Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
หน้าแรก

เว็บวัยรุ่น เพื่อวัยรุ่น ต้องเว็ปนี้เลย ♥Ŝëŧßÿłลิŋม่Ő™♥ ประกาศ>>กรุณาทำการยืนยันตนหลังจากที่สมัคสมาชิคเสร็ดสิ้นแล้ว

You are not connected. Please login or register

หลังกลับจากผับ

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

1แบร่ๆๆๆ หลังกลับจากผับ Sun Sep 20, 2009 10:58 pm

Administrators

Administrators
Admin
Admin

เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อปีที่เเล้วค่ะ ตอนเรากลับมาหลังจากไปเที่ยวผับ ดิชั้นไม่ขอบอกชื่อ ของดิชั้นละกันนะค่ะเรื่องมีอยู่ว่าวันนั้นเราไปเที่ยวผับกัน 4 คน 1 ในนั้นเป็นผู้ชายเเฟนของเพื่อน ดิชั้นเอง เค้าชื่อหนุ่ม หล่อมาก หล่อล่ำบึกก็นายเเบบนิค่ะ หุ่นคงไม่ต้องอธิบายไรมาก ส่วนเพื่อนของดิชั้นนั้นก็เป็นนางเเบบนั่นเเหละค่ะ เเหมชั่งสมกันจริงๆ เราก็ได้เเต่อิจฉา คือคืนนั้นเราได้พากันไปเที่ยว ที่ผับเเห่ง1 มีดื่มกินกัน ดิชั้นเองเปนคนไม่ดื่มเหล้าเลยปล่อยให้คนอื่นๆดื่มกันไป เพราะอีกอย่างเราเปนคนขับรถด้วย ก็ได้เเต่ดื่มน้ำผลไม้กับน้ำอัดลมไป เวลาผ่านไป ทุกคนเหมือนจะออกอาการ หน้าเเดง คือเริ่มเมาๆ กันนั่นเอง เเต่ก็ไม่ถึงกับหัวทิ่ม สักพักเราก็ชวนกันกลับ คือว่าเราเอารถไปกันเเค่คันเดียวคือรถของดิชั้น ดิชั้นก็เปนคนไปส่งที่บ้านของเเต่ละคน ที่ละคน คือคนเเรกที่จะไปส่งคือ บ้านของหนุ่ม เพราะอยู่ไกล้สุด เเต่ว่าเวลานั้นฝนดันตกหนักมาก ดิชั้นก็ขับไปเรื่อยๆ จนถึงบ้านเค้า ขณะที่ฝนก็ยังตกอยู่ เเละน้ำมันรถมันก็ไกล้จะหมดเต็มทีคงไปส่งไม่ครบทุกคนเเน่ ถ้าหมดกลางทางถ้าไม่เจอปั้มก็เเย่เเน่ เเล้วหนุ่มก็พูดขึ้นมาว่า ?เอางี้ไหมคืนนี้นอนพักกันที่บ้านหนุ่นก่อนก็ได้พรุ่งนี้ค่อยไป ฝนตกหนักด้วยขับรถอันตราย? ?เเล้วพ่อเเม่หนุ่มไม่ว่าหรอ? ?พ่อเเม่หนุ่มไม่อยู่หรอกไปเชียงใหม่กันหมด? งั้นคืนนี้พวกเราต้องขอรบกวนหน่อยนะ ?