Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
หน้าแรก

เว็บวัยรุ่น เพื่อวัยรุ่น ต้องเว็ปนี้เลย ♥Ŝëŧßÿłลิŋม่Ő™♥ ประกาศ>>กรุณาทำการยืนยันตนหลังจากที่สมัคสมาชิคเสร็ดสิ้นแล้ว

You are not connected. Please login or register

นางแบบ เรื่องจริง

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Administrators

Administrators
Admin
Admin

นางแบบ เรื่องจริง
สวัสดีอีกครั้งครับผู้อ่านทุกท่าน ก็ฮือฮากันไปแล้วนะครับ สำหรับ2เรื่องแรกของผม มีเมล์มาถามกันเยอะแยะ
ว่าเป็นใคร หรือไม่ก็ขอซื้อวิดีโอบ้าง ผมตอบตรงนี้เลยครับว่าให้มันเป็นเรื่องของความบันเทิงทางอารมณ์ เถอะ
ครับนึกอยากขึ้นมาก็เข้ามาอ่านเสร็จแล้วก็แล้วกันไปสบายใจกว่า เอาละครับมาต่อเรื่องที่ผมสัญญาไว้ว่าจะเล่า
ดีกว่า เวลาคุณทำอะไรซักอย่างแล้วเกิดสนุกสุดขีดขึ้นมาแล้วคุณก็รู้ว่าคุณมีศักยภาพเพียงพอที่จะทำอีกได้ คุณ
ก็คงอยากจะทำมันอีกใช่มั้ยครับ ดังนั้นจึงได้เกิดเรื่องนี้ขึ้นมา นี่เป็นครั้งที่2ซึ่งผมเกิดติดใจจากครั้งแรก ก็เลย
อยากลองอีกซักครั้ง หลังจากทำการติดต่อและระบุเงื่อนไขเรียบร้อย(เงื่อนไขของผมก็อย่างที่รู้ ไม่สวมถุง หลั่ง
ข้างใน และตลอดคืน โดยผมเองก็ต้องแสดงผลตรวจเลือดให้ดูด้วย) ก็ได้รายชื่อที่ตกลงตามเงื่อนไขมา สนนรา-
คาก็ไม่ต่างจากคนเก่าหรอกครับ ตั้งตัวได้เลยละ ที่จริงผมจะเลือกคนเก่าก็ได้ แต่ไม่ใช่คราวนี้แน่ เพราะคนที่
ผมเลือกคราวนี้เธออยู่ในระดับสุดยอดเหมือนกัน เธอผ่านงานมาหลายอย่างทั้งเล่นหนัง เป็นนางแบบ ออกเทป
แต่ผมไม่ยักรู้ว่าเธอทำงานประเภทนี้ด้วย ชื่อเล่นเธอชื่อ "ย" ครับ เซ็กซี่สุดๆ คืนวันนัดเรานัดเจอกันที่โรงแรม
แห่งหนึ่ง เธอมาในชุดกระโปรงดำ เสื้อขาว รูปร่างของเธอยังคงเร้าใจเหมือนในนิตยสารไม่มีผิด พอเข้าห้องได้
ผมก็ไม่พูดพล่ามทำเพลงตรงเข้าโอ้โลม ย เราจูบกันอย่างดูดดื่มลิ้นพันกันนัวเนียไปหมดพอได้โอกาสผมก็แกะ
กระดุมเสื้อออกแล้วควักเอา2เต้าของ ย ออกมานอกชุดชั้นในสีเนื้อตัวนั้น แล้วดูดเลียคลึงเค้นมันอย่างกระหาย
ในขณะที่มือก็เริ่มทำงานกับสิ่งที่อยู่ในกระโปรงสีดำของเธอ 2 มือชองเธอขยุ้มหัวผมกดเอาไว้เหมือนไม่อยาก
