนา จมูกโด่ง ปากสีชมพู หัวนมชมพู มีขนหน้าอกรำไร ลากยาวมาถึงสะดือและขนหมอย ***อานพตรง แข็ง ไม่และไม่ใหญ่นัก ซักประมาณ 6นิ้วกว่าๆ ขนาดกำลังน่าเสียวพอดีครับ แต่หัวของมันบานใหญ่เหมือนของอากฤษเลย อานพสอดหัว***เข้ามาที่รูก้นผมอย่างบรรจง เพราะกลัวผมเจ็บ มันเข้าไปง่ายมาก เพราะมีน้ำหล่อลื่นอยู่แล้ว อานพกระเด้าทันที

ผมเองไม่รู้สึกเจ็บใดๆ แต่เสียวมากกว่า ยิ่งเวลาโดนกระเด้าก็มองหน้าอานพไปด้วยมันยิ่งทำให้เสียวมากขึ้น ความขาวของอานพ เวลามีเหงื่อไหลตามตัวยิ่งทำให้ดูเซ็กซี่ขึ้นไปอีก อานพกระเด้าผมแรงขึ้นเรื่อยๆ พร้อมกับเสียงคราง ผมดึงตัวอานพเพื่อโน้มลงมากอดไว้แน่น แล้วก็ดูดปากกันกับอานพ มีกลิ่นเหล้านิดๆ อานพพ่นน้ำลายใส่ปากผมตลอดเวลา อานพดูท่าทางจะเซ็กจัดกว่าอากฤษ เค้ากระเด้าอย่างแรงสลับกับใช้***ควงเป็นวงกลมในรูก้นผม แล้วก็เสียบทแยงไปในรูผมแต่ละด้าน เพื่อให้หัว***เค้าเสียดสีกับผนังภายในรูก้นผม เสียวกันไปทั้งคู่...สองมือผมโอบกอดและลูบไล้ไปตามลำตัว ไม่เว้นแม้ที่ก้นและร่องก้นของอานพที่แน่นมากๆ เสียงพวงไข่ของอานพกระทบกับหว่างขาผมดับ ผับๆๆ พร้อมกับเสียงน้ำหล่อลื่นที่กระเฉาะบริเวณปากรูก้นผม

อานพจับผมนอนตะแคงข้าง โดยอานพนอนตะแคงข้างประกบอยู่ด้านหลังผม กางขาผมข้างหนึ่งยกขึ้น แล้วค่อยๆ เด้าใส่ก้นผมเบาๆ

อาโอ๊ตนั่งมองเราสองคนกระเด้ากันพร้อมกับนั่งชักว่าวไปด้วยสักพัก ก็ลุกขึ้นมา เอา***มายัดปากให้ผมอม อาโอ๊ตเอา***กระเด้าที่ปากผมเข้าออก มือผมก็อยู่ไม่สุข ลูบไล้ไปตามก้น หว่างขา พวงไข่ของอาโอ๊ต อาโอ๊ต***ใหญ่กว่าทุกคน ลำแท่งตั้งตรง หนา ใหญ่ประมาณ 7นิ้วกว่าๆ หัวออกแดงๆ มันคับปากผมมาก จริงๆ แล้วอาโอ๊ตก็หน้าตาดีเหมือนกัน แต่ผิวจะออกคล้ำๆ แต่เนียน มีลักยิ้ม คิ้วหนาๆ ขนตายาว หน้าท้องแบนราบ หุ่นน่าเอาเหมือนกัน

อานพร้องคราง ส่ายสะโพก โยกก้นผมอย่างไม่เป็นท่า จนสุดท้ายอานพก็ทนไม่ไหวกระตุก*** และพุ่งน้ำออกมาใส่ก้นผมอย่างแรง น้ำอานพก็ยังเยอะทั้งๆที่ปล่อยออกไปแล้วกับอาโอ๊ต

อานพเดินออกไปล้างตัว อากฤษก็เข้ามาต่ออีกรอบด้วยการเอา***มายัดปากผมแทน***ของอาโอ๊ต

ขณะที่***อากฤษยังแช่อยู่ในปาก และก็ยังพอมีน้ำเงี่ยนไหลออกมาซิบๆ ภายในปากผม อาโอ๊ตก็จับ***ตัวเองยัดที่รูก้นผมต่อทันที มันเริ่มเจ็บและคับๆ เพราะใหญ่กว่าของอาทั้งสองคนที่ผ่านมา ผมรู้สึกเหนื่อย แต่ก็เสียวด้วย

https://nu-2.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]