Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
หน้าแรก

เว็บวัยรุ่น เพื่อวัยรุ่น ต้องเว็ปนี้เลย ♥Ŝëŧßÿłลิŋม่Ő™♥ ประกาศ>>กรุณาทำการยืนยันตนหลังจากที่สมัคสมาชิคเสร็ดสิ้นแล้ว

You are not connected. Please login or register

+++ เล่นกับแฟนพี่ +++

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Administrators

Administrators
Admin
Admin

สวัสดีครับ ก่อนอื่นต้องขอแนะนำตัวก่อนครับ ผมชื่อ"พัฒน์" เรียนอยู่มหาวิทยาลัยเอกชนแห่งหนึ่ง ย่านหนองจอก ปีสุดท้ายแล้วล่ะครับ วันนี้ผมมีเรื่องๆ หนึ่งอยากจะเล่าให้ฟัง เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อตอนผมไปส่ง M (ragnarok) ย่านรังสิต ผมนัดกับลูกค้าไว้ประมาณ 6 โมงเย็นครับ กว่าจะไปถึง-กว่าจะส่งเสร็จรับเงินเรียบร้อยก็ปาเข้าไปทุ่มกว่าเกือบสองทุ่ม ซึ่งระหว่างทางจากรังสิตถึงบ้านผมก็ใช้เวลานานมากครับ ผมเลยขี้เกียจกลับบ้าน ก็เลยคิดว่าจะไปขอพักกับแฟน(สาว)ของพี่ชาย เธอซื่อ "หนุย" ครับ พี่หนุยพักอยู่หอแถว ๆ คลอง 6 ครับ (ถามว่าผมไปพักอยู่กะแฟนพี่ชายแล้วพี่ชายผมไม่ว่าเอาหรอครับ ? พี่ชายผมไปเรียนต่อต่างประเทศครับ พี่ชายผมหน้าตาดี มีสาว ๆ มาติดเยอะ ส่วนผมก็หน้าดีไม่แพ้พี่ชายผมหรอก เพียงแต่ว่าผมมักจะหมกตัวอยู่แต่ในบ้านเล่นเกมส์ ติดเกมส์เสียมากกว่าติดหญิง) พี่หนุยสูงประมาณ 160 ผิวสองสี หุ่นดีมากครับ เมื่อผมมาถึงหอพักพี่หนุยผมก็โทรขึ้นไปหาเธอก่อนครับ ก็บอกเธออย่างที่ผมเล่าในตอนแรกละครับเพราะไม่ได้คิดอะไร อีกอย่างเค้าก็แฟนพี่ชายของเราด้วย พี่หนุยก็ใจดีครับเค้ารักพี่ชายผมมาก จึงแบ่งส่วนยุญมาถึงผม สรุปคืนนี้ผมก็มีที่พักละครับ พี่หนุยถามผมว่าหิวมั๊ย ทานอะไรมาหรือยัง ผมบอกว่ายังครับ พี่เค้าก็ชวนผมลงไปทานข้าวข้างล่างกัน พี่หนุยใจดีแล้วก็เป็นกันเองมากครับ เอาใจใส่ผมทุกอย่างเหมือนเป้นน้องของตัวเองเลยทีเดียว หลังจากทานข้าวกันแล้วก็ขึ้นมาที่ห้องครับ ดูทีวีกัน นั่งย่อยอาหารมะกี้ไปสักพักพี่เค้าก็บอกให้ผมไปอาบน้ำได้แล้ว ให้ใช้เสื้อผ้าของพี่ชายผมอยู่ในตู้ ผมก็ไปอาบน้ำแต่โดยดีครับ อาบเสร็จออกมาพี่เค้าก็อาบต่อ ผมก็นั่งดูการ์ตูนไป สักพักผมก็หันไปทางประตูห้องน้ำ ประตูมันไม่ปิดหมดครับ มีช่องด้านล่าง เหมือนมีอะไรมาทำให้ผมมีความคิดที่ว่าผมจะต้องแอบดูพี่หนุยอาบน้ำให้ได้ มันตื่นเต้นมากครับ (เหมือนไปล่าบอสแล้วได้ MVP เลย) ผมก็ก้มลงมองครับ พี่หนุยนั่งอยุ่กับพื้นห้องน้ำ กำลังอาบน้ำสบาย ๆ อยู่ แกคงไม่คิดว่าผมจะแอบดูหรอกครับ เลยทำตัวตามสบาย