Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
หน้าแรก

เว็บวัยรุ่น เพื่อวัยรุ่น ต้องเว็ปนี้เลย ♥Ŝëŧßÿłลิŋม่Ő™♥ ประกาศ>>กรุณาทำการยืนยันตนหลังจากที่สมัคสมาชิคเสร็ดสิ้นแล้ว

You are not connected. Please login or register

ลุกสาว อาจารย์ ( Sex Story )

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Administrators

Administrators
Admin
Admin

ลุกสาว อาจารย์ ( Sex Story )
[post]วันนี้ วันหยุดครับเป็นช่วงใกล้สอบ ผมก็อยู่บ้านไม่รู้จะทำอะไร ก็เลยขับรถเข้ามาในโรงเรียน กะว่าจะเข้ามาหาที่สงบๆอ่านหนังสือซะหน่อย เข้ามาก็เผอิญเห็นห้องพักครู-อาจารย์ มันเปิดอยู่ ก็เลยจอดรถแล้วเดินเข้าไปดูก็ไม่ใช่ใครครับ น้องมาย ลูกสาวอาจารย์ในโรงเรียนนั่นเองครับ น้องมายเป็นเด็กสาวน่ารักครับ แต่ออกซ่าๆนิดๆครับ สูงกว่าเพื่อนๆครับ ประมาณ 168 หุ่นก็น่า...จริงๆเลยครับ ประมาณ 32-26-34 น่าแบบที่บอกไหมล่ะ ผิวก็ไม่ขาวมากครับธรรมดาๆ ผมเดินเข้าไปก็เริ่มคิดแผนบางอย่างออก
เดิน เข้าไปแล้วงับประตูปิดซะ เอก็ยังไม่สังเกตุ ผมเลยทักทายว่า สวัสดีครับสาวน้อย เธอก็หันมาตกใจนิดๆ ผมเลยถามว่าทำอะไรอยู่ครับ มองดูเห็นเธอเล่นเน็ตกำลังฟังเพลงอยู่ ผมเลยบอกว่าเล่นอะไรไม่ได้เรื่อง เอาแต่ฟังเพลง เธอก็บอกว่าจะให้ทำไรล่ะ ก็ไม่มีเมล์ แชทก็เบื่อ ผมเลยบอกไปว่า"ดูเว็บโป๋ไง" เธอก็หน้าแดงอายๆ แต่บอกว่า "เปิดให้หน่อยซิอยากดูมานานแล้ว" ผมบอกว่า "ไม่เอาหรอก เดี๋ยวแม่มายว่าเอาครับ เป็นเด็กเป็นเล็กไม่ดี" มายเธอสงสัยอยากดูมั้ง บอกว่า"ไม่เด็กแล้วนะ อายุ12แล้วนะก็อยากดูมั่ง" ผมก็ไม่ยอม เอก็กวนผมอีก ผมเลยทนไม่ไหวเปิดก็เปิกว่ะ "เปิดเว็บด้วย เปิดซิงด้วยเลย" ก็เลยเปิดแค่เรื่องเล่าให้เธออ่านและก็เว็บออกแค่เรตR เธอก็อ่านอย่างสนใจ ผมบอกว่ามันต้องสร้างอารมณ์ไปด้วยถึงจะดี เธอก็ทำหน้างงๆ ถามว่าอะไร ผมกไม่รอช่า เอื้อมมือไปจับนมน้อยๆของเธอ แล้วก็เป่าลมเข้าหูทีนึง ขนเธอลุกเกรียวเลย ผมเลยค่อยๆจูบเธออย่างทนุถนอม อยากให้เธอติดใจ เอาไว้ล่อบ่อยๆ ผมก็คลึงไปเรื่อยที่นมเธอ ค่อยล้วยไปข้างใน ผ่านเสื้อในแล้วปลดตะขออกทีเดียวหลุดเลยครับ อิอิ ฝึกกับเพื่อนที่สนิทกันมากๆมา มันช่วยสอน ทีนี้ก็เลยอุ้มเธอไปนอนบนโต๊ะยาว เป็นโต๊ะวางของแต่มันว่างอยู่ ผมก็เลยจัดการกับเสื้อผ้าเธอและผมเอง แล้วก็บอกกับเธอว่า "เดี๋ยวสอนภาคปฏิบัติให้นะมาย" เธอก็อายหน้าแดงเชียวครับ ผมก็ถอดกางเกงในเธอออกนะครับ ***เธอสวยมากเลยครับ ไม่มีขนเลย อวบอูมมากแต่รูนั้นปิดสนิท ชิดจนแทบไม่เห็นรูเลย ผมเลยต้องค่อยๆเอามือไปเขี่ย***เธอ จนน้ำเธอเยิ้มออกมา เธอเลยบอกว่าเสียวจังค่ะพี่ ทำอะไรก็รีบๆเถอะค่ะ เดี๋ยวมีใครมาเห็นจะแย่ ผมเลยบอกว่าเดี๋ยวก่อน พี่ไม่อยากให้เธอเจ็บมาก ผมเล่นนิ้วจนธอแตกเลยครับ ตอดนิ้วผมใหญ่เลย ทีนั้ผมก็แยกขาเธอออก เอานิ้วช่วยอ้ารูออก แล้วเอา***ไปจ่อที่ปากรู ค่อยๆเขี่ยขึ้นๆลงๆ แล้วก็สอดเข้าไป คับมากครับ เข้าไปได้นิดเดียวเธอก็ร้อง ของผมคงใหณ่ไปนิดนะครับ ก็ตั้งเกือบ 7 นิ้วเจอกับหอยบริสุทธิ์ก็งี้หละครับ ผมก็เลยเอามือไปบี้หัวนมสีชมพูออกแดงของเธอ มันตั้งชันมากเข่ยอยู่ซักพักเลยอาศัยจังหวะที่เผลอ ดันเข้าไปมิดเลยครับ รู้สึกว่ามีบางอย่างฉีกครับ ดังเหมือนกัน แล้วก็คาอยู่สักพัก พอค่อยๆดึงออกมาก็เลือดเต็มหว่างขาซิครับ เธอก็ร้องให้เพราะกลัว ผมก็บอกว่าไม่เป็นไรแล้วอธิบายให้เธอฟัง พอเธอหายกลัวคงเสียวมังครับ ก็ขมิบตอดของผม ผมก็รอเวลานี้มานาน จับขาเธอพาดบ่า ขย่มๆ จนเธอร้อง อ่าาาาา เสียวจังค่ะพี่ แรงๆซิค่ะ มายเสียว "ดีไหมจ่ะมาย แรงพอไหม" ผมถาม "ดีค่ะ มายชอบค่ะ มันส์มากค่ะ" ซอบอยู่ซักพัก ผมก็อุ้มเธอขึ้นมา ขย่มต่ออีก 10 นาที แล้ววางเธอลง บอกให้ธอหันหลัง ทำท่าหมา ผมก็แทงเข้าไปเสียวมากครับ ของเธอตอดตลอดเลยผมก็เลยซอยอยู่ซักพัก จับเธอนอนลง " พี่เอาออกข้างในนะครับ มีประจำเดือนยังครับ " เธอบอกว่าเพิ่งหมดไป3 วันค่ะ โชคดีจริง ผมเลยบอกว่างั้นพี่เอาออกข้างในนะ "ค่ะ มายรักพี่ค่ะ สัญญานะค่ะว่าให้มายเป็นแฟนพี่อีกคน" เธอรู้ครับว่าผมมีแฟนอยู่ "ได้ครับมาย พี่ก็รักมาย" จากนั้นผมก็ยกขาเธอกดติดกับอกเธอ กด***เข้าไปจนมิดในท่ายกล้อเลยครับ ซอยๆๆๆ กระแทกแรงๆ " ซี๊ดดด ดีจังค่ะพี่ แรงๆค่ะ ***มายเอามันไหมค่ะ" "มันมากเลย คับดีครับน้องมาย" "ถ้างั้นมาทำให้มายบ่อยๆนะค่ะ มายเหงา" "ครับได้ครับมาย" "ซี๊ดๆๆๆ...........พี่ขบ่มแรงดีจังค่ะ อ่าาาาาา" ผมก็ซอยไปซักพัก ***เธอก็ตอด ไมหยุดเลยครับ ผมก็จะทนไม่ไหว ถามเธอว่า "มายจะออกยังครับ พี่จะทนไม่ไหวแล้ว" "จะออกแล้วค่ะพี่อูยวว......แรงๆค่ะ" "มาออกพร้อมกันนะครับ" ค่ะพี่ซอยแรงๆค่ะ "อูยววววว........กรี๊ดดดดด......อ่าาาาาาาาา" เธอก็เสร็จ จากนั้นผมก็ตามาติดๆ พุ่งน้ำใส่มดลูกสาวน้อยมายอย่างเต็มที่ 5-6 เยอะมากไม่เคยเยอะเท่านี้มาก่อนเลยตอนช่วยตัวเอง แล้วเราก็กอดกันอยู่พักนึง จากนั้นก็ใส่เสื้อผ้า แล้วก็เก็บของปิดคอมฯ แล้วก็บอกให้เธอกลับบ้านได้ เธอก็หันมายิ้ม บอกว่าแล้วมาทำให้มายบ่อยๆนะค่ะ ผมก็บอกว่า ครับ แล้วจากวันนั้น พอผมมีอารมณ์ก็ไม่ค่อยได้ช่วยตัวเองเพราะมี***น้อยๆ ตอดเก่งแถมฟิตไม่เคยหลวมของมายมาช่วยตลอด นี่ก็ผ่ามมาปีนึงแล้ว ยังฟิตดีมากเลยครับ พูดถึงก็เงี่ยนอีกแล้วต้องต่อรอบที่ 2 ซะแล้ววันนี้ มายจ้าาาา...

https://nu-2.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]