Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
หน้าแรก

เว็บวัยรุ่น เพื่อวัยรุ่น ต้องเว็ปนี้เลย ♥Ŝëŧßÿłลิŋม่Ő™♥ ประกาศ>>กรุณาทำการยืนยันตนหลังจากที่สมัคสมาชิคเสร็ดสิ้นแล้ว

You are not connected. Please login or register

เสียท่าเพื่อนแฟน

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Administrators

Administrators
Admin
Admin

เรื่องที่เกิดขึ้นต่อไปนี้ไม่รู้ว่าจะทำให้นุชเสียใจหรือว่ามีความสุขอันนี้นุชยังสับสนอยู่เลยค่ะ แต่รับรองได้ว่าเกิดขึ้นจริงๆกับตัวนุชเลย ก็เกือบเดือนแล้วค่ะ และไม่รู้เหมือนกันว่าจะเกิดกับนุชอีกนานสักแค่ไหน ขอเริ่มเลยดีกว่าค่ะ นุชเป็นชาวต่างจังหวัดนะคะ
มาเรียนที่กรุงเทพฯก็เลยต้องเช่าห้องอยู่ เพระาสะดวกดีอยู่หลังวิลัยเลย อีกสาเหตุนึงก็คือ นุชได้ใช้ชีวิตอิสระดี ตอนแรกก็อยู่คนเดียวแต่พอเริ่มสนิทกับแฟนก็เลยตกลงมาอยู่ด้วยกันค่ะ ก็ประมาณเกือบปีแล้วจะได้ที่เราอยู่ด้วยกัน นุชปัจจุบันเรียนอยู่ปี3ค่ะ แต่แฟนนุชเขาอายุน้อยกว่านุช2ปี เรียนคนล่ะทีกันค่ะ เขาเป็นเด็กเทคโน ก็ไม่เป็นอุปสรรคอะไรเพราะเรารักกันดี ส่วนใหญ่ที่ห้องของเราจะเสียงดังกว่าใครเพื่อนเลยค่ะ เพราะแฟนนุชนี่เขาชอบชวนเพื่อนมากินเหล้า เล่นกีตาร์กันเป็นประจำ บางทีก็นอนค้างที่ห้องก็บ่อยค่ะ ทำให้นุชกับเพื่อนๆของเขาก็สนิทกันมากพอดูล่ะ
อ้อลืมบอกไปแฟนนุชคนนี้นี่ถือว่าหน้าตาค่อนข้างดี อีกอย่างนึงในกลุ่มเพื่อนของเขานี่ส่วนมากจะเกรงใจเขาค่ะ แล้วเขาชอบทำตัวเป็นกัวโจก
และนี่ก็เป็นสาเหตุนึงที่ทำให้นุชคิดว่าเรื่องที่จะเล่าให้ฟังนี้เขาอาจจะมีส่วนร่วมหรือไม่
นุชยังไม่กล้าที่จะคิดเลยค่ะ ว่าจะทำอย่างไรต่อไปดี
วันเกิดเหตุวันนั้นเป็นตอนเย็นๆค่ะ นุชอยู่ห้องคนเดียวพึ่งกลับมาจากเรียน
ก็เปลี่ยนแต่กางเกงขาสั้นอย่างเดียวเสื้อนักศึกษาไม่ได้เปลี่ยน ก็มาเปิดเน็ตเล่นเลย
เล่นไปได้ไม่นานก็มีเสียงเคาะประตู ปรากฎว่าเป็นเพื่อนของแฟนนุชค่ะ มา2คน หิ้วเหล้าโซดามาเลย นุชเลยถามว่าแล้วแฟนพี่ไปไหนล่ะไม่ยอมกลับมาด้วยกัน มันก็บอกเดี๋ยวตามมา (ปกติพวกมันก็จะเรียกนุชว่าพี่นุชทุกครั้ง แม้แต่แฟนนุชก็เรียกอย่างนี้)
นุชก็เลยนั่งเล่นเน็ตต่อไปแล้วก็คุยกันไป แต่ไม่ได้กินเหล้ากับพวกมันหรอก เพราะมันรู้ว่านุชไม่กิน สักเกือบชั่วโมงแล้วนุชรู้สึกว่าผิดปกติ ตรงที่แฟนนุชทำไมยังไม่กลับมาสักทีพอถามพวกมัน มันก็บอกว่าไม่ต้องห่วงหรอกพี่เดี๋ยวก็กลับมาเองแหล่ะ สักพักนึงไอ้ชัย(ลืมบอกไปว่ามีชื่อชัย กับเล็ก)
มันก็ถามนุชเฉยเลยว่า -พี่นุช ขอดูหนังโป๊หน่อยนะ..ตอนนั้นไม่รู้ว่ามันพูดเล่นหรือพูดจริง แต่นุชตอบกลับไปว่า -ไม่ได้นะโว๊ย เค้าไว้ดูกัน2คนเท่านั้น คราวนี้ไอ้เล็ก
ที่ปกติเป็นคนไม่พูดมากเท่าไหร่ ก็สวนมากเลย -พี่นุชนี่ขาวจังเลยนะ ....ตอนนี้นุชรู้สึกว่าอึ้งเลย ไม่รู้มันจะมาไม้ไหนกันนี่ แล้วไอ้ชัยก็เอนตัวมาตรงเก้าอี้ที่นุชนั่ง -ขอลูบขาหน่อยนะพี่นุช. น๊า...ตอนนั้นนุชทำอะไรไม่ถูกเลยรู้สึกช็อคเลย แล้วไอ้เล็กมันก็ลุกขึ้นมาหอมที่คอนุชอย่างแรงก่อนเลย
นุชก็พยายามที่จะพูดอะไรบ้างแต่ทำอะไรไม่เป็นเลย ก็ได้แต่บอกว่า-เฮ่ยๆ ... จะร้องอะไรก็ร้องไม่ออก ไม่กล้าร้องด้วย งงไปหมดเลย ไอ้ชัยก็เริ่มเอามือมาลูบที่ต้นขานุชเลย

