Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
หน้าแรก

เว็บวัยรุ่น เพื่อวัยรุ่น ต้องเว็ปนี้เลย ♥Ŝëŧßÿłลิŋม่Ő™♥ ประกาศ>>กรุณาทำการยืนยันตนหลังจากที่สมัคสมาชิคเสร็ดสิ้นแล้ว

You are not connected. Please login or register

แทงน้องรหัส(ไม่ไ้ด้คั้งใจ)

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Administrators

Administrators
Admin
Admin

สมัยเรียนผมมีน้องรหัส 2 คน ชาย 1 ญ 1 ไอ้ ชาย นี้ไม่สนิทเท่าไหร่ แต่ ญ นี้ สนิทพอควรเลย เธอชื่อน้องฝ้าย เป็นคนขาวมากๆ ตาโตๆ ออกอวบๆ ไม่ค่อยมีหน้าอก แต่สะโพก อวบใช้ได้เลย เธอเปนคนเรียบร้อย ผมสนิทกับเธอแบบพี่น้องจริงๆ ปรึกษากันได้ทุกเรื่องไปเที่ยวบ้าง ทานข้าวกันบ้างบางทีไป 2 คนเวลาเดินเธอก็จับมือผม แบบพี่น้องไม่ได้คิดอะไร.. พอเข้าปี 3 เธอมีแฟน จึงห่างๆกันไป แต่... ยังแวะเวียนมายืนเงินตลอด ตอนสิ้นเดือน บางครั้งไปเที่ยวกันแฟนกลับมาเข้าขอพักญ ไม่ทันแฟนเธอก็มาส่งที่ห้องผมบ้าง ผมก็ ระเห็จไปนอนห้องเพื่อน ตามระเบียบ...พอเรียนจบเราก็แยกย้านกันไปทำงาน

เธอไปทำงานบริษัทแห่งหนึ่งในสมุทรสารคร ผมได้ข่าวจากเพื่อนว่าเธอโดนแฟนบอกเลิกและเสียใจมากๆ เลยขอเบอร์จากเพื่อนเธอโทรไปคุยพอเธอรับสายผม ร้องไห้โฮเลย เลบบอกเธอค่อยๆเล่า เธอเล่าว่าคบกับแฟน จนยอมมีอะไรกัน ไม่นานมันก็ ห่างๆไป แล้วเธอไปเจอมันพา ญ มา นอนที่คอนโด แถมไม่ยอมรับผิโดทรมา ขอเลิกอีก เฮี้ยๆๆๆจริงๆๆ -*-

เธอบอกว่านอนร้องไห้ทุกวัน เหงา ผมเลยพ๔ดไปเล่นๆว่า เดี๋ยวไปอยู่เป็นเพื่อนไหม -- แต่เธอคิดจริงจัง น้ำเสียงสดใน ถามว่า มาจริงๆๆๆเหราอพี่ ฝ้ายดีใจจัง มาเมื่อไหร่อาทิตย์นี้เลยไหม.. ผมก้อเออออห่อหมด ไป ถือว่าสงสารน้องละกัน เลยขอยืมรถคุณพ่อ ( แคมรี่คันเดิม) วิ่งไปสมุทรสาคร โดยยกเลิกนีดงานไป 2 นัด เสียงงานเลยกรู เวรจริงๆๆ - -

พอไปถึงที่พักน้องรหัสก็ออกมารับ ในชุดเสื้อกล้ามขาว กางเกงขาสั้นส้ม โชวผิวขาวจั้วะมาเลย พอเจอผมก็โผกอดผมแล้วร้องไห้ก่อนเลย พอกว่า พี่ฝ้ายอยากตาย - -

ผมเลยค่อยๆปลอบเธอจนสงบลง โดยจับมือเธอตลอด เธอขอให้ผมอยู่กับเธอถึงวันจันทร์ตอนเช้า ได้ไหม ผมก็ ตกลง ...

หลังจากกินข้าวเยนเสรจเราก็กลับมาที่ห้องผมบอกเด่วพี่นอนโซฟา ละกันนะ เธอก็บอกว่า สมัยเรียนไปนอนที่ห้องทำให้พี่ต้องลำบากไปนอนหอเพื่อนบ่อยๆ มาวันนี้ยังมาให้นอนโซฟาก็ใจร้ายไปละ นอนบนเตียงนี้ล่ะ ฝ้ายอยากมีคนอยู่ใกล้ๆ - - ก็ต้องเลยตามเลยอีกเ่ช่นเคย

จนเธอไปอาบน้ำแต่งออกมาในชุดคลุมสีทองบางๆ มีปฏิโคทด้านอกและสะโพกกมิดชิดเท่านั้น ผมบอกว่าเธอนอนไปก่อนนะเดี่ญว ขอเล่น msn คุย gig แปปนึง ห้าๆๆๆ
เธอก็นอนพลกไปพลิกมาอยู่ 10 นาที แล้วเดินมาที่คอมพ์ ดึงปลั๊กกออกสะงั้น - - แล้วดึกผมมาที่เตียง จับผมนอนตะแคง แล้วเธอก็นอนข้างๆ หันหลังให้ผมแล้วบอกให้ผมกอดเธอหน่อย ... ผมกฌกอดเธอเบาๆแบบ งงๆๆๆ ทันใดนั้นก็รู้สึกว่ามีหยดน้ำอุ่นๆไหลลงมาสัมผัสที่แขน ผมชันแขนและชะโงกหน้าไปดูเห็นเธอกันลังกัดปาก หลับตาร้องไหนอยู่ ท่าทางทรมานมาก ผมไม่ได้พูดอะไร ได้แต่กระชับวงแขนที่กอดเธอให้แน่น เพื่อให้เธออบอุ่นขึ้น ...แต่ ส่วนล่างของผมยัง รับรู้ถึงสัมผัสที่ สะโพกขาวอวบของเธอเบียดชิดเช้ามา ใกล้ๆๆ มันแน่น - เนียนจริงๆ เราหลับไปอย่างนั้น

กลางดึกผมตื่นขึ้นมา ลุกไปเข้าห้องน้ำโดยค่อยๆแกะแขนเธอออก กลับออกมาเห็นเธอนอนหงายชันเข่าขึ้นมาข้างนึง มองลองชุดนอนลงไป เห็นกางเกงในสีขาว มีขนแพลมออกมารอบๆตามขอบเลยลองเปิดไฟห้องน้ำ แล้วเปิดประตูไว้ เพื่อให้มีแสง แล้วมาดู นูนโหนกของน้องฝ้ายเต็มๆตาอีกรอบลองเอาฝ่ามือเทียบดูรุ้สึกว่้าใหญ่กว่าฝ่ามือผมอีกและโคกมากๆๆๆ

ก็ได้แต่ถอนหายในแล้ว ก้าวขึ้นเตียงมานอนต่อ ยังไม่ทันจะเอนหลังโทรศัพท์ก็ดังขึ้น ใครมันเฮี้ยโทรมาตอนตี 2 เนี่ย ปรากฏว่าเป็นเบอร์เพื่อนสนิทตัวแสบผม สงสัยไปเที่ยวได้เดกมาซี่แน่ๆเลยโทรมาอวด ... พอรับสาย มันพูดอย่างเรวว่าผมอยู่ไหน ผมก็บอก กุมาต่างจังหวัด มานถามอีกว่าเอาเผ้มาหรือเปล่า เป้ที่ผมใช้ประจำอ่ะ ผมบอกเอามากรูเอางานมาทำด้วย มานบอก งั้นรบกสนคุณ ..... ไปดูที่เป้ให้หน่อยได้ไหมครับ ว่ามี กระเป๋าผ้าเลกๆอยู่ไหม ผมด่ามันบอกกรูจะนอน เฮี่ยไรของมึงโทรมาตอนนี้ มานบอก ขอร้องช่วยมันหน่อย ซึ่งปกติไอนี้ไม่ค่อยพูดกับผมดีดีแบบนี้ เลยลงไปดูให้มัน และก้เจอสิ่งที่มันตามหาผมถามอะไรของเมิงวะ มานบอก ยาไอซ์ มานเอาใส่กระเป๋าผม ฝากไว้แล้วลืมเอากลับคืนไป และต้องส่งลูกค้าวันจันทร์เลยเป็นกังวล.... เท่านั้นแหละผมด่าโครตแม่ - ง มันเลย บอกว่ามึงรู้ไหมกรุมาต่างจังหวัด ถ้าเจอด่านตร. ค้นกรูแล้วเจอทำไงนี้ หาคดีให้กรูอีกแล้วเพื่อนเฮี้ย....