ด้วยความยินดีจ้า? ว่าเเเล้วทุกคนก็ลงจากรถเข้าบ้านหนุ่ม บ้านของเค้าสวยมากถึงจะไม่ใหญ่มากเเต่ก็น่าอยู่ หนุ่มก็พาพวกเรา ไปที่ห้องว่างห้อง 1 เเต่ว่ามันนอนได้เเค่ 2 คน คือหนุ่มเนี่ยเค้านอนห้องเค้าอยู่เเล้ว เเล้วเรา 3 คนคงต้องนอนที่ห้องนี้ เเล้วใครจะนอนข้างล่างละเพราะต้องมีใครคนหนึ่งนอนข้างล่าง หนุ่มก็พูดยิ้มๆขึ้นมาว่า ?งั้นน้ำฝนไปนอนกับหนุ่มก็ได้ เราก็เเฟนกันนี่นา? ว่าเเล้วน้ำฝนก็ทำหน้าเขิน ส่วนดิชั้นกับเพื่อนอีกคนก็อ้ำอึ่ง เเหมต่อหน้าเลย เเต่ว่าไปเเล้ว 2 คนนี้เค้าก็เพิ่งรู้จักกันได้ไม่นานดูเเล้วคงยังไม่เคยมีไรกันมาก่อน เเต่ด้วยความง่วงออ่นเพลียและอาการเมาๆเเละเกรงใจหนุ่มเจ้าของบ้าน เจ้าน้ำฝนเลยตอบว่า ?งั้นก็ได้ งั้นเดี๋ยวฝนไปนอนห้องหนุ่มละกัน? เเล้ว 2 คนนั้นเค้าก็ได้พากันออกจากห้องนี้ไปที่ห้องของหนุ่ม ดิชั้นก็พูดเล่นๆ กะเพื่อนอีกคนว่าฝนมันยิ่งชอบดูหนังเอ็กส์อยู่ด้วยคงไม่เหลือเเน่คืนนี้ พอคุยกันสักพักก็นอนกันสะที พอนอนไปได้สักพักใหญ่ดิชั้นก็เกิดปวดฉี่ขึ้นมาก็เลยลุกออกไปเเต่พอออกไปมันก็มืดไปหมดสวิทไฟมันอยู่ไหนเราก็ไม่รู้เพราะมันไม่ใช่บ้านเรา เลยเดินกลับมาที่ห้องเพื่อปลุกให้เพื่อนมันตื่นไปเป็นเพื่อน เเล้วเราก็เดินออกมา จนเดินมาถึงหน้าห้องของหนุ่ม ใจหนึ่งก็อยากจะเคาะประตูเพื่อถามว่าห้องน้ำอยู่ไหนใจหนึ่งก็คิดว่าไม่อยากลบกวนเค้าเพราะคงนอนหลับอยู่ เเต่ อูว ดิชั้นกับเพื่อนได้ยินเสียงค่ะเสียงเจ้าน้ำฝนจากข้างในห้อง เสียงมันร้องเป็นจังหวะโดนเอา ?อะ อ๊ะ? ไรประมาณนี้ เเน่นอนค่ะเค้าเอากันอยู่ เเละมันมีเเสงที่รอดออกมาจากห้องด้วยนิดๆ เเสดงว่าเปิดไฟเอากันด้วย ดิชั้นก็เลยพูดกับเพื่อนอีกคนว่าอยากดูมั้ยวะอร (เอาละสิคิดจะทำอะไรก็ไม่รู้เรา) ?จะดีหรอ เเล้วจะดูยางไง? เอางี้เดี๋ยวชั้นไปห้องน้ำก่อน เเล้วกลับมาไม่ไหวเเล้วปวดฉี่ ?