พอเริ่มตั้งสติได้ก็เลยบอกให้พวกมันหยุดนะ เดี๊ยวจะบอกแฟนนะ เดี๊ยวแฟนจะกลับมาแล้วนะ แต่ยิ่งพูดมันก็ยิ่งเอาใหญ่เลยค่ะ พอไอ้เล็กมับเริ่มไซร้ มือมันก็อ้อมมาบีบนม
นุชไม่รู้เลยว่าจะทำยังไงดี ร้องน่ะไม่กล้าร้องอยู่แล้ว กลัวจะเป็นเรื่องใหญ่ ใจก็กลัวแฟนจะกลับมา อีกใจนึงก็อยากให้กลับมาเร็วๆ ตอนนั้นนุชสับสนไปหมดจริงๆ เท่าที่จำได้
ไอ้ชัยตอนนี้มันไม่ได้ลูบขาอย่างเดียวแล้ว หน้ามันยังมาซุกอยู่ตรงตักของนุชที่ยังนั่งเก้าอี้อยู่ มันบดหน้ามันไปตรงเป้ากางเกงนุชเลยค่ะ นุชไม่ได้พูดอะไรเลย นอกจาก อย่าๆ แต่มันคงไม่ได้ยินกันมั๊งแล้วความรู้สึกของนุชก็เริ่มเปลี่ยนไป ไอ้เล็กมันเริ่มปลดกระดุมเสื้อ แถมยังเอาลิ้นมาเลียที่หน้านุช
-พี่นุชผมอยากห้ามใช้คำหยาบพี่มานานแล้ว...นุชหวิวๆมากเลยไม่ได้ขัดขืนอะไรเลยด้วย
แล้วไอ้ชัยก็ใช้เวลาไม่นานกับกางเกงขาสั้นของนุช มันดึงออกพร้อมกับกางเกงในเลย
นุชยังนั่งอยู่บนเก้าอี้อยู่เลย ส่วนไอ้เล็กที่อยู่ด้านหลังมันยังเอมมือกุมนมนุชไว้ทั้ง 2ข้างเลย แล้วก็พร่ำแต่-พี่นุชน่าห้ามใช้คำหยาบจังเลย...มันไซร้ไม่หยุดเลยจริงๆ นุชได้แต่ก้มหน้าแล้วมองไอ้ชัยมัน มันแหย่ลิ้นสากๆของมันเข้าไปในร่องนุชเลยค่ะ นิ้วของมันก็พยายามแยงเข้าไปในก้นนุชด้วยนุชไม่ได้คิดถึงอะไรเลยตอนนั้น ยอมรับว่าเงี่ยนสุดๆเลยค่ะ..ไม่เคยเงี่ยนอย่างนี้มาก่อนเลยมันตื่นเต้นและเร้าใจมากค่ะ หูได้ยินแต่เสียงไอ้เล็กมันพร่ำ แล้วก็เสียงกุ๊งกิ๊งๆที่มันกำลังถอดเข็มขัดอยู่เท่านั้นเองค่ะ นี่เรากำลังจะโดนผู้ชายเอาพร้อมกัน2คนเลยน่ะเนี่ย
เชื่อไหมค่ะว่านุชได้เสร็จไปแล้วรอบนึงตั้งแต่พวกมันยังไม่ได้เอา ค ของมันออกมาเลย
แล้วนุชก็จำรายละเอียดไม่ได้มากเลย รู้แต่ว่ามาอยู่ตรงที่นอน ก้มดูด ค ของไอ้เล็กที่นอนหงาย ค ของไอ้เล็กนี่ใหญ่ดีค่ะ ใหญ่กว่าแฟนนุชหน่อยแต่ดำกว่า ส่วนของไอ้ชัยคงไม่เท่าไหร่มันกำลังซอยเข้าออกอย่างเมามันเลย นุชมันส์มากจริงๆเลยตอนนั้น แต่ก็มีบางช่วงเหมือนกันนะ ตอนดุด ค ของไอ้เล็กอยู่ ยังคิดว่านี่เรากำลังทำอะไรอยู่ ดูด ค ของเพื่อนแฟนเราอยู่นะ...