Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
หน้าแรก

เว็บวัยรุ่น เพื่อวัยรุ่น ต้องเว็ปนี้เลย ♥Ŝëŧßÿłลิŋม่Ő™♥ ประกาศ>>กรุณาทำการยืนยันตนหลังจากที่สมัคสมาชิคเสร็ดสิ้นแล้ว

You are not connected. Please login or register

นวดน้ำมันสุดสยิว

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Administrators

Administrators
Admin
Admin

อันนี้เรื่องจริงนะครับไม่อิงนิยาย พอดีเห็นจากในเว็บบอร์ดทีนึงว่ารับนวดน้ำมันก็เลยลองโทรไปนัดดู เธออยู่แถวราม81 ครับ ประมาณกลางซอย
พอเห็นหน้าแล้วแบบว่าน่ารักครับ ผิวแทนๆหน่อยไม่เป็นไร น้องเค้านวดไทยและนวดออยได้ แต่แบบว่าอยากแก้ผ้าโชวครับ
ก็เลยให้น้องเค้านวดออย
น้องเค้าอาบน้ำให้ล้างกระปู่จนสะอาดเลย คุยเป็นกันเองมาก หน้าตาก็จิ้มลิ้มโอเคเลย ควยผมก็ผงาดตั้งแต่อยู่ในห้องน้ำแล้ว

คุยไปคุยมาบอกว่าเคยนวดที่มาเลมาก่อน ก็เลยตกลงให้น้องเค้านวดบอดี้แบบที่ทำที่มาเล

พอเริ่มลงน้ำมันแล้วน้องเค้าเริ่มนวด แบบว่าโอโห้ ฝีมือนวดดีมากๆครับเพราะเคยเรียนนวดมา

แต่เริ่มนวดจากหลังก่อนแฮะไม่ได้เริ่มจากขา พอนวดเสร็จน้องเค้าก็เริ่มถอดเสื้อผ้าครับ โอ้หุ่นใช้ได้เลย

แล้วน้องเค้าก็หยิบแป้งมาโรยทั่วตัวเลย แล้วก็เริ่มเอานมมานวดบอดี้เราแบบว่าเสียวสบายตัวจริง

หลังจากนั้นแบบว่าสุดยอดมากผมเองก็นวดบอดี้ร้านใหญ่ๆมาหลายร้านแต่เจอน้องคน

นี้สุดยอดมากทำไมรู้ไหมครับก็น้องเล่นเอาลิ้นไซรตามตัวขา แล้วก็ตรงร่องก้น ดูดไข่ด้วยแล้วสยิวสุดยอดเกิดมาเพิ่ง

เคยโดนเนี่ยแหละครับ พอเสร็จแล้วก็หงายหน้ามาแล้วก็เริ่มบอดี้ข้างหน้าเอาร่องนมสไลด์

น้องชายที่กำลังแข็งโด่ กำลังเพลินๆอยู่ดีๆต้องตกใจอีกครั้ง เพราะว่าน้องเอาลิ้นละเลงหัวน้องชายจนเสียวทนไม่ไหว

แล้วในที่สุดน้องเค้าก็ โม้กของผมแบบว่าสุดยอดจริงครับ โม้กสบัดเลยผมบิดตัวไปมาด้วยความเสียว ไ

ม่เคยเจอคอร์สบอดี้มันเท่านี้มาก่อนจริงๆครับ ผมว่าผมอึดแล้วนะ โดนดูดอยู่ไม่นานในที่สุดก็ต้องกระฉูดใส่ปากน้อง

เค้าแบบเต็มๆครับ ผมไม่รู้ว่าน้องเค้าจะทำแบบนี้ให้ทุกคนหรือเปล่า พอเสร็จก็อาบน้ำให้อีก

นี่แหละครับนวดสไตล์มาเล เพิ่งเคยเจอ มันส์กว่าเล่นเด็กไซไลน์อีก คุยกับน้องเค้าบอกว่า

กำลังรอทำวีซ่าจะไปนวดต่างประเทศคงอยู่ไทยอีกไม่นาน ใครอยากไปนวดลองดูครับไม่ผิดหวัง

ผมเองก็จะนัดไปซ้ำอยู่เหมือนกันครับ
คอร์สบอดี้ 1000 เท่านั้นถูกจริงๆ อุดหนุนของดีกันหน่อยครับ นวดมือรู้สึกจะ 500หรือ 600 เนี่ยครับ

https://nu-2.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]