Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
หน้าแรก

เว็บวัยรุ่น เพื่อวัยรุ่น ต้องเว็ปนี้เลย ♥Ŝëŧßÿłลิŋม่Ő™♥ ประกาศ>>กรุณาทำการยืนยันตนหลังจากที่สมัคสมาชิคเสร็ดสิ้นแล้ว

You are not connected. Please login or register

เผลอตัว...

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

1แบร่ เผลอตัว... Sun Sep 20, 2009 11:04 pm

Administrators

Administrators
Admin
Admin

เผลอตัว...
ผมได้อ่านเรื่องราวที่เพื่อนๆได้เขียนมาแล้วรู้สึกมีอารมณ์มาก เลยอยากเล่าเรื่องของผมให้ฟังบ้าง ผมชื่อปอ ทำงานส่วนตัว เรื่องที่จะเล่าเป็นเรื่องสมัยเรียนมหาวิยาลัย แห่งหนึ่ง เรื่องเกิดตอนปี 3 หลังสอบกลางภาคเสร็จ 2 – 3 วัน นัทเพื่อนของผมเธอทะเลาะกับแฟน ไม่คุยกันมาหลายวันแล้ว ผมเห็นเธอดูซึมๆไปเลยเข้าไปถามด้วยความเป็นห่วงและด้วยความที่เราสนิทกัน เธอจึงเล่าทุกอย่างให้ฟัง เธอสงสัยว่าแฟนเธอจะแอบไปมีกิ๊ก แต่เขาก็ไม่ยอมรับ จึงทะเลาะกัน เล่าไปครู่เดียวน้ำตาเธอก็เริ่มซึมออกมากลางร้านข้าว ผมต้องรีบเอาทิชชู่มาให้เธอซับน้ำตาคนรอบๆก็มองกันเป็นแถว ผมต้องรีบจ่ายตังค์ออกจากร้านพาเธอไปส่งที่ห้อง พอถึงห้องผมจึงชวนเธอออกไปเที่ยวเทคใกล้ๆ มหาวิทยาลัย เพื่อให้เธอคลายเครียด พอถึงเวลานัดผมก็มารับเธอที่หน้าห้องพัก แก้วเพื่อนที่พักกับเธอไปด้วย เข้าไปในเธคต่างคนต่างสนุก แต่นัทก็ยังซึมอยู่ แก้วจึงสั่งสไปน์ มากินกัน สำหรับผมของแค่นี้ก็เหมือนน้ำอัดลมแหละครับ (ปกติก็เบียร์วันละขวดก่อนนอน) แต่สองสาวดูเหมือนจะคออ่อนเหลือเกินแค่คนละไม่ถึงครึ่งขวด แก้วเริ่มหน้าแดงแต่ยังพอคุยรู้เรื่อง ส่วนนัทนี่หน้าแดงก่ำตาปรือๆ กำลังตึงได้ที่ (ตึงจนเกือบจะขาดแล้ว) ครู่เดียวแฟนของแก้วก็โทรมาสักพักแก้วก็ต้องกลับ แต่นัทไม่อยากกลับอยากอยู่ต่อ แก้วจึงให้แฟนมารับหน้าร้าน เหลือผมกับนัทสองคน แล้วนัทก็เริ่มร้องไห้อีกครั้ง คราวนี้พูดอะไรต่างๆนานาออกมามากมาย ตามประสาคนเมา บ่นว่าอ๊อด(แฟนนัท) เจ้าชู้อย่างนั้นอย่างนี้ สไปน์หมดไปค่อนขวดด้วยการกระดกเอาๆของนัท ทำให้นัทเมาจนแทบพยุงตัวไม่อยู่ ผมจึงต้องพานัทกลับห้อง เมื่อถึงห้องก็ไม่พบแก้ว มีเพียงโน๊ตเล็กๆแปะที่โต๊ะว่า คืนนี้ค้างห้องแฟน ผมวางนัทลงที่เตียง เธอนอนไม่ได้สติ นอนหงายอยู่บนเตียง หน้าอกเธอเต่งตึงลอยเด่นภายใต้เสื้อยืดคอเว้าสีน้ำเงิน กระโปรงผ้าหลวมๆสีขาวยาวแค่เข่า แม้ผมจะเคยเห็นเธอใส่ชุดนี้หลายครั้งแล้ว แต่วันนี้ตอนเธอนอนไม่ได้สติอยู่ตรงหน้าผม เธอดูสวย