แต่ก็ได้แค่คิดเฉยๆแหละค่ะ เรื่องอะไรจะหยุดไอ้ชัยเริ่มส่งเสียงแล้วค่ะ พึ่งจะได้ยินเสียงมันนี่ มันครางใหญ่เลย นุชเลยบอกใกล้เสร็จแล้วให้เอามาออกข้างนอกนะ พอนุชพูดเสร็จมันออกพอดีเลย ส่วนไอ้เล็กก็บอกว่าพี่ดูดให้ออกในปากเลยนะ –เดี๋ยวผมค่อยห้ามใช้คำหยาบพี่อีกทีนะ ได้ยินอย่างนี้แสดงว่ามันคงเงี่ยนสุดฤทธิแล้ว นุชเลยแสดงฝีมือและฝีปากเต็มที่เลยมันกระดกตัวขึ้นมาจัยหัวนุชกดใหญ่เลย น้ำไอ้เล็กมันเยอะมากค่ะ ไม่รู้ว่ามาจากไหนล้นออกมาจากปากนุชเลยค่ะ มันกระตุก5-6ทีเห็นจะได้ แล้วมันก็ทิ้งตัวนอนหงายแผ่เลย นุชก็ปล่อยให้ คของมันคาปากอยู่ยังนั้นแหละ เหลือบมองไปทางไอ้ชัยที่เดินออกมาจากห้องน้ำ มันตรงดิ่งมาเลยค่ะ
เอื้อมมือมันมาจับมือนุชให้ไปจับ ค ของมัน แค่สัมผัสแปีบเดียวของมันก็เริ่มชี้ขึ้น
นุชก็รูดให้มันไปเบาๆเรื่อยๆ แล้ว ค ของไอ้เล็กที่อยู่ในปากมันก็เริ่มขยายตัวจนรู้สึกได้เลยค่ะ มันบอก-พี่นุชผมยังไม่ได้ห้ามใช้คำหยาบพี่เลยนะ พี่เก่งจังเลย ขออีกสัก2ทีน๊า เป็นอันว่าทั้งคืน เกินคนละ2ทีแน่นอน ส่วนนุชนั้นนับไม่ไหวหรอกค่ะ โดยเฉพาะไอ้เล็กนี่ มันไม่หยุดเลยค่ะนุชรู้สึกว่ามันจะชอบเล็กมากๆเลย แต่ก่อนหน้านี้ก็ไม่ค่อยได้สังเกตเหมือนกัน มันบอกว่าแอบชอบมานานแล้วส่วนแฟนของนุชนั้น มันกลับบ้านที่ตจว.ตั้งแต่บ่ายแล้ว ฝากให้ไอ้

ชัยมันมาบอกแต่กว่าพวกมันจะบอกได้เล่นเอาหมดแรงไปตามๆกันเลยค่ะส่วนเจ้าแฟนนุชตัวดี นุชก็ยังไม่รู้ว่ามีส่วนรู้เห็นหรือไม่ นุชไม่ได้ถามอะไรใครทั้งนั้นไหนๆก็มาถึงขนาดนี้แล้วก็เลยปล่อยเลยตามเลย สำหรับไอ้2คนนี้นะทุกครั้งที่มีโอกาสหรือแฟนนุชเผลอเมื่อไรเป็นโดนทุกที โดยเฉพาะไอ้เล็กนี่ไม่ต้องห่วงเดินสวนกันหน่อยยังบีบก้นนุชเลย บางครั้งมันก็ให้ใช้มือช่วยให้มัน เอาไว้จะมาเล่าให้ฟังอีกนะคะ

https://nu-2.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]