แค่ผมดูแค่นั้นใจผมก็เต้นไม่เป็นจังหวะแล้ว ใจก็บอกว่าแฟนพี่ชายนะ แต่อีกใจก็อยากดูอ่ะทำงัยได้ ผมก็แอบมองอยู่เรื่อย ๆ ละครับ พอพี่เค้าอาบน้ำเสร้จเค้าก็ล้างน้องนู๋เค้าครับ เธอนั่งยอง ๆ หันหน้าไปทางกำแพงครับ แล้วหันก้นออกมาทางประตู ผมเห็นน้องนู๋ของเธอจากด้านหลังไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ เธอก็เอามือล้วงเข้าไปทำความสะอาดครับ เป็นภาพที่ทำให้ผมสยิวมากเลยล่ะครับ (ไม่ดงไม่ดูแล้วการ์ตูน มีอะไรน่าดุเยอะกว่าการ์ตูนอีก) หลังจากพี่เค้าล้างน้องนู๋เสร็จ ผมก็หันกลับมาดูการ์ตูนต่อแต่ในใจผมกระเจิงหมดแล้วครับ
หลังจากพี่นุ้ยอาบน้ำเสร็จแล้วก็มานอนดูทีวีอยู่บนเตียงครับ ดูได้ไม่นานเธอก็หลับเพราะวันนี้เธอเรียนเยอะครับ เลยเพลีย ๆ ผมก็ดูทีวีต่อ ดูทีวีมั่ง เหลือบดูพี่หนุยมั่ง เธอไม่ใส่เสื้อในครับ เพราะว่าดอกบัวของเธอชี้หน้าผมอยู่ครับ ถึงตอนนี้ผมไม่สนใจแล้วครับการ์ตูนผมสนใจคนที่นอนอยู่ข้าง ๆ ผมนี่มากกว่า ผมก็เอื้อมมือไปลูบแขนเธอครับ เงียบเธอไม่รู้สึกตัว ผมก็ลูบไปเรื่อย ๆ ครับ ตอนนี้ชักอยากลูบที่อื่นมากกว่า ประกอบกับชายเสื้อเชิ๊ตที่เธอใส่เป็นเสื้อนอนถลกขึ้น ผมจึงลูบท้องเธอครับ ลูบไล้เบา ๆ รู้สึกถึงกล้ามเนื้อทอ้งเธอเริ่มเกร็งครับ ผมนึกว่าพี่เค้าจะตื่น เค้าก็ไม่ตื่นสงสัยเพลียมากจริงๆ จากลูบท้องก็ลูบขึ้นไปเรื่อย ๆ ๆ จนมาเจอฐานดอกบัวของเธอครับ ใจของผมนั้นไม่ต้องพูดถึงเพราะนี่คืนครั้งแรกที่ได้แตะเนื้อต้องตัวสาว ผมก็เอามือไปลูบ ๆ ที่ดอกบัวของเธอ จนกระทั่งถึงปลายยอด ปลายยอดของเธอลูกชันครับ ขนเธอลุกทันที ผมเริ่มได้ใจ ก็หอมแก้มเธอครั้งนึง เธอไม่ตื่นครับ ก็เลยหอมและไซร้ที่คอของเธอ ในใจเอาไงก็เอาวะ วันนี้ยังไงก็ต้องได้พี่หนุย แฟนพี่ก็แฟนพี่เหอะ แบ่งให้น้องมั่งละกัน ผมก็ถลกเสื้อเธอขึ้นครับ โอ้โห !! พี่หนุยซ่อนรูปมากครับ นมเธอขาว อวบอูม น่ากัดชะมัด กำลังชูชันล่อปากผมอยู่ เห็นแล้วผมก็อดไม่ได้ที่จะใช้ปากเลียตรงหัวนมของเธอ (อืมมม... หวานดีครับมิน่าพี่ชายผมถึงติดใจ) ถึงตอนนี้เธอคงเสียว เลยสดุ้งตื่น "พัฒน์ทำอะไรน่ะ" พี่หนุยร้องเอะอะ ผมก็บอกว่า "ก็พี่หนุยน่ารักใครจะอดใจไหว" จากนั้นผมก็ประกบปากเธอ เธอไม่ตอบสนองครับผมก็ไม่สนใจ ไซร้ซอกคอเธอต่อ มาถึงตอนนี้จะให้ผมหยุดนะหรอ ไม่มีทาง !! จากคอผมก็เลื่อนมาที่หน้าอกดูด ๆ เลีย ๆ ทำตรงนี้อยู่นานครับ รู้สึกติดใจ ทั้งใช้ปากแล้วก็ใช้มือบี้หัวนมเธอเล่น พี่หนุยเริ่มอ่อนลงครับ ผมเลยขึ้นไปประกบปากเธอ เธอเริ่มตอบสนองครับ ผมกับเธอก็แลกลิ้นกันอย่างเมามันส์ จากนั้นผมก็ถอดกางเกงขาสั้นของเธอออก ตามด้วย กกน. เผยให้เห็นถึงเนินเนื้อครับ ของพี่หนุยโหนกมาก ขนบางๆ ของเธอปกคลุมไปหมด ผมก็เลยเอาหน้าซุกลงบนโคกของเธอ แล้วก็เลียให้เธอ เธอแอ่นก้นรับพร้อมกับกดหัวผม ทีนี้ผมก็อยากให้เธอทำให้มั่งครับ ก็เลยขอให้พี่เค้าทำให้ แต่พี่เค้าปฏิเสธ ผมก็เลยเอาวะ ไม่อยากขะยั้นขะยอเดี๋ยวจะพาลอดหมด จากนั้นผมก็ขึ้นไปดูดนมเธอ แล้วก็ปากเธอ ไซร้คอเธอตามลำดับ ถึงตอนนี้เธอครางกระเส่าเลยครับ ผมเลยตรวจความพร้อมของเธอโดยเอานิ้วซุกที่โคกของเธอ เธอพร้อมแล้วครับ น้ำไหลเจิ่งนองท่วมโคกเลย ผมจึงถอดเสื้อและกางเกงของผมออก ตอนนี้มังกรน้อยของผมแข็งโป๊กเลยครับ ผมอดไม่ไหวแล้วจึงบอกพี่หนุยว่า "พี่หนุยครับผมขอนะ" พี่หนุยไม่ตอบแต่ผมไม่สนใจหรอกครับ รีบจัดการเอาเจ้ามังกรน้อยแทรกเข้าไปในโคกของเธอ อูวว์ รู้สึกดีมากครับ เข้าไปไม่ค่อยได้ครับ ของเธอยังฟิตดีอยู่ อีกอย่างก็ห่างกับพี่ผมเป็นปีละ ผมเปลี่ยนมาดูดนมกับขยำนมเธอครับ ได้ฟิว จิงๆ จากนั้นผมเริ่มขยับเข้าไปอีก เธอแอ่นก้นรองรับครับ ถึงตอนนี้ผมจะรอช้าทำไมครับ ก็ใส่เลยสิ ขยับเข้าขยับออก พี่หนุยครางอืมม์ ๆ เสียวมากครับ ผมซอยถี่ ๆ ครับ รู้สึกว่าตัวเองจะเสร้จแล้วเพราะว่าเป็นครั้งแรกด้วย ผมกลัวว่าจะเสร็จก่อนเธอครับผมก็เลยหยุด เปลี่ยนมาเป็นดูดปาก ดูดนมไซร้คอ เธอต่อ สักพักเธอบอกว่า "พัฒน์ช่วยทำให้เสร็จทีพี่ไม่ไหวแล้ว" "ครับเดี๋ยวผมจัดให้" จากนั้นผมก็ไม่รอช้าครับเริ่มโยกอีกที โยกช้า ๆ เอื่อย ๆ คงไม่ทันใจเธอครับ เธอเอามือมาจับก้นผม แล้วดันก้นผมลงเหมือนจะให้เข้าลึก ๆ ผมก็เลยจัดให้ครับ จากที่โยกช้า ๆ ก็เปลี่ยนเป็นกระแทกแรง ๆ ดูเหมอืนเธอจะชอบครับ ร้องเสียงหลงเลย ทำไปได้สักพักผมก็รู้สึกว่าใจจะขาดครับ มันจะถึงแล้วก็เลยบอกพี่เค้าว่า "พี่ผมจะถึงแล้วนะ" "อืมม์ ... พี่ก็เหมอืนกัน" ผมไม่รอช้าครับมีแรงเท่าไหร่ใส่เต็มที่เลย รุ้สึกถึงความเสียวกระสันต์มาก จากนั้นเธอก็เสร็จแล้วผมก็เสร็จตาม หลังจากเสร็จแล้วผมก็นอนกอดพี่หนุยต่อ เธอขอสัญญากับผมครับว่าจะไม่บอกพี่ชายผม ผมเป็นลูกผู้ชายนี่ครับ รักษาสัญญาอยู่แล้ว แต่ผมก็ขอมีอะไร ๆ กับพี่หนุย นะ ถ้าพี่ชายผมยังไม่กลับมาเพราะผมไม่มีใคร แล้วพี่หนุยเองก็ไม่มีใครเหมือนกัน พี่หนุยตกลงครับ จากนั้นมาผมก็เล่นรักกับพี่หนุยทุกอาทิตย์ จนกระทั่งพี่ชายผมเรียนจบกลับมา เป็นอันว่าจบเรื่องนี้ละครับ หากมีโอกาสจะนำประสบการณ์สยิว ๆ มาฝากเพื่อนๆ ใหม่นะครับ

https://nu-2.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]