เออๆ? เเต่ห้องน้ำไม่รู้ว่ามันอยู่ไหนก็เดินหากันไปสักพักจนเจอ ดิชั้นก็เข้าไปฉี่จนเสร็จเรียบร้อยเเล้วเดินออกมา ท่านผู้ชมค่ะหนุ่มเดินออกมาจากห้องค่ะเดินมาที่ห้องน้ำ จะบอกว่าหนุ่มไม่ใส้เสื้อผ้าเลยค่ะเต็มๆเลยยังเด่อยู่เลยอะ เห็นกัน 2 คนเลยดิชั้นกับเพื่อน หนุ่มพอเห็นเราก็ตกใจรีบเอามือกำไอนั่นไว้ เเล้วก็รีบเค้าห้องน้ำ เราไม่ได้พูดอะไรกันเลยสักคำค่ะ เเล้วดิชั้นกับเพื่อนก็เดินกลับมาที่ห้อง เเล้วก็ปิดไฟนอนต่อ (สรุปคือไม่ได้ดูหนุ่มกะฝนเอากัน) เเต่ว่ามันมีอารมณ์อยู่เหมือนกันนะใหญ่ยาวกำเต็มมือเลย ของผู้ชายอะไรก็ไม่รู้น่าจับเล่นจัง พอตื่นมาเวลาก็ไกล้เที่ยงเเล้ว ก็ได้เวลากลับบ้านออกมาจากห้องก็เจอหน้ากับหนุ่ม เเต่เราทำเป็นเหมือนว่าไม่มีไรเกิดขึ้นสำหรับเรื่องเมื่อคืน ส่วนน้ำฝนก็โดนหนุ่มเอาไปเมื่อคืนหน้าตาสดชื่นดีจัง จากนั้นดิชั้นก็ไปส่งอร ก่อนเเล้วก็น้ำฝน เเล้วดิชั้นก็กลับบ้านดิชั้นเอง ด้วยความเพลียยังไม่ส่างก็นอนต่อ พอตกเย็น ได้ยินเสียงโทรศัพ มันคือหนุ่มค่ะที่โทรมา เค้าโทรมาบอกดิชั้นว่าเมื่อคืนขอโทษดิชั้นกับอรด้วยนะที่เมื่อคืนเเต่งตัวไม่เรียบร้อย ดิชั้นก็ตอบว่าเเบบนั้นเค้าเรียกว่าไม่ได้เเต่งเลยนะ ไม่มีเสื่อผ้าสักชิ้น ดิชั้นก็หัวเราะนิดๆ เเล้วดิชั้นดันทะลึ่งพูดออกไปว่าของหนุ่มน่าจับดีนะค่ะ เเล้วก็หัวเราะอีกนิดๆ ?ว่าไรนะครับ? ป่าวค่ะไม่มีอะไร ทีนี้ก็ต่างคนต่างเงียบเลยค่ะ เหมือนจะรู้ในใจกัน เเล้วก็เป็นหนุ่มค่ะที่เริ่มพูดก่อน ?คืนนี้มาบ้านหนุ่มไหม? จะดีหรอ เเล้วน้ำฝนละ ?อย่าไปพูดถึงเค้าสิ? ค่ะ งั้นคืนนี้ เดี๋ยวไปหาละกันประมาณ 5 ทุ่มได้ไหม ?ได้ครับ 5 ทุ่ม? ค่ะโอเค เจอกันนะ(การกระทำของดิชั้น ดิชั้นรู้ว่ามันมากที่หักหลังเพื่อน ขอโทษน้ำฝนไว้นะที่นี้ด้วยค่ะเราผิดไปเเล้ว) ดิชั้นก็ได้ออกไปหาเค้าตามนัด ดิชั้นก็กดออดหน้าประตู พอเปิดเค้ากระชากมือของดิชั้นเค้าไปเลย ได้อารมณ์ดี เค้ากอดดิชั้นพิงกำเเพงดูดปาก ดิชั้นก็กำของเค้าเค้าเต็มมือสมใจอยากได้จับเเล้ว เเล้วหนุ่มก็กดหัวดิชั้นลงรูดซิป ขวักท่อนเอ็นออกมาจ่อปากดิชั้น เเล้วก็ยัดเข้าปากดิชั้นตอนนี้ท่อนเอ็นค่ะเต็มปากเลย เข้าออกๆ ดูดด้วยความมันความเงี่ยน ดิชั้นก็พูดว่าขอดูดนานๆนะชอบเพราะเพิ่งเคย เคยเห็นเเต่ในหนัง ?