น่ารักน่ากอดที่สุด ปากสีชมพูระเรื่อจากลิปกลอส แก้มแดงระเรื่อจากฤทธิแอลกอฮอร์ กระโปรงที่ถูกร่นขึ้นมาถึงขาอ่อนจากการนอนของเธอ ผมนั้งลงที่เตียงข้างๆตัวเธออย่างแผ่วเบาเพราะกลัวเธอจะตื่นขึ้นมา ผมนั่งจ้องหน้านัทยามหลับอยู่ครู่หนึ่งที่ดูเหมือนนานไม่สิ้นสุด แล้วมือผมก็เลื่อนไปที่หน้าอกเธออย่างไม่รู้ตัว รู้อีกทีมือผมก็วางอยู่บนหน้าอกที่เต่งตึงดันเสื้อยืดรัดรูปของเธอ ผมค่อยๆวางมือลงอย่างนุ่มนวล ผมนวดคลึงเบาๆ นัทเริ่มรู้สึกตัวเมื่อไรไม่รู้ แทนที่เธอจะห้ามผม แต่มือของเธอมากุมมือของผมที่กำลังนวดปทุมถันเธอ ผมชะงักแล้วมองหน้าเธอ นัทลืมตาปรือๆจ้องหน้าผม นัยย์ตาหยาดเยิ้มไม่รู้เพราะฤทธิ์เหล้าหรือเธอมีอารมณ์แต่มันสะกดสายตาผมจนไม่สามารถจะละสายตาจากเธอได้ หน้าผมค่อยเลื่อนเข้าหาใบหน้าของนัทอย่างช้าๆ แล้วผมก็ประทับจูปลงบนริมฝีปากเธอ เธอจูบรับกับผม เราประทับจูบกันอยู่ครู่หนึ่ง มือผมก็ยังนวดคลึงเบาที่หน้าอกเธอ อีกมือลูบไล้อยู่ที่ต้นขาของเธอ เลิกกระโปรงเธอขึ้นแล้วค่อยๆสอดมือเข้าหากางเกงในตัวน้อยของเธอ เธอกุมมือผมที่กำลังล้วงเข้าไปใต้กระโปรงเธอและผงะหน้าจากการจูบ มองตาผมไม่กระพริบ เธอคงกำลังลังเลในสิ่งที่กำลังจะเกิดขึ้นผมเองก็เช่นกันเพราะเราทั้งคู่ต่างมีแฟนแล้วทั้งสองคน แต่ตอนนั้นผมไม่สามารถหยุดอะไรได้แล้ว ผมค่อยๆดันมือผมเข้าไปอีกจนเอขัดขืนตัวเองไม่ไหวปล่อยให้ผมล้วงเข้าไป ผมเริ่มจูบเธออีกครั้งแลกลิ้นกัน ผมลูบไปตามรอยแยกที่เนินเนื้อของเธอ ตอนนี้มันเริ่มแฉะตรงเป้าทีละน้อย แล้วผมก็สอดมือไปใต้กางเกงในตัวจิ๋วของเธอ ลูบขึ้นลงตามร่องสวาทของเธอ เธอสูดปากยาวคลางออกมาเป็นจังหวะที่ผมลูบขึ้นลงและสะดุ้งทุกครั้งที่ผมสะกิดเม็ดเสียวของเธอ แล้วผมก็แยงนิ้วเข้าร่องสวาทของเธอแล้วชักเข้าชักออกทันทีจากช้าจนเร็วขึ้นเรื่อยๆ เธอเสียวจนต้องถ่างขาออกเรื่อยๆ ปากก็คลางไม่หยุด
“ซี๊ดดดด ปอ.. นัทไม่ไหวแล้ว ซี๊ดดดดด นัทเสียวเหลือเกิน โอยย อูยยย” นัทคลางไปพูดไปด้วยน้ำเสียงขาดๆหายๆตามความเสียว ผมเองก็ควยแข็งจนปวดตุงกางเกงหมดแล้ว
“โอ๊ยยย นัท .. นัทไม่ไหวแล้ว .ซี๊ดดดด..เอาเถอะ...อูยย..ใส่ของปอเข้ามาเถอะ...” นัทคงจะเสียวจนทนไม่ไหว ผมจึงรีบถอดเสื้อผ้าตนเองจนเหลือตัวเปล่า นัทก็ถอดของตนเองจนเหลือแต่ตัว ทันทีที่เสื้อผ้าของนัทพ้นตัวไป ผิวที่ขาวเนียนเรียบไร้ริ้วรอยก็อวดสายตาผม เต้านมที่กลมกลึงขาวเนียน ยอดปทุมถันสีชมพู ที่เนินเนื้อของเธอมีขนมาปกคลุมเล็กน้อยผมทนไม่ไหวรีบเข้าไปกอดจูปนัทเป็นพัลวัล ผมจับเธอนอนลงกับเตียงแล้วจ่อแท่งเนื้อของผมที่ปากร่องเสียวของเธอ นัทก็ดันหน้าอกผมไว้
