Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
หน้าแรก

เว็บวัยรุ่น เพื่อวัยรุ่น ต้องเว็ปนี้เลย ♥Ŝëŧßÿłลิŋม่Ő™♥ ประกาศ>>กรุณาทำการยืนยันตนหลังจากที่สมัคสมาชิคเสร็ดสิ้นแล้ว

You are not connected. Please login or register

เด็ก12

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

1Sticky เด็ก12 Sun Sep 20, 2009 10:29 pm

Administrators

Administrators
Admin
Admin

ผมอายุ15 ผมเป็นคนที่ชอบเรื่องเสียว ผมชอบเซ๊กโฟนมากๆ แล้วชอบดูหนังโป๊มากๆ มีเด็กแถวบ้านเธออายุ12เอง บ้านเธอขายกับข้าว และผมชอบสั่งอาหารมากินที่บ้านและเธอก็ต้องมาส่งอาหาร อยู่มาวันหนึ่ง ผมนั่งดูหนังโป๊อยู่ที่ห้อง (พ่อแม่ไม่อยู่ ไปต่างจังหวัด) ตอนนี้ ผมเงี่ยนแบบสุดๆๆ ผมเลยคิดจะเยศกับใครสักคนแต่มันไม่มีใครให้เอาสิคับ นี้คือปัญหาใหญ่เลย ตอนนี้ ผมหิวข้าวมากเลย เพราะไม่มีใครหาข้าวให้กิน ผมเลยโทรสั่ง อาหารขึ้นมากิน รอสักพัก น้องเค้าก็ขึ้นมาสั่งอาหาร น้องเค้าเดินเข้ามาเอา อาหารวางบนโต๊ะ ตอนวางผมเห็นนมเธอ ไม่ใหญ่ เล็กๆ นมเด็กก็แบบนี้อ่ะคับ ผม คุยกับน้องว่า หนู เคยช่วยตัวเองไหม น้องทำหน้า งง คือไร หรอค่ะ หนูไม่รู้จัก ผมเลยพูดไปว่า เด๋วพี่ทำให้ไหม น้องเค้าก็บอกว่า อืม ทำให้ดูหน่อยสิค่ะ หนูไม่เคยเห็นมาก่อนผมเลยถอดกางเกงของผมออก แล้วก็ถอดกางเกงในด้วย น้องเค้าถามว่า ถอดทำไมอ่ะค่ะ พี่ ค่ะ ผม ตอบไปว่า ก็อยากรู้ไมอ่ะ ว่า ข้างในมันมีไรอยู่ น้องอยากเห็นๆ ผมก็ดึง ออกมา ผมบอกให้น้องอมมันขึ้นไป แต่น้องไม่อม ผมเลยใช้ว่ารุนแรงกับเธอ เธอเลยอมมันเข้าไป ผมเสียวมากๆๆ ผม บอกให้น้องเค้าถอดกางเกงออก แต่น้องไม่ยอมถอด ผม เลย ต้องต่อยท้องไป2ที่ ผมเลยถอดเองเลย ผมเลยจะมาอารมมากขึ้น ไม่รอช้า เอา คว แท่งเข้าไปเลย แต่มันไม่เข้า ผมเลยแท่งแรงๆๆๆๆ หีของเธอ ก็บาน ควย ผมก็เข้าไปได้ เลือดออกมาเต็มเลย ผมถึงจุดเดือดแล้ว ปล่อย น้ำออกมาเต็มๆๆรูหีเลย น้องเค้าก็หลับไป ผม เลยเช็ดเลือดที่ออกให้หมด สักพักเธอก็ตื่น ลุกขึ้นมา ผม บอกว่า ห้ามไปบอกใคร ถ้าบอกเธอจะโดนแบบนี้อีก เธอก็พยักหน้าแล้วเดินออกไป จบ

https://nu-2.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]