มานก็ขอโทษผมแล้วบอกให้ผมเอากลับไปให้มันด้วย -*- ผมด่ามัน เอาไปให้แม่ - ง มึงสิ ใครจะไปเสียงกับมึงว่ะ อีดอกกกกกกกกกกกกกกกกกก แล้วตัดสายไป
ผมตัดสินใจเอายานรกห่อนั้นไปทิ้งลงชักโครกแล้วกดน้ำ ลงไปซะ จะได้ไม่เปนปัญหา เพื่อเฮี้ยก็โทรจิกมาอีก ผมตัดสาย + ปิดเครื่องเลยทีนี้ จะโกรธก็ช่างมานเถอะ

พอกลับมาที่ห้องน้องฝ้านยนอนขาข้างนึงก่ายบนหมอนข้าง ชุดนอนก็ถลกขึ้นมา ผมก้มลงไปมิงแคมอวบนุน ขนแพลมของน้องเต็มๆอีกที ...คราวนี้เงี่ยนละ ทำไงดีหว่า ครั้งจะเริ่มก็แหม กรูเปนพี่หรัสที่ดีมาตลอดนะ เลยใช้สารเสพย์ติดช่วย โดยลองเรียน ฝ้ายเบาๆ 3-5 ครั้ง ยังคงนอนนึ่งผมเลยเอายาไอซ์ในห่อ ออกมา 2 เม็ด แล้วค่อยๆ ดึงกางเกงในน้องฝ้ายออกแล้วยัดยาลงไปในร่องสวาทของเธอด้วยความเบาที่สุดกลัวจะตื่น ... แล้ว กลับมานอนนิ่งๆ ใจเต้นระรัว อีก 15 นาทีผ่านไป เธอพลิกตัวไปมา ยานรกคงจะออกฤทธิ์ ผมนอนตะแคงหร่ตาดูเธอเงียบๆ เห็นเธอหันหลังเหมือนจะเอามือ ขยำนมตัวเองแล้วครางเบาๆ อา ........... ซี๊ด ..................แล้วหายใจถึ่ๆๆ ผมเลยแกล้งพิลกตัวเข้าไปใก้ๆเธอให้จมูกอนู่ตรงซอกคอเธอแล้วปล่อยผมหายใจอุ่นๆใส่ต้นคอเธอ รู้สึกอีกว่าเธอคราง เบาๆในลำคอ แล้วเกรงช่วงสะโพก เธอหันกลับมามองผม ๆ เลยแก้งทำเป็นหลับ แล้วแลบลิ้นออกมาเลียริมผีปากบน - ล่างอย่างละที น้องฝ้ายเรียกผมเบาๆ 2 ครั้งผมก็ ทำนิ่งๆ เธอหันกลับไปนอนตะแคงเอามือปลดชุดนอนลงไปถึงเอว เผยเห็นเนื้อขาวๆ ไหล่ตันๆ ภายใต้แสงไฟสลัวในห้อง เธอจับมือขวาของผมลอดรักแร้เธอไปวางบนหน้าอก ขนาดพอดีมีของเธอ แล้วจับมือผมขย้ำก้อนนมของเธอ ยังเอานิ้วชี้ผม เขี้ยนมตัวเองอีก-*- เธอ ทำอนู้นานและครางๆเบาๆตลอดเวลา ทำทั้ง เต้าซ้าย - ขวา ผมก็ทำเนียนหลัย แอบขยำผสมรอยไปบ้างนอนๆที แบบเนียนๆ อิอิ..