“ปิดไฟก่อนสิ นัทอายนะ” ผมรีบเดินไปปิดไฟในห้อง แล้วเดินไปเปิดโคมไฟสีนวลๆที่ตั้งไว้ข้างเตียง แสงที่นวลทำให้นัทยิ่งน่าดูมาก ผมจ่อแท่งของผมที่ปากร่องเสียวของเธออีกครั้ง
“เบาๆนะ ปอ อย่ารุนแรงกับนัทนะ” พอสิ้นเสียงเธอผมก็ค่อยๆกดแท่งเนื้อเข้าไปในร่องของเธอทีละนิดๆ นัทอ้าขาออกจนสุดเพื่อให้แท่งเนื้อของผมเข้าไปได้สะดวก สองมือของเธอขยำผ้าปูเตียงจนยับ เมื่อเข้าไปสุดลำผมแช่ไว้อย่างนั้นโดยยังไม่ทำอะไร
“ปอเอาละนะ ซี๊ดดดด ของนัทตอดดีจัง” เธอไม่ตอบผมได้แต่พยักหน้าผมจึงเริ่มชักลำเอ็นของผมออกมาครึ่งลำแล้วกดลงไปช้าๆ ทุกครั้งที่ผมชักขึ้นมา สะโพกของนัทจะยกตามขึ้นมาทุกครั้ง ผมค่อยๆซอยช้าๆนุ่มนวลแล้วค่อยๆเร็วขึ้นทีละน้อยๆ
“โอยยยย ปอ...ซี๊ดดดด ปอจ๋า..ทำเร็วๆ แรงๆเลย อูยยยย นัท ... นัทเสียวไปหมดแล้ว” เมื่อสิ้นเสียงเธอผมก็ซอยเอวใส่ร่องเธอถี่ยิบ ทั้งถี่ทั้งกดแบบเน้นๆทุกครั้ง
ปั๊บบ....ปั๊บบ....ปั๊บบ....ปั๊บบ....ปั๊บบ....ปั๊บบ....ปั๊บบ....เสียงหัวหน่าวของผมกับนัทกระทบกันสนั่น นัมคลางไม่เป็นภาษา ท่อนเอ็นของผมมันปราบเป็นเงาจากน้ำเสียวที่นัทหลั่งออกมา
“ปอ...ซี๊ดดดด นัท ..นัทจะเสร็จแล้ว อูยยยยย ซี๊ดดด เร็วๆ แรงเลย ซี๊ดดด นัทไม่ไหวแล้ว” นัทเร่งผมผมก็ซอยเอวใส่เธอถี่ยิบ ร่องของเธอก็ตอดผมไม่หยุด
“ปอก็จะเสร็จ..จะเสร็จจจ แล้ว..ซี๊ดดดด เราเสร็จพร้อมกันนะ ซี๊ดดดด” ผมพูดไปก็ซอยถี่ยิบ แล้วนัทก็กระตุกตัว4-5 ทีภายในร่องเธอตอดผมถี่ๆแล้วนิ่งไป ผมโดนตอดขนานนั้นก็ไม่ไหว ฉีดน้ำรักของผมใส่ร่องเธอจนหยดสุดท้าย นัทสะดุ้งเฮือกที่น้ำผมฉีดเข้าร่องเธอ เรากอดกันจูปกันแล้วท่อนเนื้อของผมก็ค่อยๆอ่อนตัวหลุดออกมา เราเข้าไปอาบน้ำถูตัวให้กันในห้องน้ำ แล้วก็เอากันอีกรอบ โดยที่เธอยืนหลังพิงผนังห้องน้ำแล้วผมก็สอดใส่ทางด้านหน้ายกขาเธอพาดแขนผมข้างหนึ่ง แล้วซอยเอวใส่ร่องเธอจนเสร็จคาห้องน้ำอีกยก แล้วก็อาบน้ำ แต่งตัวแล้วผมก็กลับห้องผมโดยไม่ได้ค้างที่ห้องนัท
หลังจากนั้น 2 วันนัทกับแฟนก็คืนดีกัน ส่วนเรื่องระหว่างผมกับนัทก็เก็บเป็นความลับของเราสองคน และผมกับเธอก็ทำตัวกันตามปกติ หลังจากนั้นเราก็มีอะไรกันอีกแค่ 2 ครั้ง จนเรียนจบก็ไม่ได้เจอกันอีก มีเพียงแค่โทรคุยกันเท่านั้นจนถึงทุกวันนี้ วันหลังผมจะเล่าเรื่องของผมกับรุ่นน้องอีกคนให้ฟัง (แต่ไม่ใช่แฟนครับ เป็นน้องอีกคน)

https://nu-2.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]