ตามสบายเลยจ๊ะ? พอ อม ไปสักพักใหญ่ หนุ่มก็บอกว่าขอหนุ่มเล่นของดิชั้นได้ไหมเพราะเค้ากลัวว่าจะเสร็จคาปากดิชั้นสะก่อนจะได้เอากัน เค้าก็ดึงมือดิชั้นพามาที่โซฟา เค้าลูปของดิชั้นจนเสียวซ่านไปหมดเเล้วเค้าก็ดึงกางเกงยีนดิชั้นออก เหลือเเต่กางเกงในบางๆ ใสๆเห็นถึงขน เค้าใช้มือลูปไปมาๆตรงนั้น เเต่เสื้อดิชั้นยังไม่ได้ถอด เค้าดูดปากดิชั้นเเล้วก็เเง้มกางเกงในดูหีดิชั้น ?ขนก็สวยหอยก็สวย ขอกินหน่อยละกัน? ว่าเเล้วเค้าก็เอาหน้าไปตรงนั้น เค้าเริ่มจากสูดกลิ่น เเล้วก็เอาลิ้นค่อยๆเลียเเหวกร่องตะหวัดเม็ด ไปมาไปมา เยิ้มค่ะน้ำดิชั้นเเฉะหมดเเล้ว เค้าทั้งเลียสลับกับดูดของดิชั้นจนของดิชั้นตอดปากเค้าไป 1 ที ทีนี้ตาดิชั้นอมท่อนเอ็นให้เค้าอีกรอบทีนี้ดิชั้นดูดเเรงเเละเสียงดังกว่าทีเเรกอีก เเต่สักพักดันมีเสียงโทรศัพจาก น้ำฝนมา เค้าก็เอื้อมรับสายสะงั้นทั้งที่ดิชั้นอมของเค้าอยู่ เค้าบอกทำต่อไป ไม่เป็นไร ดิชั้นก็อมต่อ เค้าก็คุยกับน้ำฝนไปด้วย เค้าก็คุยกันไปตามภาษาเเฟนกันสบายใจเฉิบ ดิชั้นก็ตอนนี้เริ่มเมื่อยปากเลยใช้มือเขย่าให้เเทนไปก่อน พอเค้าเห็นว่าดิชั้นเริ่มเหนื่อย มือขวาเค้าก้ทำท่าให้ดิชั้นนอน มือซ้ายก็ถือโทรศัพ เค้าจับดิชั้นกระแทกทั้งๆ ที่มือถือคุยโทรศัพไปด้วยเค้าเเน่มาก พอเอาไปได้สักพัก เค้าก็ได้เวลาวางสายสะที ?น้ำฝนจ๋าเเค่นี้ก่อนได้มั้ยหนุ่มขอทำงานก่อนนะ จุ๊บๆ จ๊ะ? พอเค้าวางสายปุ๊บ เค้าขึงมือดิชั้นสองข้างกดดิชั้น เค้าเอาเเรงมากจน ดิชั้นเริ่มเจ็บจนต้องร้องออกมาจนดิชั้นเสร็จอีก 1 ที ทีนี้เปลี่ยนท่าเป็นเอาเเบบหมา ตัวดิชั้นอยู่บนโซฟาคุกเข่าลงมาข้างล่าง หนุ่มก็คุกเข่าข้างล่างจับก้นดิชั้นเเน่น เเล้วก็เอาท่อนเอ็นเสียบดิชั้น กระเด่าดิชั้นอย่างมันจนเค้าเสร็จคา 1 ที เเต่เค้ายังเอาต่ออีกท่าเดิม จนเสร็จอีก 1 ทีเเล้วก็ชักท่อนเอ็นออกดิชั้นเห็นของเค้าเเล้วเเฉะทั้งอันเลย เเล้วเค้าก็บอกให้ดูดทำความสะอาดให้ที ดิชั้นก็เลยจัดการดูดน้ำที่เลอะออกให้

https://nu-2.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]