จนเธอเอามือผมล้วงลงไปบี้เม็ดแตกของเธอ ซึ่งมันมีน้ำเฉะอกมามากมายเปรอมือไปหมด เธอจับนิ้วผมแหย่ไปในร้องแฉะๆอุ่นๆของเธอ จนเกือบสุดนิ้ว แล้วโดยกเอวใส่นิ้วผมที่มือเธอจับบังคับไว้แบบนั้นเบาๆ พร้อมเสียง คราง แล้วร้อง อาว์ โอว์ .......................อาวววว์ ผมคิดว่าได้เวลาแล้วมั้งงงแล้ว ทำสลิมสลือตื่น พร้อม ดึงมืออกจากร่องสวาทของธอ แล้วทำท่าตกใจ + ร้องถามว่า ฝ้าย เป็นอะไรทำไมทำแบบนี้ ตอนนั้นชุดนอนของเธอ ช่วงบนลงไปถึงช่วงเอว ช่วงล่างฤก ขึ้นมา ถึงเอวพอๆกัน ก็เกือบโป๊นั่นแหละเธอลุกขึ้นนั่งเท้าแขน มองหน้าผมด้วยแววตาประหลาด ผมพยายามลุกแต่ได้แค่ครึ่งตัว แล้วถัดตัวออกมาด้านหลัง ไปพิงกับ ฝาหัวเตียงที่ถอยไม่ได้อีกแล้วเลยมองหน้าเธอแล้วเรียกเธอ "ฝ้าย น้องเป็นอะไร" เธอมองผมด้วยสายตาแปลกๆ แล้วบอกว่าเธอเหงา และอยากให้มีคนอยู่กันเธอในตอนนี้ แล้วเลือ่นหน้าเข้ามาใกล้ผมไม่ถึง 1 cm แล้วถามว่า "พี่จะอยู่กับฝ้ายได้ไหม ตอนนี้ ผมก็แมนมากๆ -*- หลบสายตา แล้วบอกว่า แต่เราเป็นพี่-น้อ ............ ง ยังไม่ทันจบเธอก็ ประกบปากผม ค้างอยู่แบบนั้น ดูริมผีปากบน ล่าง ควานลิ้น ... ซึ้งผมก็แทนอีกแล้ว ยังนิ่งๆอยู่ ทั้งๆในใจอยาก ปี้เธอมากๆ แล้วเธอถอนปากออก แล้วถามคำเิมอีก แต่คราวนี้ ปาก - ใบหน้าแทบจะติดกันเลย "พี่จะอยู่กับฝ้านได้ไหมคะ คืนนี้?" แล้วเธอก็ลุกขึ้นยืนบนเตียง ตรงหน้าผม หันหลังให้ผม แล้วก้มตัวไปด้านหน้า ค่อยๆถอดชุดนอนของเธอกองลงที่พื้น ปลดตะขอเสื้อในออก ก้มตัดรูดกางเกงในออกทางปลายเท้า ซึ่งตอนก้มนี้ ผมเห็น โคกจองเธอจากด้านกลังเต้มๆตา มันบวมนูน แฉะ น่าเลียมากๆ จากนั้นน้องรหัสคนสวยก็ นั่งลงหันสะโพกมาให้ผม แล้วก้มท่าหมา โคกของเธอก็แบะออกทางด้านหลัง พร้อมรองรับการกระทำต่อไปของผมอยู่แล้ว สะโพกเธอขาว ใส ไร้รอยปนเปื้อนใด้ๆ ตินขาขาวอวบแน่นเป็นปลีๆ ร้องสวาท ที่แบบอกสีน้ำตาลอ่อนๆ ทองเห็นติ่งแตด บวม เด่นชัด ผมดันตัวขึ้นไปห่เธอ เริ่มจับบีบ สะโพกเธอก่อน เธอก็ เด่งรับตามจังหวะมือ และ คราง ตามจังหวะด้วย ... จนผมลงลิ้นลากตั้งแต่หลังเอว มาวนที่สะโพกด้านหลัง จนเธอตัวเกรง ลากลิ้งเลียร้องก้อนเธอตวัดไป ตวัดมา รสมันเผื่อนๆพิกล แล้วเอามือตะบบเต้าไปที่โคบอิ่ม บวมน้ำของเธอแล้วเริ่มขยี้แรงๆ ทำแรงจริงๆ จนเธอร้องเสียงดังทั่งเด้งรับเลย แล้วด็ประกบปากดูด โคกของเธอจากด้านหลัง น้ำสวาทไหลออกมาเยอะมากเปรอใบหน้า เปรอมือของผมเต็มไปหมด จากนั้นจับเธอนอนหงาน เลีย จากด้านหน้าโดยให้เธอแยกขาออกกว้างๆๆ แหกให้ห็นรูสวาท แล้วเลียลงไปลึกๆเท่าที่จะลึกได้ อีกมือก็ ลากขึ้นไปตะปป ขยำนมเธอจาด้านบน ซึ่งเธอแอนอกรับ + ร้องามจังหวะได้เสียวและดังมาก อาาาา อาาา เสียงจังค่ะพี่ ดีที่สุดเลย อย่าทิ้งฝ้ายนะ ..................เธอดึงตัวผมขึ้นมาจากร้องของเธอ ให้ผมดูดนมเธอ แล้วประกบปากกัน ดธอบอกว่า พี่ ฝ้ายทนไม่ไหวแล้ว เอาใส่เถอะ...ผมก็ไม่ไหว และไม่ขัดศรัทธา จับขาเธอพาดบ่าท่ายกล้อ แล้วค่อยๆกด หนอนน้อยลองผมลงไปเบาๆ จนมิดด้าม เธอหน้าเหยเก ร่องเธอฟิตมากๆๆๆๆๆๆ สงสัยไม่ได้ผ่านสนามรบมานานผมเรื่มซอยเอว จาก ช้านๆเนิบๆ เป็นแรงๆ แน่นๆ เป็นจังหวะ ทุกครั้งที่โดมตัวลงไป เธอดูเสียวมาก ร้องระงงมเลย อะโอยยย พี่จ๋า ฝ้ายเสียวจังงงงง ลงมาแรงๆเลยค่ะะะะ ผมก็จัดแรงๆไป 30 กว่าที จนเหงื่อท่วมกาย แล้วเธอบอกว่า ขอขึ้นบ้าง ผมเลยนอนหงาย ให้เธอคร่อมแล้วโดยก พร้อมบีบนมกันเอามือลูกช่วงบนของตัวเองไปด้วย สวยงามมากครับภาพแบบนี้ โยกอยู่ประมาณ 10 นาทีเธอก็ร้องว่า โอย โอย โอย โอยยยย จะออกแล้ววว แล้ว 20 ทีสุดทา้ายโดยกเต้มแรง ก่อนจะถึงจุดเธอสะบัดหน้าว้ายขวาพร้อมกรี๊ดสุดเสียง อ๊่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาายส์ น้ำอุ่นๆไหลออกมาจากร่องเธอ มันเยอะ และอุ่นจนรู้สึกได้ แล้วเธอก็ นอนทางบนมาบนตัวผม ขณะที่หนอนน้อยยังแช่อยู่แบบนั้น โดยที่ไม่ได้อ่อนตัวลงเลย - - ฟิตมากๆ ขนาดไม่ได้แดกยาไอซ์นะนี้ อิอิ..