จะให้ผมถอนหัวออกอีกเลย พอรู้สึกว่าเป้ากางเกงในของเธอที่ผมคลึงอยู่เริ่มแฉะดีแล้ว ผมก็จัดการเอา เจ้าหนู
ออกมาหมายจะเผด็จศึก พอเธอเห็นดังนั้น ย ก็ทรุดตัวลงแล้วคว้าเอาเจ้าหนูของผมเข้าปาก ผมเกิดมันส์ขึ้นมา
เลยกระทุ้งเจ้าหนูใส่ปากเธอ ย เองก็มีฝีมือพอตัวเจ้าหนูของผมขยายใหญ่จนคับปากเธอตอนแรกผมกะจะแตก
ในปากเธอ ซึ่งเธอก็คงอยากให้เป็นเช่นนั้น จะได้รับงานเบาๆหน่อย แต่ผมในฐานะผู้บริโภค จะไปยอมได้ยังไง
ขณะที่เธอกำลังรูดดูดเจ้าหนูของผมอย่างเอาเป็นเอาตายอยู่นั้น ผมก็กระชากมันออกมาจากปากของ ย แล้วผม
ก็ประคองเธอขึ้นยืนจากนั้นก็ถลกกระโปรงสีดำของเธอ ขึ้นมากองอยู่ที่เอว ย หน้าเสียทันที ผมไม่รอช้าเอานิ้ว
เกี่ยวเป้ากางเกงในสีเนื้อของเธอให้เบี่ยงออกมาด้านข้าง จับเธอยืนถ่างขาแล้วเสียบเสยเจ้าหนูของผมเข้าไป
ในรูสวาทของ ย พรวดเดียวสุดโคนเพราะน้ำหล่อลื่นทำงานดีมาก ย โดนเสยหน้าหงายร้องลั่นห้องผมก้มหน้าก้ม
ตาเสยสุดแรง ย ต้องกอดคอผมไว้เพื่อไม่ให้หงายหลัง ผมยืนเสยอยู่อย่างนั้นซักพักก่อนจะมาอยู่ในท่าลิงอุ้มแตง
ตอกกันสุดๆรูสวาทของ ย ก็ตอดผมตุบๆหลายหนจนผมใกล้จะออกเราก็มาจบที่เตียงผมให้ ย นอนหงายแล้วจับ
สะโพกเธอตั้งขึ้นแล้วก็กระแทกลงไปอย่างไม่ปรานี เร็วขึ้นแรงขึ้น เสียงครวญครางดังลั่นห้อง หลังจากฉึกสุด
ท้ายที่ผมกดลงไปทั้งห้องก็เงียบลงเหลือแต่เสียงหอบหายใจของผมกับเสียงครางสุดเสียวของ ย เพราะผมกำลัง
กระฉูดน้ำว่าวเข้าไปในรูสวาทของเธอพอแน่ใจว่าออกจนหมดแล้วผมก็กระแทกต่ออีก4-5ที จนน้ำว่าวที่ค้างอยู่
ทะลักไหลออกมาตาง่ามก้นของ ย แล้วเราก็หมดแรงกอดกันอยู่อย่างนั้น คืนนั้น หลังจากพักยกแล้ว ผมก็ลุยต่อ
อีก2ครั้ง เอากันไปก็พักกันไป มาหมดแรงเอาก่อนสว่าง เล่นเอาของผมกับของ ย แดงไปหมดทั้งคู่ จากนั้นผม
ก็ได้ใช้บริการจากคนอื่นอีก แต่ไม่เคยกลับไปใช้บริการของ ย อีกเลย คราวนี้ผมบอกใบ้ให้หน่อยก็ได้ เวลา ย
ถ่ายแบบเนี่ยถ้าเธอโพสท์ท่าด้วยการเผยอริมฝีปากนิดๆ ก็จะเซ็กซี่มากเลยละครับ อาจจะช่วยไขข้อข้องใจได้
มากขึ้นนะครับ เอาไว้พบกับเรื่องของผมได้ใหม่คราวหน้านะครับ สวัสดีครับ

https://nu-2.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]