เธอทำท่าจะหลับแต่ผมไม่ยอม เลยบอกว่า ขอพี่บ้างนะน้องรัก แล้วดึงตัวเธอมาทางขอบเตียง ให้ชันเข่ากับพื้น ก้มตัวไปข้างหน้า ท่านี้สะโพกลอยออกมาเลย ใครไม่เคยไปลองดูได้ รับรองเสียวจิงๆๆๆๆ และมีขอบเตียงคอยรั้งด้านหน้าไม่ไห้เวลาเสือลงไปแรงๆ หนอกน้อยหลุดออกจากโคกอีกด้วย ผมจับเธอแยกขา แล้วสอดใส่อีกรอบ แทงจนหนำใจ เอื้อมมือไปดูดนมบ้าง จนจวนจะเสรจ ผมรั้งเอวเธอแล้ว รั่วไปอีก 2 ชุดใหญ่ เธอจับแขนผมเกรง กระตุกอีกรอบ สงสัยจะเพลิน ผมก็เตมที่แล้วและแตกเข้าไปในร่องของเธอเต็มที่เลย ฟุบค้างอยู่แบบนั้นแปปนึง แล้วกอดเธอแล้วบอกว่าเดี๋ยวเอาน้ำมาให้ แล้วก็ไปเอายากันท้องหลังร่วมมาป้อนเธอ 1 เม็ด เธอกอดผมแล้วบอกว่า กอดเธอทั้งคืนได้ไหม ? ผมไม่ตอบ แต่ทำสิ่งที่เธอต้องการตลอดคืน กอดให้แน่นที่สุด

ในตอนเช้าเธอตื่นขึ้นมาทำท่าตกใจเล็กน้อยที่เรานอนกอดกันตัวเปล่าๆ พยายามจะดันตัวออกจากอกผม ผมเลยถามว่าเป็นอะไรเธอไม่ตอบเหมือนจำอะไรไม่ได้ พยายามผลักผมออก ผมเลยโมโห จะทำเธออีกรอบ คราวนี้เหมือนข่มขีนเลยพี่น้อง สงสัยฤทธิ์ยานรกหมดเธอเลยรู้สึกตัว รอบ 2 นี้ผมทำโดยไม่เกรงใจ ไม่สนใจอะไรแล้ว เธอดิ้นไม่ยอม ขณะต้องเอาชุดนอนเมื่อคืน มัดมือเธอไว้กับ หัวเตียง อีกข้างมัดด้วยเสื่อใน แล้วเอาเธอในภาพแบบนั้น แต่ก็มันส์ไปอีกแบบ เหมือนข่มขืนเลย ... ได้ไปอีก 3 น้ำสมใจอยาก เธอวอนให้ปล่อยเธอเถอะ ผมก็ปล่อย แล้วเธอก็ นอนทำหน้านิ่งๆ ตาลอยๆ เหมือนคนหมดอาลัยตายอยาก ผมีเวลาปรับความเข้า ใจ และเสียบเธออีก 1วัน 1 คืนคุยกัน เอาใจเธอจนเธอยอมอ่อนลง ขณะเดียวกันก็ ปรนเปรอ รสรักรสสวาทให้เธออิ่มหน่ำจนติดใจ จนเธอบอกว่า ไว้วันหยุดจะไปหาที่บ้านผม ...

https://nu-2.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]